เหมาะใหมครับ ที่ผมนั้นชอบให้แฟนโชว์

หัวข้อ: เหมาะใหมครับ ที่ผมนั้นชอบให้แฟนโชว์  (อ่าน 1219 ครั้ง)

ออนไลน์ wm009

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เหมาะใหมครับ ที่ผมนั้นชอบให้แฟนโชว์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 04:40:05 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาอยู่ในบ้านผมชอบบอกให้ แฟนใส่แค่ชุดชั้นใน เพราะมันกระตุ้นอารมณ์มีเซ็กส์ได้ดีครับ แต่เวลาออกจากบ้านก็แต่งตัวตามปกติ ตามเทศกาลนะ แต่ก็มีหลาย ๆ ครั้งที่ผม ให้แฟนใส่สายเดี่ยวเอวลอย เกาะอก หรือใส่เสื้อแฟชั้น แบบบาง ๆ จนเห็นชุดชั้นใน กระโปรงสั้น ๆ ตอนไปทำงาน หรือไปตามสถานที่ต่าง ๆ และแฟนผมก็ไม้ได้รู้สึกอายอะไรมากกมายด้วย ผมจึงอยากถามว่า เหมาะใหมครับ ทำแบบนี้มากไปหรือน้อยไป

Facebook Comments

ออนไลน์ Sw_370

• *

Re: เหมาะใหมครับ ที่ผมนั้นชอบให้แฟนโชว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 10:41:50 pm »

ผมว่าปกติละ มีของดี ก็อยากโชเป็นธรรมดา

ออนไลน์ Reality

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 11

Re: เหมาะใหมครับ ที่ผมนั้นชอบให้แฟนโชว์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 10:53:17 pm »

ต้องระวังเรื่องความปลอดภัยเมื่อออกนอกบ้านด้วยนะคะ และอย่าโชว์มากเกินสังคมรับได้ เดี๋ยวแฟนจะโดนมองไม่ดีนะคะ

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2016, 03:26:49 pm »

การให้แฟนโชว์ ก็แล้วแต่ชอบล่ะครับ ว่าคุณ 2 คน ชอบเหมือนกันมั๊ย ไม่ฝืนใจใครคนใดคนนึงก็ OK
แต่ผมชอบที่คุณให้แฟนโชว์นะ 555

ส่วนตัวผม ชอบให้คุณแฟนโชว์นิด ๆ แต่พองาม นิดเดียวจริง ๆ นะ (คนมันหวงอ่ะ รมณ์นี้ต้องมีมั่ง)
แต่ถ้าหากคุณแฟนจะโชว์เพิ่มอีกหน่อยเพื่อ Check rating หรือแสดงความมั่นใจ ผมก็เข้าใจเธอนะ
Up to you โลด แล้วแต่คุณแฟนจะจัดเลย เพราะรูปร่างสรีระของเค้า เค้าย่อมมีเอกสิทธิ์ในตัวเอง 

ออฟไลน์ noiworan

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2016, 04:23:55 pm »

ต้องถามแฟนด้วยค่ะ ว่าเค้าโอเคไหมที่จะใส่แบบนั้น