ใครเคยใช้แผ่นยางออรัลบ้าง ใช้แล้วฟินเท่าไม่ใช้หรือเปล่า

หัวข้อ: ใครเคยใช้แผ่นยางออรัลบ้าง ใช้แล้วฟินเท่าไม่ใช้หรือเปล่า  (อ่าน 1171 ครั้ง)

ออฟไลน์ metro

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กลัวเรื่องความปลอดภัยที่จะตามมา แต่ก็กังวลว่าจะไม่มัน
ใช้กับไม่ใช้ ฟินต่างกันมากไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ vorn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

คนโดนก็ฟินนะ มันไม่ได้หนามาก คนทำก็สบายใจระดับหนึ่งมีแบบผิวไม่เรียบด้วยฮะ

ออนไลน์ Reality

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 11

มันคือ อัลไลค้าาาา

ออฟไลน์ Notear

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

มันคือแผ่นรองเวลา ผช.ออรัลให้ ผญ.ค่ะ เป็นแผ่นสีขุ่นๆ ไม่ถึงกับใสแจ่ว มีหลายรส เช่น สตอเบอรี่ ไว้ป้องกันโรคติดต่อทางเพศบางโรค เช่น ซิฟิลิส  ราคาก็พอๆ กับถุงยาง แต่ความนิยมน้อยกว่า

แต่ไม่เคยใช้หรอกนะค่ะ เท่าที่เคยถาม ผช.บางคน เค้าบอกไม่ชอบ ไม่ได้ feeling และความเป็นธรรมชาติ

ออนไลน์ Reality

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 11

มันคือแผ่นรองเวลา ผช.ออรัลให้ ผญ.ค่ะ เป็นแผ่นสีขุ่นๆ ไม่ถึงกับใสแจ่ว มีหลายรส เช่น สตอเบอรี่ ไว้ป้องกันโรคติดต่อทางเพศบางโรค เช่น ซิฟิลิส  ราคาก็พอๆ กับถุงยาง แต่ความนิยมน้อยกว่า

แต่ไม่เคยใช้หรอกนะค่ะ เท่าที่เคยถาม ผช.บางคน เค้าบอกไม่ชอบ ไม่ได้ feeling และความเป็นธรรมชาติ
ขอบคุณค่ะ^^

ออฟไลน์ Little monster

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

น่าสนจายย *0*

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล