ซาดิสต์จิตสัด

หัวข้อ: ซาดิสต์จิตสัด  (อ่าน 5616 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tornado1234

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ซาดิสต์จิตสัด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 12:07:05 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนผมเรียนอยู่ที่ อยุธยา ผมเคยแอบชอบพนักงานเซเว่นอยู่คนนึง ชื่อ ปิ่น ตัวเล็กแต่นมเบ้อเริ่ม ปิ่นเป็นสาวผิวสีน้ำผึ้งสวย ผมไม่รู้หรอกครับว่าทำไม แต่ปิ่นมีเสน่ห์อยู่ทีเทอไม่เคยใช้น้ำหอม ไม่ต้องแต่งหน้าจัดๆ แค่ผัดแป้ง กับ ทาปาก เขียนคิ้วสักหน่อย สวยแล้ว ผมรุ้จักเทอเพราะไปซื้อของบ่อยแต่ไม่เคยคิดจะสานสัมพันธ์จนวันนึงเทออยู่เวรดึก คนเดียวผมกำลังจะไปเข้าค่ายก็ต้องซื้อของส่วนตัวเล็กน้อย พร้อมขนมกรอบแกรบ เทออยู่เวรคนเดียวผมเลยถือโอกาสทักซะ หลังจากวันนั้นเราคุยกันตลอด ไม่นานก็ได้เบอร์มาติดต่อกัน ผมพูดคุยกับเทอหลายเดือน วันนึงผมรู้สึกกระเหี้ยนกระหือรืออยากมีเซ็ก ผมก็ปิ๊งไอเดียว่าจะไปหากะหรี่มาปี้ให้หายเงี่ยน แต่ไม่ถึง 10 วิ เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น อ้าวแล้วกัน ปิ่นโทรมาในเวลาที่พอดี ผมคุยกับเทอสักพักก็เผลอหลุดปากออกมาว่าอยากเจอปิ่น ปิ่นส่งข้อความสั้นๆมาหลังจากวางสาย เป็นที่ตั้งโรงแรมจิ้งหรีด ราคาถูก ผมรู้ดีว่านี่อาจจะเป็นโอกาสทอง ผมรีบไปไม่รีรอ เจอปิ่นยืนอยู่ในชุดเสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น ควยตั้งสิครับ พอเปิดห้องเสร็จผมก็ขึ้นไปเปิดประตูปุ๊ป เข้าห้องปิดประตูล็กกลอน แล้วหันหลังมาจูบไซร้ทั่วใบหน้าของปิ่น ไซร้ที่ซอกคอ ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด  ผมเลียหัวนมเทอแล้วอมเล่นความใหญ่และนุ่มของมันทำผมเงี่ยนขึ้นเป็นสิบเท่า ผมเอาท่อนเอ็นเย็ดหีเทออย่างเมามัน เย็ดกันหลายท่ามาก ผมจับเทอนอนหงายเอาเชือกรองเท้ามามัดมือเทอติดกับเสาที่หัวเตียง ผมมองดูเทอ ด้วยความเงี่ยนผมดูดนมเทอดังบ๊วบ ๆ ๆ หลายๆรอบติดต่อกันทั้งซ้ายขวา ควยยังคงชักเข้าออกตลอดเวลา ผมเย่อกับเทอจนเทอครางเสียงหลง เอากันจนเทออ่อนแรงอย่างเห็นได้ชัด ผมเป็นคนโรคจิตอย่างนึง ชอบเห็นผู้หญิงทรมาน ผมพกเทียนกับไม้ขีดไฟไปด้วย ผมเอาเทียนรนทั่วตัวเทอ หยดน้ำเทียนลงบนร่างอันเซ็กซี่ของเทอ เทอมองหน้าผมหน้าตาเทอเหยเกไม่เป็นทรง เทอร้อง แต่เสียงของเทอยิ่งเพิ่มความเงี่ยนในตัวผม ผมเอาเทียนไปสี่เล่มกะจะใช้ทีละเล่ม แต่เทอทำให้ความซาดิสต์จิตสัดของผมพุ่งทะลุขีดสุดผมกำเทียนรวมกัน สาดน้ำเทียนลงไปแบบไม่ยั้ง ไม่รอน้ำเทียนเลย ผมให้เทอกัดผ้าเช็ดหน้าเอาไว้ ผมเอาน้ำผึ้งที่ซื้อมาด้วย ราดลงบนตัวเทอแล้วเอานมข้นหวานราดตาม ผมเลียทั่วร่างกายของเทอ เลียหี เลียตัว ลามไปถึงรักแร้ เทอร้องครางด้วยความเสียว ผมสอดควยเด้าหี คืนนั้นผมเสร็จไป 3 น้ำเลย เย็ดยันสว่าง ผมกับเทอเราร่วเพศกันมาโดยตลอดและเทอก็มักจะขอให้ผมทำแบบเดิมเสมอ

Facebook Comments