เพื่อนๆเคย ช่วยตัวเอง มากที่สุดกี่รอบต่อวัน..?

หัวข้อ: เพื่อนๆเคย ช่วยตัวเอง มากที่สุดกี่รอบต่อวัน..?  (อ่าน 2310 ครั้ง)

ออฟไลน์ test5776

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือปกติผมเป็นคนที่ค่อนข้างจะมีอารมณ์ทางเพศสูง ช่วยตัวเองวันละ 3-5 ครั้ง ต่อวัน
บางวันที่ของขึ้นเป็นพิเศษก็ 6-7 ครั้งก็มีครับ

มันมากเกินไปรึเปล่า? แล้วเพื่อนๆ เคยช่วยตัวเองสูงสุดกี่ครั้งต่อวันกันมั่งครับ หรือมีใครมมากกว่านี้ไหม?
บางทีผมก็แอบกังวลว่าปกติไหม ฮ่าาาๆๆ

แล้วถ้าเกิดช่วยไปมากๆภายในวันเดียวมันจะมีผลอะไรต่อร่างกายไหมครับ..นอกจากอ่อนล้าและฟ้าเหลือง?

ปล. คุณผู้หญิงเขามาแลกเปลี่ยนด้วยก็ได้นะครับ ผมไม่ถือสา อิอิ

Facebook Comments

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

Re: เพื่อนๆเคย ช่วยตัวเอง มากที่สุดกี่รอบต่อวัน..?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 01:00:35 am »

3-5ครั้ง ผมว่ามันก็เยอะน่ะครับ ...ผลเสียอาจจะถือว่าหมกหมุ่นเกินไป เสียเวลาทำอย่างอื่น แล้วแต่บุคคลอ่ะครับ

สำหรับผม ถ้าช่วงที่ไม่ได้เจอแฟนนานๆ ก็ราวๆ2-3ครั้ง ...ประมาณหนังจบเรื่องนึงอ่ะครับ น้ำนึงก็เกือบ20นาทีละ

ถ้าช่วงที่เจอแฟน ก็ราวๆวันละครั้งครับ

ออนไลน์ crapez7

• *

Re: เพื่อนๆเคย ช่วยตัวเอง มากที่สุดกี่รอบต่อวัน..?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 04:09:23 pm »

เคยมากสุด 6 รอบครับที่ทำเพราะอยากรู้ว่ารอบหลังๆจะเสียวมั้ย น้ำมีมั้ย

แต่ถ้าวันล่ะ 5 บ่อยๆอันนี้เข้าข่ายหมกหมุ่นนะครับ

ของผมส่วนมากวันล่ะรอบครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 02:41:59 pm »

ช่วยตัวเองบ่อยๆมันจะมีผลทำให้หลั่งเร็วนะครับควบคุมการหลั่งไม่ได้ ชินชากับการรีบๆทำรีบๆเสร็จ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:52:25 pm »

ช่วยตัวเองบ่อยๆมันจะมีผลทำให้หลั่งเร็วนะครับควบคุมการหลั่งไม่ได้ ชินชากับการรีบๆทำรีบๆเสร็จ

ผมไม่เร็วน่ะครับ อาจจะเพราะว่า เวลาผมชักว่าว ผมจะดูหนัง แล้วก็ค่อยๆเล่นไปเรื่อยๆ 20-30นาทีอ่ะครับ กว่าจะแตก ...แต่ถ้าใครเร่งชักให้แตกเร็วๆ ผมว่ามีสิทธิ์หลั่งเร็วอย่างที่แอดมินว่าก็ได้น่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 10

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 03:27:33 pm »

ตามแอทมินเลยครับ จริงเเท้เเน่นอนเรื่องนี้ครับ อย่าเยอะจนเกินไปครับ
หรือ ถ้าคุมอารมณ์การหลังเร็วได้จัดไปครับ  อาหาร 5 หมู่อย่าขาด คู่กับการออกกำลังกายครับ

ออฟไลน์ tiramisu

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 08:24:55 am »

แสดงว่าเจ้าของกระทู้มีความต้องการสูงนะคะ แต่จะว่าไป จะกี่รอบก็ไม่ได้เสียหายอะไรนะ ถ้าไม่ได้ไปรบกวนใคร หรือเสียการเสียงาน ไม่ได้เดือดร้อนใครก็ทำปายย จะมีก็คงแค่เพลียไปโหน่ยย ชิมิๆ ส่วนตัวในมุมของ ผญ ก็มีบ้างตามความต้องการ ถ้ามีความสุขที่จะทำก็ทำไปเรื่อยๆค่ะ จนกว่าจะพอ ดีกว่าไปเจอ ผช ที่นิสัยห่วยๆ เอาแต่ความรู้สึกตัวเองนะคะ (เค้ามะได้ว่าครายน้า) >,<'

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 23

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 11:32:55 pm »

บ่อย ๆ แถม 5-6 ครั้ง/วัน มันก็มากไป  หากมีความสุขและไม่เดือดร้อนใคร ก็ไม่มีใครว่า
แต่แบบนี้มันได้ปริมาณแต่ไม่ได้คุณภาพ คุณจะติดนิสัยเสร็จเร็วเหมือนที่ Admin ว่าไว้
สวนทางกับความต้องการของ ญ หากชอบสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเอง ก็จงทำมันอย่างมีประโยชน์
คือฝึกขมิบไปด้วยและฝึกยืดเวลา จะทำให้อาวุธแข็งแรงและควบคุมการหลั่งได้ (หลายคนฝึกไม่สำเร็จนะ)

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 10:44:45 am »

ถ้าว่างจริงๆ หรือมีหนังเด็ด ก็3-5ครั้งได้สบายครับแต่เฉลี่ยแล้วแค่วันละ1-2ครั้ง ก็พอแล้ว