ผิดปกติ หรือเปล่าครับถ้าผมชอบให้แฟนนุ่งน้อยชิ้นให้ดูทุกวัน

หัวข้อ: ผิดปกติ หรือเปล่าครับถ้าผมชอบให้แฟนนุ่งน้อยชิ้นให้ดูทุกวัน  (อ่าน 1299 ครั้ง)

ออนไลน์ wm009

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -17

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนนั้นอยู่ด้วยกันมานานพอสมควร ซึ่งตามปกติแล้ว ผมจะชอบให้แฟนใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นให้ดู เช่นใส่แค่ชุดชั้นในตัวจิ๋ว สวย ๆ หรือไม่ก็เปลือยไปเลยแล้วทำตัวตามปกติ ซึ่งจะทำแบบนี้ในตอนหลังเลิกงานกลับมาที่บ้าน หรือไม่ก็ตอนวันหยุดอยู่ในบ้าน เพราะผมรู้สึกว่าระตุ้นอารมณ์อยากจะร่วมเพศกันได้ดี แล้วแฟนผมก็ยินยอม และก็โชคดีที่บ้านพักของผมกับแฟนนั้นค่อนข้างจะมิดชิดหน่อย ดังนั้น ผมทำแบบนี้มันผิดปกติหรือเปล่าครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ xon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

.........

...............ไม่หรอกครับ ความชอบส่วนตัวของเรา ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ผมขับรถเดินทางไกล จะให้แฟนใส่กระโปรงไม่ใส่กางเกงใน ขับไปล้วงไปตื่นเต้นดีครับ...

..............แต่ถ้าโชว์ให้คนอื่นดู ก็ออกจะสุ่มเสียงอยู่ เพราะเจอคนธรรมมะ ธรรมโม เข้า เราจะเอาหน้าไปไว้ไหน 5555