ผมกับแฟนอยากจะมีเซ็กส์นอกสถานที่ที่ดูตื่นเต้น ควรจะเป็นที่ใหนดี

หัวข้อ: ผมกับแฟนอยากจะมีเซ็กส์นอกสถานที่ที่ดูตื่นเต้น ควรจะเป็นที่ใหนดี  (อ่าน 1321 ครั้ง)

ออนไลน์ wm009

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนเบื่อการมีเซ็กส์ที่บ้านแล้วครับ อยากจะมีเซ็กส์นอกสถานที่ ที่ดูตื่นเต้น ควรจะเป็นที่ใหนดีครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

ทางด่วนดอนเมืองครับ จะมีจุดพกรถฝั่งขาออกมุ่งหน้าไป อยุธยา เห็นมีจอดกันทุกวันลองไปสำรวจดูนะครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 7

ริมน้ำตกดีไหม ที่ลับตาคนสักหน่อย เย็นดีด้วยครับ หรือหาแบบโฮมสเตครับ

ออนไลน์ Help me PLZ

• *

ที่จอดรถชั้นบนๆของห้างย่านบางแค หลังห้างปิดจะปิดไฟมืดมาก
จะเปิดไฟเฉพาะชั้นB สำหรับพวกมาดูหนังรอบดึก

ออฟไลน์ jame_ji

• *

สนับสนุนตามลานจอดรถในห้างอีกหนึ่งเสียงครับ  บิ๊กซีลาดพร้าวก็มืดดี ลองไปดูหนังรอบดึกครับ มีมุมมืดๆเยอะครับ ออกมานอกรถยังได้เลย แต่ต้องจอดรถชั้นกลางๆนะครับ จะได้ไม่ค่อยมีคน แล้วดึกๆไฟจะปิดครับ

ออฟไลน์ kuai6x7

• *

ของผม พาไปนอนโรงแรมตามตจว.ครับ. เลือกรร.ที่ดูดีหน่อย (แล้วแต่รสนิยม) บอกให้เมียร้องดังๆก็ได้   ซั่มในห้องน้ำ หรือตามโซฟา บางทีก็เปิดม่านซั่มกันก็เคย (บนตึกสูง. กลางวันด้วย ได้ฟิว outdoor ดี)
บางที่ก็ม่านรูดที่มีห้องแปลกๆ เลือกที่ดูปลอดภัยหน่อยนะครับ

ออนไลน์ Extremedarkside

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ที่ผมนึกออกนะครับ มี3ที่ครับที่น่าจะตื่นเต้นสุดๆ

1.บริเวณป่าช้า
2.หน้าโรงพัก
3.กลางสี่แยกเวลาพักเที่ยง

อ่ะๆ ล้อเล่งงง เห็นคนอื่นตอบสาระหมดละ  ;D ;D ;D