น้ำหล่อลื่นเยอะมาก เวลามีเซ็กซ์

หัวข้อ: น้ำหล่อลื่นเยอะมาก เวลามีเซ็กซ์  (อ่าน 3971 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zinc6505

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

น้ำหล่อลื่นเยอะมาก เวลามีเซ็กซ์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 10:10:00 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราอายุ 30 เพิ่งมีอะไรกับแฟน ไม่ถึงเดือน ทุกอาทิตย์ที่เจอกัน มี sex กัน น้ำหล่อลื่นเราจะเยอะมาก จนครั้งแรกแฟนเราถามว่าเสร็จหรอ ทำไมน้ำออกมาเยอะ หลังๆ มันก้อยังเปนอยู่ จนเราเสียความมั่นใจไปหมดแล้ว แฟนเราบอกมันลื่นเกินไป ทั้งๆ ที่เราไม่ค่อยได้ใช้งานเลย เลิกกับแฟนเก่าเกือบปี ก้อไม่เคยมี sex กับใคร
 กับแฟนเก่า น้ำหล่อลื่นเราก้อไม่เยอะขนาดนี้ แต่ทำไมกับแฟนคนนี้ น้ำเราเยอะมาก ทำยังไงให้น้ำหล่อลื่นมันออกมาน้อยๆ เหมือนเราไม่ฟิตอ่ะ ทั้งๆ ที่เราห่างเรื่องนี้มานาน

Facebook Comments

ออฟไลน์ kuai6x7

• *

Re: น้ำหล่อลื่นเยอะมาก เวลามีเซ็กซ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 11:08:25 am »

ถ้าอย่างธรรมชาติที่สุดนะครับ
แนะนำน้ำสารส้ม(อ่อนๆ)ครับ พอช่วยได้

ออฟไลน์ oralman

• *

Re: น้ำหล่อลื่นเยอะมาก เวลามีเซ็กซ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 07:55:14 am »

แต่ละคนไม่เหมือนกันเนอะ
แฟนคุณคงต้องยอมรับให้ได้ครับ
ลองกระซิบข้างหูไปสิว่า ก็มันเสียวมาก เธอเก่งสุดๆ อะไรประมาณนี้

ส่วนตัวผมชอบ ผญ น้ำเยอะ เพราะรู้สึกว่ามีอารมณ์ร่วมกับเราดี แล้วก็ทำให้ไม่เจ็บ

ออฟไลน์ Okitakoong

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 10:19:55 am »

ส่วนตัวผมชอบน้ำเยอะๆนะครับ เพราะน้ำของผู้หญิงจะออกมาเยอะก้ต่อเมื่อมีความรุ้สึกมากผมว่าอารมณ์มันได้มากกว่า

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 01:22:31 pm »

แอดชอบนะ มันรู้สึกว่า ผญ มีอารมณ์ร่วมจริง แต่ต้องคุยให้ชัดเจนนะครับว่าปัญหาคือน้ำ หรือกลิ่น

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 11:20:51 pm »

แนะนำน้ำสารส้ม(อ่อนๆ)ครับ พอช่วยได้
เอาสารส้มมาทำยังไงคะ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 11:22:26 pm »

แอดชอบนะ มันรู้สึกว่า ผญ มีอารมณ์ร่วมจริง แต่ต้องคุยให้ชัดเจนนะครับว่าปัญหาคือน้ำ หรือกลิ่น

ก่อนมีเพศสัมพันธ์ ก้อจัดการน้องสาวก่อนเลยนะ เค้าบอกมันลื่นมาก

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 11:23:39 pm »

แต่ละคนไม่เหมือนกันเนอะ
แฟนคุณคงต้องยอมรับให้ได้ครับ
ลองกระซิบข้างหูไปสิว่า ก็มันเสียวมาก เธอเก่งสุดๆ อะไรประมาณนี้

ส่วนตัวผมชอบ ผญ น้ำเยอะ เพราะรู้สึกว่ามีอารมณ์ร่วมกับเราดี แล้วก็ทำให้ไม่เจ็บ

จะลองบอกค่ะ ว่ามีอารมณ์ร่วมมากเกินไป

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:35:48 pm »

ผมดันชอบแหะ เพราะทำได้เรื่อยๆ ไม่มีสะดุด 555

ออฟไลน์ kuai6x7

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 03:53:41 am »

เอาสารส้มมาทำยังไงคะ

เอาสารส้มมาแช่น้ำครับ ครั้งแรกๆผสมน้ำมากหน่อยแล้วนำน้ำมาล้างในจิมิครับ มันจะฝืดขึ้น ถ้ายังฝืดไม่พอก็ลดน้ำลงครับ. อย่าให้เข้มข้นมากเดี๋ยวฉีกขาดจะหมดสนุก

ออฟไลน์ Flukeland

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 02:31:52 pm »

น้ำเยอะส่วนใหญ่จะมีแต่คนชอบนะผมว่า

ออฟไลน์ nok45

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 12:04:48 am »

ปกตินะ เราเอง 48 แล้ว น้ำหล่อลื่นเยอะเหมือนกัน เวลามีเซ็กกับคนที่รู้จักกัน (กิ๊ก) ยิ่งออกมาเยอะมาก

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 12:04:51 pm »

เจอปัญหาเดียวกับแฟนผมเลย  :-\
ยิ่งใส่ถุงยางนี่ิ่งลื่นจนไม่รู้สึกอะไรเลย

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 05:07:58 pm »

ชอบน่ะ แสดงว่ามีอารมณ์ร่วมด้วย ดีกว่าฝืดๆเจ็บๆนะครับ

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2016, 04:07:15 am »

เจอปัญหาเดียวกับแฟนผมเลย  :-\
ยิ่งใส่ถุงยางนี่ิ่งลื่นจนไม่รู้สึกอะไรเลย
ใช่เลยคุณ ใส่ถุงยางไม่รูัสึกเลย มันเปนปัญหา ลื่นมาก