สามีชอบแก้ผ้าอยู่บ้านต่อหน้าลูก บ้านใครเป็นแบบนี้บ้างคะ

หัวข้อ: สามีชอบแก้ผ้าอยู่บ้านต่อหน้าลูก บ้านใครเป็นแบบนี้บ้างคะ  (อ่าน 2854 ครั้ง)

ออฟไลน์ yai_pongsakorn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สามีเราอายุ 36 ค่ะ เป็นสามีใหม่ ส่วนเราก่อนหน้านี้เป็นแม่ม้าย เพิ่งแต่งงานกับสามีใหม่และมาอยู่ด้วยกันเมื่อปีที่แล้วนี้เองค่ะ ส่วนลูกเราเป็นลูกชาย 1 อายุ 14 ส่วนลูกสาวเรามี 1 คนอายุ 10ขวบ เราอายุ 38 ค่ะ

สามีเราเริ่มแก้ผ้าตั้งแต่เข้ามาในบ้านวันแรกเลยค่ะ แฟนเราเป็นฟรีแลนซ์ แต่จะเข้าที่ทำงานบ้างบางครั้ง เพราะฉะนั้นแกเลยมักจะอยู่บ้าน และอีกอย่างแกไม่เคยใส่กางเกงในเลยนะคะ ซึ่งลูกเราก็เคยเห็นสามีเราบ่อยแล้วก่อนที่จะมาอยู่ด้วยกัน ลูกเราก็ถามเราว่าทำไมเขาไม่ใส่กางเกงใน เราก็ตอบไปว่าอึดอัดบ้างไรบ้าง ไม่ใส่จนชินแล้วอะไรแบบนี้ ที่ลูกเราถามเพราะมันชัดเจนมากค่ะ และสามีเราตัวใหญ่อีก เลยเห็นชัดมาก เวลาเดินนี่ก็แกว่งไปแกว่งมา เราเคยถามเขานะคะ เขาก็บอกว่าชอบแบบนี้ สบายดี เสียวดี จนมาถึงวันที่มาอยู่ที่บ้านวันแรกค่ะ

วันนั้นจำได้เลยว่าเราแต่งตัวกำลังไปทำงาน แฟนเราเดินลงมาวิ่งลู่วิ่งข้างล่างค่ะ ซึ่งมันอยู่ตรงห้องรับแขกที่ดูทีวี และแกเดินลงมาใส่แค่เสื้อกล้ามตัวเดียวข้างล่างนี่ไม่ใส่อะไรเลย หำแข็งโด่เด่ แกก็ไปวิ่งเฉย ลูกเรานี่มองตาค้างเลย เราเลยถามว่าทำไมไม่ใส่กางเกง แกก็บอกว่าจะใส่แบบนี้ นี่ที่บ้านไม่ใช่ที่ไหน ส่วนลูกเราจริงๆแล้วก็ไม่ได้ตกใจอะไรมาก เพราะเราก็เคยบอกลูกตอนที่ถามว่าทำไมไม่ใส่กางเกงในแล้วว่า จริงๆแล้วแกชอบแก้ผ้าเดินไปมา ไม่รู้ตอนมาอยู่ด้วยจะแก้ผ้าเดินด้วยมั้ย ตอนนั้นก็คุยกะลูกไปหัวเราะไป ยิ่งลูกชายเราบอกว่าอยากเห็นมาก

ตั้งแต่วันนั้นแกก็แก้ผ้าตลอดเลย และลูกเราก็ชอบแซวตลอด บางทีมันก็ลุ้นกันว่าเมื่อไหร่จะโด่ น้ำจะเยิ้มมั้ย บางทีแฟนเราเดินไปเดินมาอยู่ๆแข็งแล้วน้ำเยิ้มหยดลงมาก็มีค่ะ บางทีนั่งอยู่ดีๆน้ำก็เยิ้มลงมา บางทีเราก็ว่าๆบ้างนะคะ ว่าไม่อายลูกหรือไง ลูกเราก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอก เห็นน้องบอกอยากเห็นอยู่แล้ว จะได้เห็นให้เต็มตา แฟนเราก็บอกว่า ถ้าอยากเห็นก็มาดูนี่ มาดูของพ่อไม่ว่า แต่อย่าเพิ่งไปดูของคนอื่นเขาละกันอะไรแบบนี้

