ครั้งแรก เล็ก เสร็จไว ทำไงดีครับ

หัวข้อ: ครั้งแรก เล็ก เสร็จไว ทำไงดีครับ  (อ่าน 1973 ครั้ง)

ออฟไลน์ ta228

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ครั้งแรก เล็ก เสร็จไว ทำไงดีครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 10:20:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องก็มีอยู่ว่า คบกับแฟนได้ 2-3 เดือน ครับ
เราก็เริ่มคิดที่จะประกอบกิจกรรมทางเพศกัน โดยผมนั้น ไม่เคยผ่านการทำกิจกรรมมาก่อน เรียกง่ายๆว่าซิงก็ได้ครับ
แฟนผมก็เคยผ่านมาแค่ครั้งเดียว(โดนรุ่นพี่หลอกจิ้มตอนมัธยม)
พอจะเริ่มกิจกรรมกัน เริ่มจากแฟนถอดให้ผมครับ พอถอดกางเกงผมออกแฟนผมเขาก็พูดว่า "นี่แข็งแล้วเหรอ"
ตอนนั้นผมแข็งตัวเต็มที่แล้วนะ ขนาดประมาณ 4 นิ้ว ศูนย์เสียความมั่นใจไปนิดนึงแต่ก็จะจัดกันต่อ
พอผมจะเริ่มสอดใส่ พอใส่เข้าไปขยับเอวได้ประมาณ 10-20 ที เสร็จแล้วครับ แฟนผมก็ถามว่า "แตกแล้วเหรอ"
ผมก็ตอบว่าใช่ แล้วผมก็พูดว่าขออีกรอบนะ แล้วผมก็ทำการเปลี่ยนถุงยางอันไหมแล้วก็เหมือนเดิมครับ 10-20 ทีเสร็จ เหมือนเดิม
ผมก็บอกแฟนว่า เราไม่ไหวแล้วอ่ะ แฟนผมก็ตอบว่า ไม่เป็นไรๆเข้าใจครั้งแรก แต่ผมสิครับเสียความมั่นใจมาก
ซึ่งปกติวันหยุดว่างๆเวลาผมอยู่คอนโด ผมจะเปิดหนังโป๋ยาวๆ แล้วสำเร็จความไคร่ด้วยตัวเองครับ ซึงปกติผมใช้เวลา ประมาณ10กว่านาทีเลยครับ และยิ่งถ้าหนังยาวๆนี้ผม3-4รอบเลย เคยมีครั้งนึ้ง ผม 7 รอบเลยครับ ก็ยังปกติดีอยู่ แต่นี่มันผิดปกติมาก เป็นเพราะอะไรครับ เพราะครั้งแรกหรือปล่าวช่วยให้คำตอบด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2016, 10:23:00 pm โดย ta228 »
Facebook Comments

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

Re: ครั้งแรก เล็ก เสร็จไว ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 11:44:25 pm »

ครั้งแรกๆก็งี้แหละครับ  ;D

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ครั้งแรก เล็ก เสร็จไว ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 11:45:36 pm »

ธรรมดาครับ แบบนี้เพิ่งเคยลอง  ค่อยๆฝึกไปเอาบ่อยๆเด่วก็อึดขึ้นเอง พยายามอย่าตะบี้ตะบันซอยอย่างเดียว
ดูดนม ลูบไล้ อะไรๆบ้าง ถ้าใกล้แตกก็ถอนออกก่อน ใช้นิ้วทำต่ออย่าให้ขาดช่วง พักซักครู่แล้วก็ซอยต่อ
ทำแบบนี้ไปซักพัก มันจะมีจุดหนึ่งที่เราจะรู้ตัวเราเองล่ะว่า จากจุดนี้ไปจะซอยเท่าไหร่ก็ได้ละ คือควบคุมได้ละว่าจะแตกไม่แตก

ออฟไลน์ yayo

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 03:43:41 pm »

ขนาดก็มีผลนะ ตอบจากใจ ผญ.คนหนึ่ง แฟน จขกท.อาจเคยอะไรที่ใหญ่ๆมาก่อน แบบเข้าลึก+แน่นกว่า มาเจอขนาดแค่ 4 นิ้ว อาจไม่รู้สึกอะไรเลยก็ได้เราว่าเล็กมากเลยนะ และบอกอย่างหนึ่งคือ ผญ.มักไม่พูดความจริงหลอก เปิดใจคุยกัน เราเองโชคดี มีแฟนใจกว่าให้เรามีอะไรกับคนอื่นได้ เพราะเค้าเองก็ขนาดเล็กประมาณ 5 นิ้ว ทำให้ตอนนี้ สำหรับเรา ถ้าผู้ชายไทย ก็ต้อง 2 in 1 ถึงจะพอให้เราเสร็จได้ แต่แฟนเราเค้าก็ใจกว้างยอมนะ จขกท. ถ้าให้ความสุขแฟนไม่ได้จริงๆ ก็ควรเปิดใจคะ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 163

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 12:47:39 pm »

เปลี่ยนท่าบ่อยๆ นับเลขถอยหลังจาก หมื่นลงมาเรื่อยๆ ลองดูครับ