ใครเคยสวิงบ้างครับ

หัวข้อ: ใครเคยสวิงบ้างครับ  (อ่าน 4832 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonhom_korn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใครเคยสวิงบ้างครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2016, 03:53:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมปกติไหมครับที่พาแฟนออกสวิง แฟนถามว่าหามาจากไหนมีด้วยหรอกลุ่มสวิง แต่ผมรักแฟนนะครับไม่รังเกียจ แต่ชอบเห็นแฟนโดนรุม โรคจิตไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ attapol

• *

Re: ใครเคยสวิงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 03:51:57 pm »

ผมเคยนะสมัยอายุ 20 กว่าๆ ไม่ใช่ใครที่ไหนไกลก็กลุ่มเพื่อนๆกันนี่แหละครับ
แต่ถ้าไม่ใช่คนรู้จักก็ระวังโรคกันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ tonhom_korn

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 09:14:36 pm »

ครับ ตอนนี้ก้อพยายามให้ใส่ถุงทุกคนที่มาสวิงครับ

ออนไลน์ crapez7

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 04:10:29 pm »

เคยครับ สนุกดี แต่ก็ต้องเซฟตัวเองหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ xon

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 11:44:50 am »

........แนะนำให้ใจเย็นๆ พูดคุยดูนิสัยใจคอคนที่จะมาสวิงกะแฟนก่อนครับ ......

...................ผมใช้วิธีนี้ คัดกรองหาให้แฟน คุยกะผมก่อน ถ้า Ok ก็ขอรูปมาให้แฟนดู ถ้าแฟนตกลง ก็ให้เค้าคุยกับแฟนผม ให้จีบเอาเอง ใช้ความสามารถเอาเอง...

..............ผู้หญิงเค้าละเอียดอ่อนกว่าเรามาก....ปัจจุบันแฟนผมมีกิ๊ก 3 กิ๊ก คบกันยาวมาเกือบ 5 ปี แระ ไม่ใส่เสื้อกันฝน สดทุกคน  ( แต่ละคนไม่รู้ว่า แฟนผมมีคนอื่น นึกว่ามีเค้าคนเดียว )....

.................อ้อ ทุกคนมีครอบครัวแล้ว ทำให้สบายใจไปได้อีกเปาะนึงเรื่อง โรค เรื่องหน้าตาทางสังคม เรื่องหน้าที่การงาน เพราะไม่มีใครอยากทำให้ครอบครัวเดือดร้อนหรอกครับ.....

............................แต่ส่วนมากจะหวงแฟน อยากให้สวิง แต่กลัวแฟนติดใจ เลยให้เปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆ ก็เสี่ยงดีเหมือนกัน ตื่นเต้นไปอีกแบบว่า จะติดโรคมั๊ยน้าาาาาา อิอิอิ....

ออฟไลน์ kyojungna

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:57:13 am »

แต่ละคนชอบไม่เหมือนกันครับ  ถ้าคุณกับแฟนรับได้ ก้อไม่มีปัญหาครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:01:35 pm »

ไม่เคยครับ เพราะกลัวโรค แต่เคยมากสุดตอนสมัยวัยรุ่น คือมีเซ็กส์ในห้องเดียวกันสองสามคู่ คู่ใครคู่มัน

ออฟไลน์ Takky

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 11:53:02 am »

เคยครับแบบ2-1 แต่แบบ2-2 เคยแต่ไม่ได้แลก และส่วนมากเป็นกิ๊กไม่ใช่แฟน

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 07:12:47 pm »

ไม่เคยครับ เห็นมีแต่คนบอกสนุก ตื่นเต้นแต่กลัวจะติดโรคมากกว่า ดวงจะซวยขึ้นมาอะไรก็ห้ามยากครับ

ออฟไลน์ MariemPlum

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2017, 06:49:33 pm »

สามีชอบมาถามว่าชอบไหม นี่ก้ตอบไม่ได้ว่าชอบไหม เพราะยังไม่เคยค่ะ

ออฟไลน์ Takky

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 01:17:06 pm »

เคยเต็มที่คือช่วยคู่ แบบมีอะไรกะน้อง ผญ ส่วนพี่ ผช แฟนเขานั้งดู ก็ได้อารมดีนะ แต่ถ้าแบบสวิงเอามั่ว นี้คิดว่าตัวเองไม่ชอบ มันดูสกปรก ปากใคร น้ำใคร มั่วเกิน ดังนั้นส่วนมาก ชอบ1-1 แบบไม่ผูกมัดมากกว่า

ออฟไลน์ Sw_370

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 04:20:59 pm »

เคยตอนสมัยเรียน ก็พวกเด็กๆน้องๆที่กินเที่ยวด้วยกัน พอเมาๆก็เอากัน