แต่อีกอย่างคือ แกเป็นคนชอบทำบุญใส่บาตรนะคะ แต่ตอนเช้าถ้าแกก็จะใส่เสื้อกล้ามโชว์กล้ามใหญ่ๆ เนื้อแน่นๆ ขนเยอะๆ แค่นั้นเราจะไม่ว่าเลยค่ะ แต่นี่แกใส่บ็อกเซอร์บางมากออกไปใส่บาตรและไม่ใส่กางเกงในด้วย และแกตัวใหญ่ พอใส่กางเกงมันก็จะโปร่งๆ บางทีมีน้ำเยิ้มเป็นจ้ำๆตรงบ็อกเซอร์อีก บางทีก็เห็นเป็นหัวเป็นลำเลย แกก็ไปใส่บาตรแบบนั้นแหละค่ะ ยิ่งตอนนั่งรับสวดนี่นั่งคุกเขาโด่เชียว บางทีก็กระตุกขึ้นลงๆ แอบเห็นเด็กวัดนี่มองตาค้างเลย

และยิ่งกว่านั้นคือเวลาแกจะไปทำธุระที่โรงเรียนหรือไม่ว่าจะไปไหนมาไหนกับลูกอะคะ ถ้าเป็นไปกับเราเราจะไม่ว่าเลย บางทีไปประชุมผู้ปกครอง หรืออะไรแกก็ไม่ใส่นะคะเดินโทงเทงแบบนั้น บางทีนี่เห็นลงจู๋พาดมาตรงขาเป็นลำเลย และพอขึ้นรถแกก็ถอดกางเกงออกเหลือแต่บ็อกเซอร์แบบนั้น

และหลังๆมานี้ลูกเราชอบมาแกล้งลูบไข่สามีเราบ่อยๆ จำได้เลยครั้งแรกสามีเรายืนอยู่แกก็มากอดขาและบอกว่า พ่อนี่หน้าทรงสวยจังเลย น่าลูปไข่มาก และก็เอามือมาลูบไข่ลูกตั้งแต่ไข่ยันปลายจู๋เลยค่ะ สามีเรานี่คางซี๊ดเลย ทีแรกก็ตลกมุกที่แกเล่นนะคะ แต่หลังๆมานี่เวลาหวัดดีสามีเราก็เอามือมาลูปตลอด ลูปทีไรก็ขึ้นทุกที

และทุกวันตอนกลางคืนพอเราอาบน้ำใส่ชุดนอนแกก็ชอบมาอุ้มเราไปนั่งตรงหว่างขา จับโน่นจันนี่ บางทีก็แกล้งดูดนมเราผ่านเสื้อบ้างไรบ้าง บางทีก็เอามือมาแหย่จิ๋ม ไม่อายลูกๆ และแน่นอนน้ำนี่เยิ้มออกมาจากปลายหัวจู๋เงาแว็ปเลย และยังไปพูดขอหน่อยๆตรงนั้นอีก จากนั้นก็อุ้มเราขึ้นไปจัดบนห้อง เป็นแบบนี้ทุกวัน

ไม่รู้ว่าบ้านอื่นเป็นแบบนี้บ้างมั้ยคะ เพราะเรื่องแบบนี้คงไม่มีใครมาพูดกันเท่าไหร่ แล้วลูกยังปกติดีมั้ย หรือเปลี่ยนไป สำหรับเราลูกเรายังเหมือนเดิมนะคะ ไม่ได้เปลี่ยนอะไรไป เหมือนแกจะชอบให้สามีเราแก้ผ้าและทำแบบนี้ด้วยซ้ำไป

