รีวิวอาหารเสริมCobra

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริมCobra  (อ่าน 1672 ครั้ง)

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวอาหารเสริมCobra
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 01:37:44 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ วันนี้จะมารีวิวอาหารเสริมCobra ที่ได้รับจากแอดมินครับ

หน้าตาแพ็คเกจกล่อง ดูดีเลยครับ กล่องหนา ไม่ให้เม็ดยาบุบแน่นอน มีคำอธิบายส่วนประกอบ วิธีการใช้พร้อม

ตอนทาน ผมทานตอนที่ท้องว่างน่ะครับ ...ทานไปซักระยะ ประมาณเกือบชั่วโมง ก็มีอาการมองเห็นโทนฟ้านิดหน่อยครับ ...ยาค่อนข้างออกฤทธิ์ช้านิดนึงครับ ตอนแรกกลัวว่าจะไม่ได้ผล แต่เห็นผลแน่นอน

ตอนยาเริ่มออกฤทธิ์ ผมกำลังอาบน้ำรอแฟนพอดี ก็แข็งตั้งแต่ในห้องน้ำเลย นุ่งผ้าเช็ดตัว น้องชายชี้ออกมาเลย ...พอแฟนเริ่มออรัลให้ แฟนบอกว่า วันนี้แข็งมากเป็นพิเศษ แข็งแบบเต็มที่เลย เรื่องการแข็งตัว ประทับใจมากครับ ปกติไม่มีปัญหาเรื่องนี้ แต่พอทานยานี้ ยังแข็งได้ดีกว่าเดิมอีก ...ตอนเล้าโลมให้แฟน น้องชายก็แข็งตลอด ไม่มีตกเลย

ช่วงที่เริ่มฟีทเจอริ่งกับแฟน ก็แข็งตลอดครับ ไม่มีอาการอ่อนตัวลงเลย ...รอบแรกทำเวลาไปประมาณ30นาที ถือว่าเป็นปกติของผมอยู่แล้ว จากนั้น นอนพัก คุยเล่นกะแฟนไปเรื่อยครับ แต่น้องชายยังอิ่มๆอยู่ตลอดเวลา(ไม่ได้แข็งเต็มที่น่ะครับ) ...จากนั้นก็เลยต่อรอบสอง จริงๆเกรงใจแฟน เพราะแฟนเริ่มเหนื่อยแล้ว แต่วันนี้เค้าไหว ก็เลยจัดไปอีกรอบนึงครับ ...จบรอบสอง หมดแรงแล้วครับ เริ่มปวดน้องชายแล้วด้วย เพราะมันแข็งอยู่ตลอดเวลาเลย

ในเรื่องความอึด กับอารมณ์ทางเพศ ผมว่ามันเยอะขึ้นน่ะครับ ผมรู้สึกได้ว่าวันที่ทานยา ผมเงี่ยนมากเป็นพิเศษ แถมตลอด30นาทีของทั้งสองรอบ คือรัวๆ ใส่ไม่ยั้ง ปกติผมจะเล่นไปเรื่อยๆ ไม่เร่งรีบจะใช้เวลาเท่าๆกัน ...แต่วันนี้ ใส่ไม่ยั้ง แต่ยังเล่นได้นานเหมือนเดิม

ความอึด 9/10
การแข็งตัว 9.5/10 ประทับใจเรื่องนี้มากๆครับ
ไร้ผลข้างเคียง 8/10  มีผลข้างเคียงนิดหน่อยครับ
บรรจุภัณฑ์9/10  กะทัดรัด พกพาสะดวก
ราคา ...ไม่ทราบครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 167

Re: รีวิวอาหารเสริมCobra
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 11:29:08 am »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย cobra ครับ