ถามปัญหาคาใจ

หัวข้อ: ถามปัญหาคาใจ  (อ่าน 2682 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanasak

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถามปัญหาคาใจ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 08:48:15 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังมันคาใจผมมานาน แล้วทำให้ผมเองมีความรู้สึกเสียว ตื่นเต้นมากครับ  คือผมกับภรรยาแต่งงานได้4-5ปีแล้วครับ พี่สาวภรรยามาขออาศัยอยู่ด้วยเนื่องจากมาได้งานที่กรุงเทพ  จะไปเช่าอยุ่ต่างหาก ก็เปลืองเปล่าๆ  พี่ภรรยาอายุประมาณ36ปี ยังไม่แต่งงาน  แต่งตัวเรียบร้อย  ประมาณสาวใหญ่ที่ดูไม่สนใจเรื่องอย่างว่าครับ  นานๆที่จะใส่เสื้อแขนกุด เห็นรักแร้ขาวมาก ผมเองเริ่มใจไม่ดีเหมือนกัน  ที่เป็นเรื่องตรงที่ ภรรยากับพีภรรยาเค้ากลับบ้านต่างจังหวัดทำธุระที่บ้าน   ผมอยู่เฝ้าบ้าน  บังเอิญพี่ภรรยาแกต้องการข้อมูลที่อยู่ในสมุดที่เก็บไว้ในตู้  แต่ใส่กุญแจ  พี่เค้าโทรมาบอกผมว่ากุญแจอยู่ตรงไหน ช่วยดูข้อมูลที่ต้องการให้  ผมจัดการเรียบร้อย   แต่สิ่งที่อยู่ในอีกลิ้นชักเป็นซีดีหนังโป๊ สัก5-6แผ่นเห็นจะได้ ผมเลยต้องเปิดดู  เป็นหนังเอากันสุดๆครับ ผมดูไปทั้งมีอารมณ์  ทั้งคิดว่าเห็นเรียบร้อยอย่างนี้ คงเงี่ยนเหมือนกัน  เลยอยากถามว่า  ลักษณะนี้ พี่ภรรยาผมจะตกเบ็ดเป็นหรือเปล่าครับ  อย่างนี้แกจะโดนเอาหรือยังเพราะบางครั้งก็กลับบ้านดึกๆบ่อยๆครับ  ที่สำคัญหน้าซองเขียนว่าลองเอาไปดูแก้เหงา จากลุงชาย (แกเป็นช่างซ่อมเล็กๆน้อยๆ เคยมาซ่อมข้าวของในห้องพี่ภรรยาผมบ่อยๆ)  อย่างนี้ลุงชายมีโอกาสเย็ดพี่ภรรยาผมไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Notear

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

Re: ถามปัญหาคาใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 05:55:16 am »

เบ็ดเนี่ยคิดว่าเป็นอยู่แล้ว เรื่องพื้นฐานเหมือน ผช.ว่าวเป็น แต่เรื่องโดนแล้วรึยังตอบไม่ได้ อย่าไปหาคำตอบเลย มันเป็นเรื่องส่วนตัวของเค้าค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 22

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 07:47:17 am »

ตามเม้นนี้เลยครับ   ;) ;) ;)

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:33:22 pm »

จริงอย่างเม้นบนว่าแหละครับ เรื่องส่วนตัวของเค้า ...แต่ก็มีเกณฑ์ว่าจะน่าจะเคยแล้ว

ออฟไลน์ jack2501

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:48:12 pm »

เห็นด้วยครับที่ว่าเป็นเรื่องส่วนตัว  แต่ความเห็นตามข้อมูลของผู้ถาม ผมว่าเรื่องช่วยตัวเอง(ตกเบ็ด)คงเป็นเรื่องธรรมดาครับ แต่ตรงที่ลุงข้างบ้านให้หนังมาดูแล้วเก็บไว้ดูนี่หน้าจะ โดนเอาแล้ว หรืออาจสัมผัสภายนอก กอด จูบ ลูบคลำ มีความเป็นไปได้ครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 09:49:44 am »

อ๊ะ ๆ รู้นะ คิดไรอยู่

ออฟไลน์ Thesweetdude

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 09:33:48 pm »

ได้คำตอบแล้วบอกผมด้วยนะ อยากรู้

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 02:38:21 pm »

เรื่องส่วนตัวเค้าก็จริง แต่ประเมินแล้ว โชกโชนพอควรครับ อายุขนาดนี้แล้ว

ออฟไลน์ Notear

• พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 10:24:17 pm »

เรื่องส่วนตัวเค้าก็จริง แต่ประเมินแล้ว โชกโชนพอควรครับ อายุขนาดนี้แล้ว

ไม่จริงนะค่ะ อายุขนาดนี้บางคน ไม่เคย หรือเพิ่งเคยก็ยังมีอยู่นะค่ะ