ปล. เราสมัครด้วย account สามีเราค่ะ ชื่อเลยเป็นแบบนั้น T..T

Facebook Comments

ออฟไลน์ pasit

• *

บ้านผมก็เป็นคล้ายๆกันครับ บ้านผมมีผมเป็นพี่ มีน้องสาว 1 คน (โตแล้วนะครับ) และพ่อ อยู่กัน 3 คน แต่ก่อนก็ใส่บ็อกเซอร์แหละครับ แต่หลายครั้งมันเก็บไม่มิดโผล่บ้างไรบ้าง ตอนนี้อยู่บ้านผมก็ใส่เสื้อตัวเดียวกางเกงไม่ใส่ พ่อผมก็เหมือนกัน 555 น้องผมก็ใช่ย่อยนะครับ ชอบใส่ชุดนอนบางๆ เสื้อในก็ไม่ใส่ กางเกงในก็ไม่ใส่ ดูแล้วมันก็ไม่ได้แปลกอะไรนะครับ ญี่ปุ่นยังอาบน้ำแช่น้ำแก้ผ้าด้วยกันทั้งครอบครัวเป็นเรื่องปกติครับ และผมเองกับพ่อก็ไม่ชอบใส่กางเกงในเหมือนกันบางทีออกไปข้างนอกก็มีเสียดสีแล้วขึ้นบ้างเป็นปกติ ส่วนเรื่องน้ำเยิ้มผมก็เป็นครับ

ออนไลน์ Extremedarkside

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ระวังลูกสาวคุณไว้ให้ดี

เข้าใจว่าสามีคุณเป็นพวกชอบโชว์ ความต้องการทางเพศยังสูง แต่ขาดจิตสำนึกที่จะควบคุมพฤติกรรมตัวเอง

ลูกชายคุณจะติดพฤติกรรมแบบนี้ไปด้วย เป็นปัญหาในการเข้าสังคมแน่ๆ ส่วนลูกสาวคุณไปคิดผลเสียต่อเอาเองครับ

ในฐานะที่คุณเป็นแม่ควรจะปกป้องลูกให้มากกว่านี้นะครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 8

ถ้าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริง ระวังลูกสาวหน่อยก็ดีครับ ก่อนเรื่องจะสายไป   พูดคุยกับเค้าครับ       เพราะเด็กคือ  ผ้าขาว ครับ เค้าเห็นอะไรที่ซ่ำๆๆๆ  เค้าก็คิดว่าสิ่งนั้นเป็นสิ่งที่ถูกต้องนะครับ 

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

เข้าใจว่าสามีคุณเป็นพวกชอบโชว์ ความต้องการทางเพศยังสูง แต่ขาดจิตสำนึกที่จะควบคุมพฤติกรรมตัวเอง

ลูกชายคุณจะติดพฤติกรรมแบบนี้ไปด้วย เป็นปัญหาในการเข้าสังคมแน่ๆ ส่วนลูกสาวคุณไปคิดผลเสียต่อเอาเองครับ

ในฐานะที่คุณเป็นแม่ควรจะปกป้องลูกให้มากกว่านี้นะครับ

แอดเห็นด้วยครับกลัวมันจะเริ่มจากเล็กน้อยกลายเป็นปัญหาใหญ่ในอนาคต

ออนไลน์ Iwantsomeone

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2
  • Always be honest to feeling

เห็นด้วยค่ะ  คนเป็นแม่ควรจะคิดให้มากกว่านี้นะคะ  อันนี้เรื่องจริง  ไม่ใช่จินตนาการใช่มั๊ยคะ  ทำไมถึงเห็นเป็นเรื่องขำๆหล่ะ  เรื่องนี้ ซีเรียสนะคะ  ครอบครัวทั่วๆ ไป ไม่ใช่แบบนี้นะ สามีคุณมีฐานะเป็นพ่อเลี้ยงด้วย ไม่ใช่พ่อแท้ๆ  เป็นห่วงลูกสาวนะคะ  เค้าอาจจะเป็น exhibitionist นะ  คุณและคู่ของคุณน่าจะลองปรึกษาจิตแพทย์นะคะ  อย่าปล่อยให้เป็นแบบนี้เลยค่ะ สงสารลูกค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2016, 10:09:29 pm โดย Iwantsomeone »
Iwantsomeone is now madly in love with someone❤️

ออฟไลน์ familyman0340

• *

ถ้าพ่อแท้ๆและเปลือยต่อหน้าลูกมาตั้งแต่เด็กๆเช่นอาบน้ำให้ลูกอาบด้วยกันมาตั้งแต่เด็กๆก็ไม่เป็นไรหรอกครับ
แต่ถ้าพ่อเลี้ยงนี่ไม่น่าไว้ใจครับกับลูกสาว

ออฟไลน์ cuit

• *

ประเด็นมันอยู่ที่การเป็นพ่อเลี้ยง ไม่ได้เลี้ยงดูกันมาตั้งแต่เด็กๆ ไม่รู้นิสัยใจคอ