รีวิว cobra

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว cobra  (อ่าน 1509 ครั้ง)

ออฟไลน์ yuyuchu

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 1

รีวิว cobra
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 07:36:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้รับ cobra จากแอดมาวันก่อน แพ็คกิ้งดูดีเลย ขนาดกะทัดรัด พกพาง่าย เหมาะแก่วัยซนอย่างพวกเรา 555
ลองดูหลังกล่องมีสารประกอบมากมาย ถั่งเช่า 80 มก. ดูเหมือนจะเยอะกว่าอันอื่นๆนะครับ
มาถึงช่วงลองของกันบ้าง หลังจากกินยาตอนเย็นไปเกือบ 40 นาที เหมือนยาเริ่มออกฤทธิ์ น้องผงกๆเอง หัวเริ่มตึงๆ แต่หน้าไม่ร้อนแดง เข้าช่วงกิจกรรมกับแฟน แข็งตัวได้ดีแต่ไม่ได้แข็งจนปวด ใช้เวลารอบแรกประมาณเดิม 30-40 นาที ถ้าพักแป๊บก็สามารถต่อรอบสองได้ครับ แต่ไม่ได้ไปต่อเพราะมีความเหนื่อยจากงานกันทั้งคู่
ตื่นมาตอนเช้าน้องเคารพธงชาติก่อนเพื่อน แต่มีอาการปวดหัวมาก มึนๆ ระหว่างวันมีความกลัดมันเรื่อยๆ รู้สึกเป้าตุงๆตอนไปทำงาน ตอนเย็นไม่ได้มีกิจกรรมแต่อยากรีดน้ำออกครับ เลยจัดไป แข็งตัวตามเดิม
มาอีกวันก็เคารพธงชาติอีกแล้ว ปวดหัวน้อยลง ความงุ่นง่านน้อยกว่าเดิม คาดว่าถ้ามีโอกาสทำกิจกรรมตลอดทั้งสามวันก็สามารถทำได้ดีเลยครับ เหมือนฤทธิ์ยาอยู่ได้นานมาก

ความอึดทนนาน 8/10 ธรรมดาครับ
การแข็งตัว 9.0/10 แข็งตัวได้ดี
ไร้ผลข้างเคียง 6/10  มีอาการปวดหัวมากหลังใช้
บรรจุภัณฑ์9.0/10  กะทัดรัด พกพาสะดวก

ออฟไลน์ cobrathai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รีวิว cobra
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 11:09:33 am »

ขอบคุณ สำหรับ การรีวิว นะครับผม ;D ;D