ข้างห้องชอบมีเซ็กส์กันเสียงดัง อยากจะให้เขาเงียบ ๆ หน่อย จะเดินไปบอกยังไงดีครับ

หัวข้อ: ข้างห้องชอบมีเซ็กส์กันเสียงดัง อยากจะให้เขาเงียบ ๆ หน่อย จะเดินไปบอกยังไงดีครับ  (อ่าน 1288 ครั้ง)

ออฟไลน์ wm009

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ที่ห้องพักข้าง ๆ ชอบมีเซ็กส์กัน ส่งเสียงแสดงอารมณ์กันดัง ๆ อยากจะไปบอกให้เขา ๆ กันหน่อย ไม่กล้าเดินไปบอก จะทำยังไงดีครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 7

เราก็ ตอยโต้โดยการ มีเซ็กส์ เสียงดังเหมือนเค้าครับ เดียวเค้าก็คงรู้

ออนไลน์ Little monster

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

เขียนโน้ตเรียบๆ สุภาพๆ ไปสอดใต้ประตูห้องนั้นไว้

ถ้ายังไม่เงียบ คราวหน้าค่อยเขียนโน้ตไปแปะประตูห้อง เอาแบบให้รู้กันทั้งตึก  ;p

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

ค่อยๆบอกเค้าละกันครับ เขียนกระดาษสอดเข้าใต้ประตูก่อน

รึไม่ก็แข่งกับเค้าไปเลย มันไปอีกแบบ 555

ออฟไลน์ wm009

• *

กำลังคิดว่าจะขอเลือกที่จะแข่งกับเขาครับ

ออฟไลน์ Matt

• *

ให้ผมช่วยไปบอกให้ไหมครับ ฮ่าๆๆๆ

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

วันหลังพาแฟนมาxxxกันที่ห้องแล้วส่งเสียงดังบ้างเขาจะได้รู้สึกบ้าง
แต่ไม่รับรองผลนะ บางทีเขาอาจจะยิ่งทำกันดังกว่าเดิม 555