อยากมีเซ็ก แต่ไม่มีแฟน และก็ไม่อยากเที่ยวกลางคืน

หัวข้อ: อยากมีเซ็ก แต่ไม่มีแฟน และก็ไม่อยากเที่ยวกลางคืน  (อ่าน 7376 ครั้ง)

ออฟไลน์ 123AB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือ เคยเห็นคำว่า Sex buddy หรือ Sex partner คือไม่ทราบว่ามันมีจริงไหม แล้วเป็นไปได้ไหม

ผมอายุ 30 ละ แต่คือ อยากมีเซ็กกับผู้หญิงจริงๆ หน้าตาผมก็ไม่ได้ขี้เหร่ ก็หน้าตากลางๆ ธรรมดาๆ

มันจะมีไหมผู้หญิงที่อยากมีเซ็กด้วยกันเฉยๆ ลับๆ ไม่บอกใครกัน ไม่ได้เป็นแฟนกัน ถ้าทำด้วยกันเจอกัน แล้วชอบ ก็นัดกันมีเซ็กอีก ไม่ได้เปลี่ยนคู่เซ็กไปเรื่อยๆ มันจะมีไหม

ผมเคยซื้อจิ๋มกระป๋องมาใช้ แต่ทิ้งไปนานแล้ว แบบค่อนข้างมีราคาหน่อยด้วยนะ แต่รู้สึกว่ามันให้ความเสียว น้อยกว่าใช้มือช่วยตัวเองมากๆ แล้วเวลาใช้จิ๋มกระป๋อง มันนานมากไม่แตก เพราะความรู้สึกมันน้อย ต้องขืนมากๆ มันถึงจะแตก แต่ใช้มือเอง มันเสียวมากกว่า และก็แตกเร็ว ไม่ถึง 5 นาที ก็แตกแล้ว

แต่ประเด็นคือ ผมอยากมีเซ็กกับผู้หญิงจริงๆ อยากมีอ่ะ ทุกวันนี้ ก็ได้แต่ดูหนังโป๊ แล้วก็ช่วยตัวเอง อยากเอาจริงๆ ไปเที่ยวกลัวติดโรค (มันจะแย่สุดๆ ถ้าติดโรคมา ถ้าเป็นเอดส์นี่บัดซบเลย ชีวิตหมดเลย)

ทำไงดีครับ มันมีไหม คุณผู้หญิงแบบนี้

Facebook Comments

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 15

มีจริงๆค่ะ สมัยนี้นะเยอะแยะปายยยย แค่เค้าไม่ได้ป่าวประกาศบอกใครๆ ใช้ชีวิตอิสระ ไม่ไปผูกติดกับใคร ไม่ผูกมัด และไม่เปิดเผยสถานะภาพ แป้งก็เป็น1ในนั้นคร้า คบแบบแฟร์ทั้ง2 ฝ่ายสบายใจดี มากกว่าเพื่อนแต่ก็ไม่ใช่แฟน อิ อิ (อย่าไปบอกใครนะ!)

เป็นสาวโสดที่ไม่สด จ้ำม้ำน่าฟัด เฮฮา คุยสนุก

ออฟไลน์ 123AB

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

มีจริงๆค่ะ สมัยนี้นะเยอะแยะปายยยย แค่เค้าไม่ได้ป่าวประกาศบอกใครๆ ใช้ชีวิตอิสระ ไม่ไปผูกติดกับใคร ไม่ผูกมัด และไม่เปิดเผยสถานะภาพ แป้งก็เป็น1ในนั้นคร้า คบแบบแฟร์ทั้ง2 ฝ่ายสบายใจดี มากกว่าเพื่อนแต่ก็ไม่ใช่แฟน อิ อิ (อย่าไปบอกใครนะ!)
โอ่ววววว....เหรอครับ
ปัญหาคือ แล้วผมจะหาผู้หญิงคนนั้นจากที่ไหน ในเมื่อเขาก็ไม่เปิดเผย บอกตรงๆ ว่าอยากมีเซ็กมากครับ
ในนี้จะมีไหม ถ้ามีก็ Inbox ผมหน่อยนะครับ หลังไมค์ก็ได้ T_T อยากจริงๆ ครับ ทุกวันนี้ก็ได้แต่ช่วยตัวเอง อยากรัด อยากกอด อยากเอาของจริงๆ อ่ะครับ

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: อยากมีเซ็ก แต่ไม่มีแฟน และก็ไม่อยากเที่ยวกลางคืน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 01:53:10 pm »

มี แต่หายากมากๆนะ เพราะธรรมชาติผู้หญิงต้องการความอบอุ่นมากกว่าเซ็กส์ คุณต้องเข้าใจตรงนี้ก่อน ถ้าคุณสามารถให้ความรู้สึกอบอุ่นกับเธอได้ เรื่องเซ็กส์เธอไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว ความอบอุ่นบางทีมันก็ต้องใช้เวลา จะมาขึ้นเตียงอย่างเดียวยากหน่อย ผมว่าหาเมียน้อยยังง่ายกว่าเยอะ

