review plays ครับผม

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: review plays ครับผม  (อ่าน 1506 ครั้ง)

ออฟไลน์ Date_80

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

review plays ครับผม
« เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 03:34:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

กลับมาแล้วครับ หลังจากที่ห่างหายไปนาน

ช่วงก่อนปีใหม่งานยุ่งมาก เลยครับ งานเลี้ยง ก็เยอะ นอนก็น้อย เหอๆใช้ชีวิตหนักใช้ได้

ตัดมาช่วงปีใหม่ครับ ได้ไปขึ้นเขากัน ก็เปลี่ยนบรรยากาศได้ดีครับ

อ่ะมาถึงช่วงรีวิว อิๆ มาเที่ยวก็เตรียมจะมารีวิวเนี่ยเแหละ วันนี้เรามาลองโดน Plays กัน ว่าจะเป็นไงบ้าง

ก็1เม็ดทานตอนท้องว่างครับ (ว่างจนแอบหิวด้วยซ้ำ) ตอนบ่ายๆ ครับ ผ่านไปชั่วโมงนึง ง่วงครับ 555 จะหลับเอา ไม่มีอาการตาพร่านะครับตัวนี้ จะร้อนวูบวาบนิดๆ

รูปมืดไปนิดแหะๆ

แต่เดี๋ยวก่อน ง่วงแต่ของมาครับ ของขึ้นมาแบบพอตึงๆ ก็เลยลอง ประกอบภารกิจดูครับ
ช่วงแรกก็โดนทักว่าตัวอุ่นจัง ก็รู้สึกครับว่าหน้าร้อนๆ ความแข็งก็มาดีครับ ไม่ต้องเร้ามากก็มาเต็ม หลังจากนัวกันไปได้สักพัก ก็จัดการเผด็จศึกครับ ครั้งนี้เราสามารถส่งให้แฟนจบไปก่อนหนึ่งน้ำแบบไม่ต้องกลัวจะแตกไปก่อน พอแฟนเสร็จเราก็ตามครับแบบสบายๆ ไม่รีบร้อนอะไร
จากนั้นก็ ไปทานข้าวเย็นกันครับ ที่นี่หนาวจุง

กลับมาก็ต่อได้อีกรอบครับ ครั้งนี้ของก็ยังขึ้นดีอยู่ครับไม่มีปัญหาอะไร ต่อรอบห่างจากรอบแรกก็ประมาณ 3 ชั่วโมงได้มั้ง ถือว่าทำได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ จะติดก็ตรงทำจนแฟนเสร็จไปสองรอบเรายังไม่มีท่าว่าจะเสร็จ เลยเร่งซอยไปหน่อย กระแทกแรงมากครับ ผลคือแฟนระบมครับ ไม่ให้ยุ่งอีกเลยทั้งทริป เหอๆ

ก็เดินเล่นชมองุ่นไปละกันแหะๆ

ก็ถือว่าทำได้ดีครับ กับPlays ส่วนตัวคิดว่ารอบสามน่าจะยังไหว เพราะ ตอนอาบน้ำของยังขึ้นอยู่ ถ้าได้ทำก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร อาการของยาก็ไม่มีอะไรรบกวนมากมายนักเว้นแค่หน้าแดงนิดๆ ผลของยาวันรุ่งขึ้นก็น่าจะหมดแล้วครับ ไม่ได้รู้สึกตกค้างอะไร 
สำหรับ plays ชื่อเล่นๆ แต่ไม่ได้มาเล่นๆ ครับ อิๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2017, 04:38:40 pm โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: review plays ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 03:38:33 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผู้ชายดีๆนะครับ

ออนไลน์ KT

• พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 09:27:54 pm »

เป็นอีกยี่ห้อนึงที่ชอบครับ  :)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 11:21:51 pm »

คุณ KT ครับ ผมว่าตัว PLAYS นี้เค้าทำงานดีครับ แต่ประสบการ์ณ ของผมมันไม่ค่อยดีเท่าไหร่ โดนบ่นหูชาเลย 555 ทำตัวเองทั้งนั้น

ออนไลน์ KT

• พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 09:15:42 pm »

คุณ KT ครับ ผมว่าตัว PLAYS นี้เค้าทำงานดีครับ แต่ประสบการ์ณ ของผมมันไม่ค่อยดีเท่าไหร่ โดนบ่นหูชาเลย 555 ทำตัวเองทั้งนั้น

ทีหลังอย่าเร่งมากครับ สงสารแฟน 555

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 12:27:45 pm »

ทีหลังอย่าเร่งมากครับ สงสารแฟน 555

ครับ เลยต้องมี serviceคุณเธอ แก้ตัวกันนิดนึง แหะๆ