18++ ผมเป็นเกย์หรือปล่าว (ดูรูปเพื่อนแล้วช่วยตัวเอง)

หัวข้อ: 18++ ผมเป็นเกย์หรือปล่าว (ดูรูปเพื่อนแล้วช่วยตัวเอง)  (อ่าน 1215 ครั้ง)

ออฟไลน์ Teera11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

" ผมมีแฟนเป็นผู้หญิงอยู่แล้วครับ คบกันมาได้ปีนิดๆ ผมก็รักแฟนผมคนนี้นะครับ แต่ที่ผมสงสัยมากๆก็คือ ตั้งแต่คบกันมา ผมไม่เคยมีอารมทางเพศกับเธอเลย แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไร แต่ผมมีเพื่อนๆอยู่กลุ่มนึง รวมผมแล้วเป็น 6 คนครับ พวกผมสนธนาแบบกลุ่มกันบ่อยครับ เรื่องมีอยู่ว่าวันนึง ก็คุยกลุ่มกันตามปกติครับ แต่อยู่ๆ ผมก็เริ่มมีอารมกับรูปประจำตัวของเพื่อนครับ แล้วก็ช่วยตัวเองครับโดยดูรูปประจำตัวเพื่อนครับ เป็นแบบนี้มาหลายครั้ง หนักๆเข้า ผมเซฟรูปประจำตัวเพื่อนใว้ในไอแพดเลยครับ พอผมจะช่วยตัวเอง ผมก็จะเปิดรูปเพื่อนดูไปด้วย ได้อารมสุดๆ และที่ผมคิดว่าผมเป็นแน่ๆเลยก็คือ มีช่วงนึงเราไปเที่ยวทะเลกันทั้งกลุ่มครับ แล้วก็ได้ไปสวนน้ำครับ เพื่อนๆผมก็ถอดเสื้อใส่ชุดว่ายน้ำกันครับ ผมว่ายน้ำไม่เป็นเลยแต่นั่งดู ตอนนั้นมีอารมสุดๆ จนทนไม่ได้ หยิบไอแพดเข้าห้องน้ำไปช่วยตัวเองเลยครับ ผมเลยสงสัยว่าผมเป็นเกย์หรือปล่าวช่วยให้คำปรึกษาหน่อยครับกลุ้มใจมากๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: 18++ ผมเป็นเกย์หรือปล่าว (ดูรูปเพื่อนแล้วช่วยตัวเอง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 09:43:45 pm »

ไหลไปทางนั้นเเล้วครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: 18++ ผมเป็นเกย์หรือปล่าว (ดูรูปเพื่อนแล้วช่วยตัวเอง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 09:54:00 am »

พิลึกตั้งแต่ไม่เคยทำอะไรกับแฟนแล้วครับ ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆค่อยๆหาเรื่องเลิกกับแฟนแบบไม่ให้เธอเจ็บช้ำจะดีครับ เพราะถ้าให้เธอถูกเลิกเพราะแฟนไปชอบผู้ชายเนี่ยมันคงสะเทือนใจมาก

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 01:57:39 pm »

ไม่ต้องตอบเลยครับ คำถามนี้ แต่ข่าวดีคือ คุณยังแต่งงานมีลูกได้อยู่ หาผู้หญิงที่เค้ารับได้ว่าคุณเป็นเกย์ ที่ทำงานผมมีคนนึง เกย์แท้แน่นอนแต่แต่งงานมีลูก

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 10:46:14 pm »

คุณน่าจะเป็นเกย์ครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2016, 10:26:33 am »

นับแต่วินาทีนี้เป็นต้นไป ความเป็นชายได้จากคุณไปแล้ว