รีวิว Mr.Dick อีกเสียงครับบบบ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Mr.Dick อีกเสียงครับบบบ  (อ่าน 1387 ครั้ง)

ออฟไลน์ poringblue

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว Mr.Dick อีกเสียงครับบบบ
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 09:35:32 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

พอดีมีโอกาสได้ลอง Mr.dick ของเพื่อน ตอนไปเที่ยวย่านเพชรบุรี รุ้สึกติดใจมากครับ กินไปสองเม็ด ก่อนปฎิบัติภาระกิจ ไ่ม่มีผลข้างเคียงใดๆทั้งสิ้นครับอันนี้นอนยันได้เลยครับ (ผมเคยกินแคปปร้า,play จะมีอาการปวดหัว,หน้าตึงและหายใจไม่ค่อยออกครับ) ตอนปฎิบัติภาระกิจรู้สึกน้องชายแข็งขึ้นกว่าเดิมและเหมือนจะอึดขึ้นมาหน่อย แต่ที่สำคัญคือผมพักประมาณ 10 นาทีก็ต่อยก 2 ได้เลยครับ เลยเสียทริปน้องไปอีก 500 บาท^^

****โดยรวมถูกใจเรื่องของการไม่มีผลข้างเคียงและความแข็งครับ*****
ปล.พอดีเห็นถ้ามีรีวิวจะได้ลด 50% เลยอยากลองทานระยะยาวดูครับ ถ้าเห้นผลยังไงจะมารีวิวเพิ่มเติมอีกนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mr. DICK

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

Re: รีวิว Mr.Dick อีกเสียงครับบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 09:44:19 pm »

ขอบพระคุณสำหรับรีวิว และทางลูกค้าได้อีเมล์มาเพื่อแจ้ง

หากมีข้อสงสัยสามารถปรึกษาเราได้เสมอเลยนะครับ

www.mdxformen.com
Line : @mdxformen
Call : 088 3993 919

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2017, 01:25:00 pm โดย Mr. DICK »
ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับผู้ชาย

ออฟไลน์ Mr. DICK

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

Re: รีวิว Mr.Dick อีกเสียงครับบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:55:55 am »

ขอแจ้งเรื่องการเปลี่ยนโฉมใหม่นะครับ

Mr. DICK เปลี่ยนโฉมใหม่เป็น MDX
เพิ่มประสิทธิภาพ แต่ราคาเท่าเดิม

www.mdxformen.com   088-3993-919   Line : @mdxformen

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2017, 01:25:22 pm โดย Mr. DICK »
ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับผู้ชาย