มีเซ็กส์กับแฟนที่รู้จักจากเน็ต

หัวข้อ: มีเซ็กส์กับแฟนที่รู้จักจากเน็ต  (อ่าน 2896 ครั้ง)

ออฟไลน์ khongkhao

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีเซ็กส์กับแฟนที่รู้จักจากเน็ต
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 08:41:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราชื่อนิด  เราอายุ 30 ทำงานเป็นสาวออฟฟิศในกรุงเทพฯ เราสูง 155 หนัก 55  รูปร่างเรา 32-26-38 ครึ่ง เราอวบมาก ผิวขาวเหลือง หน้าตาพอดูได้ไม่ถึงขี้ริ้ว เราเพิ่งจะมีอะไรกับแฟนครั้งแรก แฟนเราอยู่ต่างจังหวัดค่อนข้างไกลทางภาคใต้ เขาขึ้นมาหาเราที่ กทม แฟนคนนี้เราที่รู้จักกันทางเน็ตฯ อายุเขามากกว่าเราเป็น 10 ปี ตั้งแต่เราเลิกกับแฟนคนเก่า เราก้อไม่เคยมี sex กับใครมาเป็นปีแล้ว ครั้งแรกที่เรามี sex กับเขา เราตื่นเต้นมาก น้ำหล่อลื่นเราเยอะมาก แบบเยอะผิดปกติ กับแฟนเก่าน้ำหล่อลื่นเราก้อไม่เยอะนะ ออกจะน้อยด้วยซ้ำ จนแฟนเราก็ถามว่า ทำไมน้ำเราเยอะ เราก้ออายและกังวลเหมือนกันกลัวจะเป็นอะไร แต่กับแฟนคนนี้เรายอมรับว่า เรามีความสุขในเรื่องนี้มากกว่าครั้งไหนๆ เขาเก่งในเรื่องนี้และมีขนาดตรงนั้นที่ใหญ่โต รูปร่างเขาตัวเล็กนะ เขาสูงกว่าเรานิดหน่อย 160 กว่า แต่ตรงนั้นของเขาใหญ่ แบบว่าใหญ่มากๆ เขาอยู่กับเรา 2 คืน เรามี sex กันเยอะมาก แต่พอเขากลับไปแล้วเรากลับกังวลนะ
1. ตอนนี้เราเริ่มคุยกันน้อยลง เขาบอกว่าช่วงนี้งานเยอะ เรากลัวว่าเขาจะไม่มาหาเราอีก
2. เรื่องน้ำหล่อลื่นที่ออกมาเยอะผิดปกติ เกิดจากอะไร เกี่ยวข้องกับภายในเราหรือป่าวคะ
3. เรากลัวตรงนั้นของเราจะหลวม ตอนมี sex เรารู้สึกว่าของเรามันขยายมากเสียจนเรากลัวว่ามันจะไม่หดกลับที่เดิม

มีใครคิดเห็นยังไงบ้างคะ

Facebook Comments

Notear

• บุคคลทั่วไป

Re: มีเซ็กส์กับแฟนที่รู้จักจากเน็ต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 06:02:07 am »

กับแฟนคนใหม่ คบกันมานานยังอ่ะค่ะ ถึงมีอะไรกัน ถ้ายังไงก็ดูไปเรื่อยๆ ค่ะ ใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ ส่วนเรื่องน้ำเยอะเป็นเรื่องปกติ ถ้าเรามีอารมณ์มากๆ ใครๆ ก็เป็น

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 23

Re: มีเซ็กส์กับแฟนที่รู้จักจากเน็ต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 07:45:10 am »

น้ำเยอะเพราะการตื่นเต้า เเละจินตนาการ ต่างๆนาๆๆ เป็นเรื่องธรรมดา

คบๆดูกันไปครับ ให้เวลาเป็นการตัดสินครับ ป้องกันให้ดีแค่นี้ก็เพียงพอเเล้ว

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:22:59 am »

เรื่องที่คุณกังวลอันนี้แอดตอบในฐานะผุ้ชายนะ
1. ตอนนี้เราเริ่มคุยกันน้อยลง เขาบอกว่าช่วงนี้งานเยอะ เรากลัวว่าเขาจะไม่มาหาเราอีก
ตอบ  ข้อนี้น่าห่วงที่สุด โดยปกติคนที่หาตามเน็ตเขาก็ไม่ได้จริงจังอะไรกันสักเท่าไหร่ เพราะมันไม่มีใครเชื่อใจใครเต็มร้อย คำพูดทุกอย่างการแสดงทุกอย่างอาจจะแค่ทำเพื่อต้องการให้ได้มาในสิ่งที่ต้องการและเมื่อได้แล้ว ก็อาจจะถือว่าจบเกมส์ไปแล้ว
2. เรื่องน้ำหล่อลื่นที่ออกมาเยอะผิดปกติ เกิดจากอะไร เกี่ยวข้องกับภายในเราหรือป่าวคะ
ตอบ ผช ส่วนใหญ่ชอบครับ ไม่ต้องกังวล ขอแค่อย่ามีกลิ่นก็พอ
3. เรากลัวตรงนั้นของเราจะหลวม ตอนมี sex เรารู้สึกว่าของเรามันขยายมากเสียจนเรากลัวว่ามันจะไม่หดกลับที่เดิม
ตอบ ถ้านานๆมีอะไรกับเขาทีอย่าไปห่วงเลยครับ และมันคงไม่ใหญ่มากจนจะทำให้หลวมได้หรอกยังไงเสียก็คนไทย ไม่ใช่ฝรั่งนิโกรที่มันใหญ่ ข้ามทวีป ซึ่งไม่ใช่ของที่เกิดมาคู่กัน

