ของผู้ชายที่โค้งงอ

หัวข้อ: ของผู้ชายที่โค้งงอ  (อ่าน 2050 ครั้ง)

ออฟไลน์ yayo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ของผู้ชายที่โค้งงอ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2016, 03:34:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมอวัยวะเพศของผู้ชายที่มีลักษณะโค้งงอขึ้นด้านบนถึงเข้าไปในของเราได้ลึกมากๆ ในท่าดอกกี้ แบบมิดอันเลยก็ไม่เจ็บ ไม่จุก แต่ผู้ชายที่โค้งงอลงด้านล่าง ทำท่านี้เรากลับจุกท้องน้อยมากๆ แต่ในทางกลับกัน ในท่าเบสิก ของผู้ชายที่โค้งงอลงด้านล่าง กลับเข้าได้มิดอันเลย ไม่จุก ไม่เจ็บ แต่พอโดนอันที่โค้งงอขึ้นด้านบน กลับจุกซะอย่างนั้น และอีกอันที่มันตรงๆ ที่ขนาดใหญ่ยาวเท่ากัน (เป็นฝรั่ง รอบวง 7 นิ้ว ยาว 9 นิ้ว) ทำท่าไหนก็เจ็บ จุก ใครมีเทคนิค ท่าทาง รับมือกับของใหญ่ยาวที่แตกต่างกันไปในหลายๆแบบ ช่วยแชร์หน่อยคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ของผู้ชายที่โค้งงอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 11:46:43 pm »

เท่าที่เคยถามจากแฟน แล้วก็คนที่เคยมีอะไรด้วย ...แต่ละคนรู้สึกไม่เหมือนกันอ่ะครับ

อย่างแฟนคนปัจจุบันของผม เวลาเล่นท่าด๊อกกี้ รึว่า ฝ่ายหญิงขึ้นเอง ...เค้าชอบกว่าท่าอื่นๆครับ แต่ท่าเบสิก เค้าก็ไม่เคยบ่นว่าเจ็บ บอกว่าชอบคนละแบบกัน ...ผมเลยจัดทุกท่า 555 เคยเล่นท่าอุ้มแตง แต่ไม่ชอบทั้งคู่ครับ หมดแรงเร็วมาก (ของผมประมาณ รอบ5 ยาว6.5นิ้ว งอขึ้น)

สำหรับเรื่องเจอศึกใหญ่แบบฝรั่ง คงต้องรอคนมีประสบการณ์ท่านอื่นครับ ...แฟนผมเค้าไม่ชอบใหญ่มาก เคยบอกว่า แบบผมนี่แหละ แน่นกำลังดี

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

Re: ของผู้ชายที่โค้งงอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 10:59:05 am »

น่าจะแล้วแต่รูปแบบของจิ๋มนะครับ เหมือนผู้หญิงแต่ละคนจะมีจิ๋มที่แตกต่างกัน เคยได้ยินมาอะไรนะ หม้อคว่ำ หม้อหงาย