ซื้อดีโด้และไข่สั่น ให้แฟนสาว แต่แฟนไม่ชอบใช้ เห้อออออ

หัวข้อ: ซื้อดีโด้และไข่สั่น ให้แฟนสาว แต่แฟนไม่ชอบใช้ เห้อออออ  (อ่าน 1370 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongintel2297

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากเพิ่มสีสันบนเตียงบ้าง เลยซื้อดีโด้ขนาดใหญ่ และไข่สั่นมา ครั้งแรกๆก็ใช้ แต่หลังๆไม่ยอมใช้เลย แต่เรียงบนเตียงเธอเต็มที่เสมอแต่ผมอยากจะใช้อุปกรณ์ร่วมด้วยเธอก็ไม่ยอม จะทำไงดี บางทีต้องทำงานต่างจังหวัด ก็อยากให้แฟนเปิดกล้องและใช้ดีโด้ และไข่สั่น ก็ไม่ยอม เซ็งไปตามระเบียบ ใครเคยเป็นบ้างหรือมีอะไรแนะนำดีๆ หรือผมหมกมุ่นเกินไปครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ vision2

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ตอนผมซื้อให้แฟนใช้ก็คิดเหมือนคุณเลย ซื้อไซส์ 6.5 ให้เลย ของผม 5 เอง กะให้ใช้เวลาผมไม่อยู่ แต่ก็ไม่ใช้ แต่ถ้าเอามาเล่นกันตอนผมอยู่ก็ใช้นะครับ แถมฟินมากด้วย แต่ต้องค่อยเป็นค่อยไปครับ

• *

ของผมไม่ยอมใช้ทั้งตอนอยู่ด้วยกันและทำงานห่างกันครับ T___T

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

ที่เล่ามาคือจินตนาการความต้องการของท่าน จขกท นะครับไม่ใช่ของแฟน ลองถามเขาว่าเขาต้องการแบบไหน ไม่ต้องกังวล ไม่ต้องอาย ส่วนดิลโด้ใหญ่ ผญ ไม่ชอบนะครับ เท่าๆของแฟนเอาไว้ใช้กรณีคุณกำลังจะเสร็จแล้วเอาสลับเพื่อต่อเวลาน่าจะดีกว่า

• *

ที่เล่ามาคือจินตนาการความต้องการของท่าน จขกท นะครับไม่ใช่ของแฟน ลองถามเขาว่าเขาต้องการแบบไหน ไม่ต้องกังวล ไม่ต้องอาย ส่วนดิลโด้ใหญ่ ผญ ไม่ชอบนะครับ เท่าๆของแฟนเอาไว้ใช้กรณีคุณกำลังจะเสร็จแล้วเอาสลับเพื่อต่อเวลาน่าจะดีกว่า
อาจจะเป็นเพราะผมชอบอยู่ฝั่งเดียวจริงๆเนอะครับ อาจจะปรับขนาดให้เล็กลง และใช้ตอนใกล้เสร็จ เป็นความคิดที่ดีมากครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Little monster

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

คุณแฟนอาจจะกลัวภาพ,คลิปหลุดเลยไม่เล่น vdo call
ส่วนเวลาอยู่ด้วยกันแล้วไม่เล่นของเล่น อาจเพราะคุณเล่นไม่ถูกจุด หรือรวบรัดเกินไป
หรือเอามาเล่นในแบบที่คุณชอบ
ลองเปลี่ยนเป็น ..เล่นแบบไหนแล้วเธอเสียว,ตื่นเต้น ดูสิ
เธออาจสนุกมากขึ้นและยินดีเล่นด้วย ;)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ jamekub

• *

เทออาจจะเขินก็ได้ครับผมว่า

ออนไลน์ Sw_370

• *

อาจจะอาย ไม่กล้าใช้ต่อหน้าก็ได้

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เอากันขนาดนี้ ความอายไว้ทีหลัง  ผมว่าเธอคงไม่ชอบ ต้องเปลี่ยนอุปกรณ์หรือเปลี่ยนแนว
เดี๋ยวก็เจอแสงสว่างที่ปลายอุโมงค์ หากเธอเจอสิ่งที่ชอบแล้วเนี่ย เธอจะขอเล่นตลอดแหละ

ผมก็เคยแบบคุณเนี่ย สรรหามาเหอะ Sextoy  แต่เธอไม่ชอบ ไม่เสียว เพราะมันไม่ธรรมชาติ
ช่วงบิ้ว เธอขอแค่ วิชาดัชนีเทวดา กับ ชิวหาพาเพลิน ส่วนเพลงดาบสุดท้ายค่อยใช้เอ็นท่อน
อิอิ