ออฟไลน์ khongkhao

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:03:15 pm »

ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ เราจะขอเพิ่มเติม ดังนี้ค่ะ
1.กับแฟนรู้จักกันในเน็ต (เว็ปหาคู่ออนไลน์ค่ะ) แล้วคุยกัน (โทรฯ) ประมาณ 1 เดือน เขาจึงขึ้นมาหาค่ะ
2. เรื่องขนาดเคยถามเขาเหมือนกันเพราะมันดูเหมือนผิดปกติ เขาบอกว่าเขาเคยฉีดค่ะ แต่ทำมานานมากแล้วและก็ไม่ได้เป็นอันตรายอะไร (เขาบอกว่า ฉีดกับยาที่ใช้นวดกล้ามเนื้อ เราไม่แน่ใจยี่ห้อ คลับคล้ายว่าจะ เคาร์เตอร์เพลน คนที่บ้านเขาทำกันเยอะ ไม่อันตราย เขาบอกนะ) ส่วนขนาดของเขา ถามว่าใหญ่มากไหน เราก็ไม่รู้นะแต่ถ้าเทียบขนาดปลากระป๋อง เราว่ามันใหญ่กว่าอีกนะ
3. ส่วนเรื่องน้ำหล่อลื่น ที่สงสัยเพราะเมื่อก่อนเราไม่ได้เป็นคนน้ำเยอะเลย จัดว่าน้อยด้วยซ้ำไป (แฟนเก่าเขาต้องใช้น้ำลายช่วยทุกครั้งที่ทำ) แต่ครั้งนี้เรารู้สึกมันเยอะผิดปกติ เราก็เลยกังวล

ออฟไลน์ Okitakoong

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 12:40:54 am »

ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ เราจะขอเพิ่มเติม ดังนี้ค่ะ
1.กับแฟนรู้จักกันในเน็ต (เว็ปหาคู่ออนไลน์ค่ะ) แล้วคุยกัน (โทรฯ) ประมาณ 1 เดือน เขาจึงขึ้นมาหาค่ะ
2. เรื่องขนาดเคยถามเขาเหมือนกันเพราะมันดูเหมือนผิดปกติ เขาบอกว่าเขาเคยฉีดค่ะ แต่ทำมานานมากแล้วและก็ไม่ได้เป็นอันตรายอะไร (เขาบอกว่า ฉีดกับยาที่ใช้นวดกล้ามเนื้อ เราไม่แน่ใจยี่ห้อ คลับคล้ายว่าจะ เคาร์เตอร์เพลน คนที่บ้านเขาทำกันเยอะ ไม่อันตราย เขาบอกนะ) ส่วนขนาดของเขา ถามว่าใหญ่มากไหน เราก็ไม่รู้นะแต่ถ้าเทียบขนาดปลากระป๋อง เราว่ามันใหญ่กว่าอีกนะ
3. ส่วนเรื่องน้ำหล่อลื่น ที่สงสัยเพราะเมื่อก่อนเราไม่ได้เป็นคนน้ำเยอะเลย จัดว่าน้อยด้วยซ้ำไป (แฟนเก่าเขาต้องใช้น้ำลายช่วยทุกครั้งที่ทำ) แต่ครั้งนี้เรารู้สึกมันเยอะผิดปกติ เราก็เลยกังวล
ใหญ่มากกก
ส่วนน้ำเยอะผมว่าเป็นเพราะมีอารมณ์ร่วมครับ คุณอาจมีความรุ้สึกเสียวกว่าปกติ ผมว่าดีกว่าฝืดๆนะเจ็บปล่าวๆ

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 174

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 01:27:08 am »

1เราว่าเลิกกันจะดีกว่ามีโอกาสน้อยมากที่เค้าจะไม่จิงจัง
2 คงเกิดจากความตื่นเต้นและมีอารมณ์ร่วมเยอะมั้งค่ะ
3ใหญ่กว่าปลากระป่องเลยหรอ >< เราว่ามันก็หลวมได้นะถ้ามีอะไรกันหลายๆครั้งแล้วไปมีอะไรกับคนที่เล็กกว่าคอ่นข้างมาก

ออฟไลน์ vision2

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 09:32:05 am »

ข้อแรกล่อแหลมมากครับในความสัมพันธ์
ข้อสองน้ำมากเพราะเสียวมากๆ ถ้าไม่มีกลิ่นก็ดีเลยครับ
ข้อสามนานๆทีไม่หลวมหรอกครับ