แฟนไม่พอใจในขนาดของตัวเอง เราควรทำยังไงคะ?

หัวข้อ: แฟนไม่พอใจในขนาดของตัวเอง เราควรทำยังไงคะ?  (อ่าน 3052 ครั้ง)

ออฟไลน์ noiworan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟนเราเป็คนนึงที่นอยด์เรื่องขนาดของตัวเองหนักมากกกค่ะแรกๆก็เฉยๆนะ แต่หลังๆมาชอบอารมณ์เสียใส่เราบ่อยๆ เราก็บอกว่าไม่เห็นต้องคิดมากขนาดนั้น มันสำคัญขนาดนั้นหรอ ก็พาลมาทะเลาะกับเราอีก  อารมณ์แบบหมดความมั่นใจในตัวเองเลย

เคยถามเราจะโอเคมั้ยถ้าเขาจะฉีดหรือผ่าตัดเพิ่มอะไรแบบนี้ ซึ่งเราไม่โออะค่ะ เราว่ามันน่ากลัวไป แต่ก็ไม่รู้จะพูดยังไงดี เราพอรู้บ้างนะว่าผู้ชายเวลาอยู่กับเพื่อนเขาจะพูดเรื่องนี้กันตรงๆ เหมือนวัดความเป็นชายอะไรแบบนี้ มันอาจทำให้เขาเสียเซลฟ์ก็ได้ แต่มันจำเป็นขนาดนั้นเลยหรอคะ เราควรคุยกับแฟนยังไงดี..

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

Re: แฟนไม่พอใจในขนาดของตัวเอง เราควรทำยังไงคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2016, 08:02:57 pm »

ถ้าไม่ได้เล็กเกินไปจนเป็นปัญหาก็บอกเขาว่าคุณพอใจกับขนาดเท่านี้ ทำทีไรก็มีความสุขดี

แต่ถ้ามันเล็กจริงๆเล็กๆมากๆ ก็ลองให้เขาหาหมอก็ได้ครับดีกว่าให้เขาบ่นและหมกมุ่นแต่กับความไม่มั่นใจขนาดของตนเอง

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

Re: แฟนไม่พอใจในขนาดของตัวเอง เราควรทำยังไงคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2016, 10:33:39 pm »

Sexที่ดีไม่ได้เกิดจากขนาดใหญ่ๆๆๆๆเพียงอย่างเดียว
การเล้าโลม ลูบไล้ ลงลิ้น นิ้วพริ้ว ของเล่น หรือแม้กระทั่งเสียง.. ก็ทำให้เกิดsexดีๆได้

ช่วยอะไรเจ้าของกระทู้ได้มั้ยหว่าา 555+

ถ้าอธิบายยากก็เรียกแฟนมาอ่านความเห็นสาวๆในนี้เลยจ้าา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 09:51:32 am »

คือ เขาต้องไปทำอะไรมาสักอย่างถึงเกิดความไม่พอใจตัวเอง เช่นเที่ยวหมอนวด หรือเพื่อนคุยกัน หรือเราเล่าอดีตอันใหญ่ยักษ์ของเราให้แฟนได้รู้ แนะนำ ปล่อยไปสักพัก ให้เขาหาคำตอบให้ตัวเอง ไม่ต้องไปเซ้าซี้ เดี๋ยวก็ลืม

ออฟไลน์ anndy

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 02:22:39 pm »

มันวัดความเป็นชายจริงๆครับ แต่ก็แล้วแต่กลุ่มเพื่อนด้วย ว่าพูดบ่อยแค่ไหน
เจอบ่อยไปก็อาจเสียเซลฟ์จริงๆก็ได้ ถ้าแฟนคุณเล็กจริง แต่อย่าผ่าเลยครับ เสี่ยงเกินไป เห็นมีพวกเจลที่ทาแล้วเพิ่มขนาดแบบปลอดภัยขายอยู่นะ ลองดู

ออฟไลน์ Flukeland

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 02:30:22 pm »

ลองดูตัวนี้มั้ย :) เผื่อได้ใช้ ผมกำลังหาอยู่เหมือนกัน ^^

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 04:23:41 pm »

ขนาดไม่สำคัญแต่พอได้รับการกระตุ้นจากรอบข้างเช่นเพื่อนที่ทำงาน ทำให้เสียความมั่นใจ เรื่องนี้เป็นความเชื่อที่ผิดนะครับใหญ่แต่ถ้าแฟนบอกว่าเจ็บไม่อยากให้ทำด้วย ความใหญ่จะมีประโยชน์อะไร สรีระของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ขนาดไม่เล็กมากก็ทำให้แฟนมีความสุขจนถอนตัวไม่ขึ้นก็มีมานักต่อนักแล้วครับ

ออฟไลน์ hitart

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 03:39:45 pm »

เคยใช้ Original titan gel ครับ เป็นเจลหล่อลื่น แต่ใช้ไปละขนาดเพิ่มขึ้นได้
วิน-วินครับ แฟนก็ไม่เจ็บ ผมก็อัพไซส์ขึ้น อิอิ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 10:57:44 pm »

ค่อยๆปลอบไปครับ แสดงความเข้าอกเข้าใจ ให้ความมั่นใจกะเขาว่ามันดีแล้ว คุณพอใจแล้ว จะไปเจ็บตัว เสียตังค์ทำไม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ pango2016

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 03:48:39 pm »

แฟนอยากใช้เจลของออริจินอล ไททันนี่เหมือนกันค่ะ เห็นว่าเป็นสูตรของคนยุโรป คนใช้เยอะ น่าเชื่อถืออยู่

ออฟไลน์ GTRW

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 06:34:51 pm »

Original titan gel สั่งซื้อได้จากไหนครับ

ออฟไลน์ hitart

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 03:23:32 pm »

Original titan gel สั่งซื้อได้จากไหนครับ

ตอบไปทางอินบ็อกแล้วนะครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:39:52 pm »

ตอบไปทางอินบ็อกแล้วนะครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