รีวิว Lancer

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Lancer  (อ่าน 1022 ครั้ง)

ออฟไลน์ yuyuchu

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 1

รีวิว Lancer
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 09:55:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พึ่งได้มีโอกาสมารีวิวเจ้าตัวนี้ครับ
รูปลักษณ์ package ดูดีไฮโซเลยทีเดียว 1 กล่องมี 4 เม็ด จากที่ดูหลังกล่องจะเน้น L-Arginine เยอะสุด ตามด้วยใบแป๊ะก๊วย, ตังถั่งเฉ้าและอื่นๆ เขาบอกว่าผลิตมาจากฟินแลนด์ มีชาติตระกูลจริงๆน่าลอง

มาถึงช่วงลองของครับ หุๆ
ครั้งแรกลองทาน 2 เม็ดหลังอาหารสักพักนึง ประมาณครึ่งชม.ได้ถึงรู้สึกหน้าตึงๆอุ่นๆตามฉบับของยาประเภทนี้มั้งครับ น้องชายเริ่มผงกๆเอง รู้สึกได้ว่าเลือดไหลเวียนมากขึ้น
ถึงเวลาทำกิจกรรม ก็มาเต็มที่เลยครับแต่ไม่ได้แบบแข็งจนปวด ยกแรก 30-35 นาทีได้ แฟนบอกพักกันแป๊บ อีกซัก 20 นาทีต่อมาถึงเริ่มรอบสองได้ ความแข็งยังพอๆกับครั้งแรก ต่อไปได้อีก 30 นาที รู้สึกเหนื่อยกันทั้งคู่ครับ เสร็จพร้อมๆกัน ฟินแลนด์จริงๆสมชื่อครับ 55

ครั้งต่อมาลองทานแค่ 1 เม็ดหลังอาหาร ทำกิจแบบเดิม ผลลัพธ์ใกล้เคียงกับครั้งแรกครับ เลยคิดว่าทานเม็ดเดียวก็พอครับ ประหยัดไว้รอบต่อๆไป อิๆ

สรุปว่า
ความอึดทนนาน 8/10
การแข็งตัว 8.5/10
ไร้ผลข้างเคียง 9.0/10
ราคา ไม่ทราบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2016, 09:10:28 pm โดย yuyuchu »

ออฟไลน์ Date_80

• ประสบการ์เพียบ

Re: รีวิว Lancer
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 11:56:42 pm »

รีวิวแจ่มมากครับ
เอ ผมแนบไฟล์ได้เกือบ 1Mb เลยนะคับ ใช้เวปไหนฝากรูปเหรอคับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 10:05:21 am »

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ อย่าลืมแนบภาพด้วยนะครับ  ลองฝากที่เว็บ  www.sovix.org นะครับแต่ต้องอัพผ่านคอมเท่านั้น

ออฟไลน์ yuyuchu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 09:11:45 pm »

ขอบคุณครับ แก้ไขแล้วครับ ลองแปะลิ้งค์ดู รูปขึ้นแล้วครับ สงสัยคราวก่อนๆไม่ได้เพราะใช้มือถือ

ออฟไลน์ prasert1969

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 06:24:30 am »

เยี่ยมมากครับ ผมทานแล้ว แข็งโป๊ก เอาได้อย่างมันเลย