น้ำของผู้ชาย

หัวข้อ: น้ำของผู้ชาย  (อ่าน 2683 ครั้ง)

ออฟไลน์ liljen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

น้ำของผู้ชาย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 05:24:40 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรามีเรื่องสงสัยอยากถามค่ะ คือแต่ก่อนเรากับแฟนเช่าห้องอยู่กันตั้งแต่เรียนมหาลัย (ผู้ใหญ่รับรู้นะคะ) แฟนเป็นรุ่นพี่เพิ่งจบแล้วได้งานโรงงานคนละจังหวัดไกลกันเลยต้องอยู่หอของโรงงานส่วนเรายังอยู่หอใกล้มหาลัยรอเรียนจบแล้วมีแผนจะแต่งงาน  ตอนยังอยู่ด้วยกันตลอดปีกว่าๆก็มีอะไรกันตลอดเกือบทุกวันลงตัวดี แต่พอแยกกันอยู่ช่วงแรกๆแฟนจะมาค้างทุกวันศุกร์ค่ะ เจอกันครั้งนึงเค้าก็จะจัดให้หลายน้ำเลยจนหมดแรง เราก็สังเกตได้ค่ะว่าน้ำแรกๆจะขาวขุ่นออกเยอะเต็มปลายถุงยางแต่หลังๆจะเริ่มใสและออกน้อยลง

ช่วง 3-4 เดือนมานี้เค้าต้องทำโอทีวันเสาร์บ่อยขึ้นเลยมาหาเราแค่เดือนละ 1-2 ครั้ง แถมจัดให้เราได้น้อยลงแค่ 2 น้ำก็บอกหมดแรงแล้ว ก็คิดว่าเค้าคงเหนื่อยทั้งทำงานทั้งเดินทาง แต่ด้วยความที่นานๆเจอกันทีเราก็อยากได้อีกเลยต้องขึ้นทำเองเป็นส่วนใหญ่ สังเกตว่าน้ำเค้าออกน้อยลงจนแทบไม่ออกเลย ก็คิดว่าคงอ่อนเพลียร่างกายเค้าเลยผลิตน้ำได้น้อย  เดือนนี้เราว่างๆเลยเป็นฝ่ายไปหาแฟนเองบ้าง เค้าก็จัดให้เราดีขึ้นนะคะแต่น้ำก็ยังไม่เยอะเหมือนเดิม  จนตอนนี้เราคิดไปคิดมาก็อดสงสัยไม่ได้ว่าเค้าจะแอบไปมีคนอื่นหรือเปล่า น้ำเลยออกน้อย

คุณผู้ชายช่วยตอบเราหน่อยนะคะ หรือผู้หญิงที่เคยมีประสบการณ์ก็ได้ค่ะ ไม่ค่อยสบายใจ

Facebook Comments

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: น้ำของผู้ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 08:12:43 am »

น้ำผู้ชายมันต้องใช้เวลาผลิตเหมือนกันนะคุณ (เคยอ่านเจอ 48 ชม.)มีอะไรต่อเนื่องมันก็ต้องน้อยลงๆจนแทบไม่เหลือเป็นปกติ
แฟนคุณทำงาน เครียด เหนื่อย มีเหตุผลที่เขาจะไม่มีแรงจัดการคุณ
หรือเขาอาจจะแค่เพิ่งช่วยตัวเองมาก่อนเจอคุณไม่กี่วัน

ลองไปคุยๆกันดูเองนะครับ  ;)

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 03:43:51 pm »

ว่างๆเลนแอบว่าวมั้ง อย่าคิดมาก

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 07:15:01 am »

แนะนำให้แฟนทาน zinc ครับ น่าจะช่วยให้กำลังการผลิตน้ำดีขึ้น และคุณภาพเพิ่มขึ้นอีกนิด

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 03:09:23 pm »

เค้าคงยิงเล่นบ้างละครับ อิอิ  ต้องออกกำลังกาย  ทานอาหารให้ครบ 5 หมู่ งดเรื่องเคลียดๆๆครับ
ดูหนังโป๊ เพื่อกระตุ้น

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:40:28 pm »

คงจะว่าวบ้างแหละครับ ทำงานเครียด ต้องมีระบายออกบ้าง

อย่างผมเอง ถ้าช่วงไหน ห่างแฟน ก็เล่นเอง1-2น้ำน่ะ ...ไม่ค่อยอยากไปมีกิ๊ก เกรงใจแฟน  ;D ;D ;D