ใครเคยสวิงบ้างครับ

หัวข้อ: ใครเคยสวิงบ้างครับ  (อ่าน 1873 ครั้ง)

ออนไลน์ tonhom_korn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใครเคยสวิงบ้างครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2016, 03:53:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมปกติไหมครับที่พาแฟนออกสวิง แฟนถามว่าหามาจากไหนมีด้วยหรอกลุ่มสวิง แต่ผมรักแฟนนะครับไม่รังเกียจ แต่ชอบเห็นแฟนโดนรุม โรคจิตไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ attapol

• *

Re: ใครเคยสวิงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 03:51:57 pm »

ผมเคยนะสมัยอายุ 20 กว่าๆ ไม่ใช่ใครที่ไหนไกลก็กลุ่มเพื่อนๆกันนี่แหละครับ
แต่ถ้าไม่ใช่คนรู้จักก็ระวังโรคกันหน่อยนะครับ

ออนไลน์ tonhom_korn

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 09:14:36 pm »

ครับ ตอนนี้ก้อพยายามให้ใส่ถุงทุกคนที่มาสวิงครับ

ออฟไลน์ crapez7

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 04:10:29 pm »

เคยครับ สนุกดี แต่ก็ต้องเซฟตัวเองหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ xon

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 11:44:50 am »

........แนะนำให้ใจเย็นๆ พูดคุยดูนิสัยใจคอคนที่จะมาสวิงกะแฟนก่อนครับ ......

...................ผมใช้วิธีนี้ คัดกรองหาให้แฟน คุยกะผมก่อน ถ้า Ok ก็ขอรูปมาให้แฟนดู ถ้าแฟนตกลง ก็ให้เค้าคุยกับแฟนผม ให้จีบเอาเอง ใช้ความสามารถเอาเอง...

..............ผู้หญิงเค้าละเอียดอ่อนกว่าเรามาก....ปัจจุบันแฟนผมมีกิ๊ก 3 กิ๊ก คบกันยาวมาเกือบ 5 ปี แระ ไม่ใส่เสื้อกันฝน สดทุกคน  ( แต่ละคนไม่รู้ว่า แฟนผมมีคนอื่น นึกว่ามีเค้าคนเดียว )....

.................อ้อ ทุกคนมีครอบครัวแล้ว ทำให้สบายใจไปได้อีกเปาะนึงเรื่อง โรค เรื่องหน้าตาทางสังคม เรื่องหน้าที่การงาน เพราะไม่มีใครอยากทำให้ครอบครัวเดือดร้อนหรอกครับ.....

............................แต่ส่วนมากจะหวงแฟน อยากให้สวิง แต่กลัวแฟนติดใจ เลยให้เปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆ ก็เสี่ยงดีเหมือนกัน ตื่นเต้นไปอีกแบบว่า จะติดโรคมั๊ยน้าาาาาา อิอิอิ....