อารมณ์ผู้ชาย

หัวข้อ: อารมณ์ผู้ชาย  (อ่าน 1488 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

อารมณ์ผู้ชาย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 01:26:04 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือมายกับแฟนเจอกันเดือนละครั้ง สองเดือนครั้งเนื่องด้วยงานค่ะ เวลาเจอกันก็จะรู้กันอยู่แล้วว่ามาทำอะรายกัน แฟนมารับที่งาน แล้วเอามือเราจับไปที่น้องชายเค้า ก็แข็ง เวลามาบ้านก็ให้จับแข็ง ! แข็งก่อนมาเจอเรา เลยไม่เข้าใจว่าไปบิ้วมาจากที่ไหน ? คือเจอหน้าแล้วพร้อมทันที ปกติผู้ชายเป็นแบบนี้หรือเปล่าคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 22

Re: อารมณ์ผู้ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 03:24:59 pm »

เจอกันเดือนละครั้ง แฟนหิวเป็นเรื่องธรรมดาครับ ถ้าพึ่งคบกันไหม่ๆๆ อายุน้อยๆๆ   ดีเสียอีกที่มาหิวที่เรา จัดไห้เต็มที่เลยครับ รออะไร

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 12:50:13 pm »

ปรกติดีนี่
หากจับแล้วไม่แข็ง ค่อยมาถามใหม่นะครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2016, 11:24:12 pm »

นานๆเจอกันที เป็นผม ก็จัดเต็มน่ะครับ  ;D