หลั่งบนเนินและน้ำอสุจิทำให้ขนดกดำขึ้นหรือเปล่าคะ

หัวข้อ: หลั่งบนเนินและน้ำอสุจิทำให้ขนดกดำขึ้นหรือเปล่าคะ  (อ่าน 1436 ครั้ง)

ออนไลน์ yayo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราแพ้ถุงยางใช้แล้วจะแสบ และรู้สึกว่าขอบริมถุงยางที่ส่วนโคนของผู้ชาย มันชอบหนีบ รั้ง ถอน เส้นขนเรา เวลาเข้าออกเสียดสี จนขนเราหลุด เจ็บและเสียอารมณ์ เลยไม่อยากให้ใช้ เราเลยให้ผู้ชายที่เราอย่างว่าด้วยหลั้งข้างนอก แต่มีข้อสงสัยว่าทำไมทั้งแฟน กิ๊ก และอื่นๆ ต้องหลั่งลงบนเนินหัวเหน่าเราทุกครั้งและทุกคนเลยค่ะ เค้าชอบเอามาถูไถร่องแคมและตรงเนินของเรา ก่อนจะหลั่งออกมา เราว่ามันเปื้อนเลอะเส้นขนและล้างออกยากคะ บอกหลายครั้งก็ยังเหมือนเดิม และไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่าว่า น้ำอสุจิผู้ชายที่เลอะเนินขนเรา มันเหมือนบำรุงให้ขนเราดกดำยิ่งขึ้นไปอีก ตอนนี้ดกดำกว่าตอนสาวๆมากเลยคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2016, 03:25:16 pm โดย yayo »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Notear

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

Re: หลั่งบนเนินและน้ำอสุจิทำให้ขนดกดำขึ้นหรือเปล่าคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 05:57:30 pm »

อสุจิมีโปรตีนไม่ใช่หรา ส่วนโปรตีนก็เป็นอาหารของเส้นผม หรือเส้นขน เราคิดว่ามันก็เลยดกดำมั้ง อย่างนี้ต้องให้หนุ่มๆ เอาอสุจิตัวเองมาทาศรีษะ แก้ผมร่วง 555

ออนไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 6

Re: หลั่งบนเนินและน้ำอสุจิทำให้ขนดกดำขึ้นหรือเปล่าคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 09:57:01 pm »

อสุจิมีโปรตีนไม่ใช่หรา ส่วนโปรตีนก็เป็นอาหารของเส้นผม หรือเส้นขน เราคิดว่ามันก็เลยดกดำมั้ง อย่างนี้ต้องให้หนุ่มๆ เอาอสุจิตัวเองมาทาศรีษะ แก้ผมร่วง 555
จะมีใครกล้าทำ&กล้ารีวิวมั้ยน้อออ 5555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 08:51:49 am »

555 ปล่อยทิ้งปล่อยขว้างไปหลายกะละมังเลย 

ออฟไลน์ Notear

• พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 09:47:36 am »

555 ปล่อยทิ้งปล่อยขว้างไปหลายกะละมังเลย

เสียดายเลยอ่ะสิ อย่างนี้เวลาป่ะกัน ก็สระผมให้สะอาดรอไว้ พอเวลาปล่อยบนตัว ผญ. ก็เอานิ้วมาป้ายอสุจิมาทาหนังศรีษะ 555 (ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัว) ได้ผลเป็นไงมารีวิวให้ฟังบ้างนะค่ะ ^^

ออฟไลน์ kuai6x7

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2016, 04:09:33 am »

ไม่น่าไช่นะครับ
ที่สาหร่ายเยอะกว่าตอนสาวๆ คงเพราะถ้าได้ฟิเจอร์ริ่งกันบ่อยๆอาจทำให้ร่างกายสร้างฮอร์โมนหญิงมากขึ้น ทำให้ร่างกายมีการเปลี่ยนแปลงเช่นมีน้ำมีนวลมากขึ้น. ผิวพรรณผ่องใส อาจอารมน์ดีมากขึ้น และสร้างสาหร่ายมากขึ้นตามไปด้วยครับ

ถ้ามีปัญหาเรื่องสาหร่ายมาก ก็กำจัดออกซิครับ. จะแว๊กส์ หรือใช้ยากำจัดขน (หวีด) หรือใช้หวีรองแล้วตัดให้บางๆก็ได้ครับ

ถ้ามีคนร่วมทำศึกหลายๆคน น่าจะใช้ถุงยางจะปลอดภัยกว่านะครับ

ออฟไลน์ Okitakoong

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 12:35:23 am »

เสียดายเลยอ่ะสิ อย่างนี้เวลาป่ะกัน ก็สระผมให้สะอาดรอไว้ พอเวลาปล่อยบนตัว ผญ. ก็เอานิ้วมาป้ายอสุจิมาทาหนังศรีษะ 555 (ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัว) ได้ผลเป็นไงมารีวิวให้ฟังบ้างนะค่ะ ^^
ปั้มใส่ขวดแปป  5555

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 08:24:34 am »

อย่ามีเลย ชอบแบบเกลี้ยงเกลา อิอิ ;D ;D ;D ;D
ส่วนหนึ่ง ตามพี่  Notear  ว่าเลยครับ เสริมๆๆ เกิดจากการโดน กระแทรก บดขนี้  ทำไห้เกิดการกระตุ้นครับ