ใครเคยสวิงบ้างครับ

หัวข้อ: ใครเคยสวิงบ้างครับ  (อ่าน 6140 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonhom_korn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใครเคยสวิงบ้างครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2016, 03:53:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมปกติไหมครับที่พาแฟนออกสวิง แฟนถามว่าหามาจากไหนมีด้วยหรอกลุ่มสวิง แต่ผมรักแฟนนะครับไม่รังเกียจ แต่ชอบเห็นแฟนโดนรุม โรคจิตไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ attapol

• *

Re: ใครเคยสวิงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 03:51:57 pm »

ผมเคยนะสมัยอายุ 20 กว่าๆ ไม่ใช่ใครที่ไหนไกลก็กลุ่มเพื่อนๆกันนี่แหละครับ
แต่ถ้าไม่ใช่คนรู้จักก็ระวังโรคกันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ tonhom_korn

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 09:14:36 pm »

ครับ ตอนนี้ก้อพยายามให้ใส่ถุงทุกคนที่มาสวิงครับ

ออฟไลน์ crapez7

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 04:10:29 pm »

เคยครับ สนุกดี แต่ก็ต้องเซฟตัวเองหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ xon

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 11:44:50 am »

........แนะนำให้ใจเย็นๆ พูดคุยดูนิสัยใจคอคนที่จะมาสวิงกะแฟนก่อนครับ ......

...................ผมใช้วิธีนี้ คัดกรองหาให้แฟน คุยกะผมก่อน ถ้า Ok ก็ขอรูปมาให้แฟนดู ถ้าแฟนตกลง ก็ให้เค้าคุยกับแฟนผม ให้จีบเอาเอง ใช้ความสามารถเอาเอง...

..............ผู้หญิงเค้าละเอียดอ่อนกว่าเรามาก....ปัจจุบันแฟนผมมีกิ๊ก 3 กิ๊ก คบกันยาวมาเกือบ 5 ปี แระ ไม่ใส่เสื้อกันฝน สดทุกคน  ( แต่ละคนไม่รู้ว่า แฟนผมมีคนอื่น นึกว่ามีเค้าคนเดียว )....

.................อ้อ ทุกคนมีครอบครัวแล้ว ทำให้สบายใจไปได้อีกเปาะนึงเรื่อง โรค เรื่องหน้าตาทางสังคม เรื่องหน้าที่การงาน เพราะไม่มีใครอยากทำให้ครอบครัวเดือดร้อนหรอกครับ.....

............................แต่ส่วนมากจะหวงแฟน อยากให้สวิง แต่กลัวแฟนติดใจ เลยให้เปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆ ก็เสี่ยงดีเหมือนกัน ตื่นเต้นไปอีกแบบว่า จะติดโรคมั๊ยน้าาาาาา อิอิอิ....

ออนไลน์ kyojungna

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:57:13 am »

แต่ละคนชอบไม่เหมือนกันครับ  ถ้าคุณกับแฟนรับได้ ก้อไม่มีปัญหาครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:01:35 pm »

ไม่เคยครับ เพราะกลัวโรค แต่เคยมากสุดตอนสมัยวัยรุ่น คือมีเซ็กส์ในห้องเดียวกันสองสามคู่ คู่ใครคู่มัน

ออฟไลน์ Takky

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 11:53:02 am »

เคยครับแบบ2-1 แต่แบบ2-2 เคยแต่ไม่ได้แลก และส่วนมากเป็นกิ๊กไม่ใช่แฟน

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 07:12:47 pm »

ไม่เคยครับ เห็นมีแต่คนบอกสนุก ตื่นเต้นแต่กลัวจะติดโรคมากกว่า ดวงจะซวยขึ้นมาอะไรก็ห้ามยากครับ

ออฟไลน์ MariemPlum

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2017, 06:49:33 pm »

สามีชอบมาถามว่าชอบไหม นี่ก้ตอบไม่ได้ว่าชอบไหม เพราะยังไม่เคยค่ะ

ออฟไลน์ Takky

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 01:17:06 pm »

เคยเต็มที่คือช่วยคู่ แบบมีอะไรกะน้อง ผญ ส่วนพี่ ผช แฟนเขานั้งดู ก็ได้อารมดีนะ แต่ถ้าแบบสวิงเอามั่ว นี้คิดว่าตัวเองไม่ชอบ มันดูสกปรก ปากใคร น้ำใคร มั่วเกิน ดังนั้นส่วนมาก ชอบ1-1 แบบไม่ผูกมัดมากกว่า

ออฟไลน์ Sw_370

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 04:20:59 pm »

เคยตอนสมัยเรียน ก็พวกเด็กๆน้องๆที่กินเที่ยวด้วยกัน พอเมาๆก็เอากัน

ออนไลน์ Koipigpink

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 04:09:20 pm »

เคยบ้างค่ะ

ออนไลน์ wm009

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 09:35:13 pm »

ปัจจุบันก็ทำอยู่บ่อยๆครับ

ออนไลน์ blusky99

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 07:38:22 am »

อดีตที่เคยเป็นชายเดี่ยว สวิงกิ้งมานับไม่ถ้วน จะเล่าให้ฟังว่า เมื่อ 20-30 ปีที่แล้วนั่น การออกสวิงกิ้งนี้ ทุกๆคนรังเกียจ ไม่กล้ากัน กลุ่มสวิงกิ้งที่โด่งดัง บางคนอาจจะยังไม่รู้จัก บางคนก็รู้จัก ในการออกสวิงกิ้ง จะต้องมีการกำหนดกฎกติกา มารยาทของชายเดี่ยวที่จะมาช่วย คู่ที่จะมาร่วมสวิงกัน ไม่เหมือนสมัยนี้ที่มองว่าสวิงกิ้ง มันสนุก มันตื่นเต้น  เมื่อก่อนนั้นจะไม่มีกล้อง ไม่มีรูปส่งทางไลน์ เน้นการออกมาพบเจอะเจอกันก่อน คุยกัน ไปด้วยกันได้ ถูกใจกัน จะแก่ เหี่ยว เตี้ย ดำ ขาว อ้วน อวบ อะไรก็ตาม จะคุยกัน นั่งดื่มกินกัน แล้วทั้งสองฝ่ายมีการยื่นเอกสาร ใบตรวจโรค และ ใบทะเบียนสมรส บัตรประชาชนให้ดูกันก่อนที่จะเมา นะ เพื่อความมั่นใจ ปัจจุบันนี้นะ คู่หลอกลวง กิ้ก สาวออฟ สาวไศ้ไลน์ ก็ปะปนกัน อันตรายใกล้ตัว บางเวปที่พูดถึง มีการแอบถ่ายรูปไปโพสในเวปอื่น เฟสบุ้ค ด้วยก็มี ซึ่งจะต้องระวังด้วยนะ การสวิงกิ้ง คือ การที่ คู่ผัวเมีย ได้นอนบนเตียงเดียวกัน2คู่ แล้วแลกคู่กัน ผลัดกัน นี่คือ สวิงแลกความมันกัน ส่วนชายเดี่ยวส่วนมากมักจะไปช่วยเล้าโลมหรือ ถ้าคู่ใดอนุญาติ ก็อาจจะได้ร่วมสนุกกันกับคู่สวิงกิ้ง นะครับ (ขอแนะ ให้มาพบกันดีกว่าส่งภาพบางครั้งภาพแอ้บแบ้วดูดี พอเจอจริงเป็นไงละ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2017, 07:57:14 am โดย blusky99 »
บริการนวดน้ำมันฟรี บางมด ท่าข้าม
เชิญติดต่อ @htb8893m