ออฟไลน์ Sixy_Baby

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

สวัสดีครับคุณแป้ง ผมอยากรู้จักคุณแป้งให้มากกว่านี้จักเลยครับ

ออฟไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

มีนะคะ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

มีค่ะ เราเองนี่แหละ ประสบการณ์ตรงเลย อาจจะดูแปลกๆ ไปหน่อย
เพราะผญ.น้อยคนจะกล้าก้าวข้ามมาลองความสัมพันธ์แบบนี้ละมั้งนะ
ที่เรามาลองนัดกับผู้ชายดูเพราะเราไม่มีแฟน ไม่มีใคร
หาไม่เจอสักทีก็ขี้เกียจรอ ถ้าต้องรอก็ลองอะไรแบบนี้ไปจนกว่าจะเจอคนของตัวเองละกัน
เราความต้องการก็สูง ดูเอวีก็อยากลองมีอะไรจริงๆ ช่วยตัวเองก็ไม่สุด
ยังไงก็ต้องการสัมผัสจากร่างกายของผู้ชายจริงๆ อยู่ดี นั่นเลยเป็นเหตุผลที่ลองมาสู่เส้นทางนี้นะ

friend with benefits ค่ะ เห็นความสัมพันธ์แบบเป็นเพื่อนกัน แต่ก็มีอะไรกันได้แล้วสนใจ
อยากลองมีบ้าง ก็เพราะเป็นความลับ ไม่ผูกมัดกันด้วย

ลองหา คุยกะคนที่มีความต้องการแบบเดียวกันคุยกันดูค่ะ ยิ่งคุณเป็นผช. ง่ายกว่าผญ. อย่างเราเยอะ
แต่ในการหาคู่ที่ถูกใจน่าจะยากหน่อย ผญ.ที่ดูดีระดับนึงจะมีโอกาสได้เลือกเยอะ ถ้าแสดงความต้องการออกไป
ต่างกับผช.ที่คงต้องรอให้ผญ.เป็นฝ่ายเลือกว่าจะยินยอมพร้อมใจด้วยไหม ลองดีกว่าไม่ได้ลองค่ะ
เป็นความยินยอมของทั้งสองฝ่ายแบบสมัครใจเอง เลือกคนที่ใช่ที่สุด สำหรับคุณเท่านั้น

สำหรับเราแล้วโอเคกับชีวิตแบบนี้นะ แน่นอนว่าให้ใครรู้ไม่ได้ ส่วนใหญ่คนก็ยังยอมรับยาก ในสังคมแบบไทยๆ
แต่ชีวิตมันสั้นค่ะ อะไรที่ทำแล้วมีความสุขก็รีบทำรีบตักตวงไว้ดีกว่า
แต่ยังไงการดับความต้องการด้วยเซ็กส์จริงๆ คือทางออกดีสุดแล้วค่ะ ขอแค่ดูแล ป้องกันให้ดี
ความสัมพันธ์แบบเพื่อนที่ดูแลซึ่งกันและกันแบบที่คู่เราเคยบอกไว้
มันเป็นการแชร์ความสุขของชาย-หญิงให้กันและกันที่วิเศษมากสุดแล้วค่ะ
ไม่ใช่แฟนแต่ก็เติมเต็มให้กันได้ สำหรับเรามันดีกว่าโสดไม่ได้เจอใคร และอยู่แบบเหงาไปวันๆ นะคะ
จากที่ออกจะซึมเศร้าพอมาใช้ชีวิตแบบนี้สุขภาพจิตเราดีขึ้นมากเลยล่ะค่ะ
รู้สึกอบอุ่น ได้การเยียวยาทั้งกายทั้งใจ มีผช.คอยพูดคุย ดูแลตลอดนี่ดีจะตาย

เรามีคู่ประจำ 2 คนค่ะ ก็ต้องหานะคะกว่าจะได้มาลงตัว และเป็นผญ.ด้วยต้องระวัง ทั้งทางกายและความรู้สึก
ที่จะต้องไม่หวั่นไหวกับคู่ของตัวเองไปมากกว่าแค่เป็นเพื่อน อยู่ด้วยกันแบบสบายใจไปนานๆ
แรกๆ มีเอาความรู้สึกมาปน ก็จะเจ็บและสับสนบ้าง เราเต็มใจเข้าสู่วังวนนี้เอง ต้องรับผิดชอบเอง
ไม่ว่าผลจะเป็นยังไงก็ต้องยอมรับมันให้ได้ค่ะ แต่ตอนนี้ปรับตัวได้ เข้มแข็งพอกับความสัมพันธ์นี้แล้ว
เป็นความสัมพันธ์ที่บอกใครไม่ได้ แต่ก็ดีต่อกายและใจมากๆ เลย เวลาที่ได้คุย และสัมผัสกันไม่ต่างจากคนรักเลย
อนาคตจะเป็นยังไงไม่รู้ แต่ตอนนี้ที่มีกัน จะคอยดูแล และมีความสุขให้กันและกันเท่านั้นก็พอ

=======

คือ เคยเห็นคำว่า Sex buddy หรือ Sex partner คือไม่ทราบว่ามันมีจริงไหม แล้วเป็นไปได้ไหม

ผมอายุ 30 ละ แต่คือ อยากมีเซ็กกับผู้หญิงจริงๆ หน้าตาผมก็ไม่ได้ขี้เหร่ ก็หน้าตากลางๆ ธรรมดาๆ

มันจะมีไหมผู้หญิงที่อยากมีเซ็กด้วยกันเฉยๆ ลับๆ ไม่บอกใครกัน ไม่ได้เป็นแฟนกัน ถ้าทำด้วยกันเจอกัน แล้วชอบ ก็นัดกันมีเซ็กอีก ไม่ได้เปลี่ยนคู่เซ็กไปเรื่อยๆ มันจะมีไหม

ผมเคยซื้อจิ๋มกระป๋องมาใช้ แต่ทิ้งไปนานแล้ว แบบค่อนข้างมีราคาหน่อยด้วยนะ แต่รู้สึกว่ามันให้ความเสียว น้อยกว่าใช้มือช่วยตัวเองมากๆ แล้วเวลาใช้จิ๋มกระป๋อง มันนานมากไม่แตก เพราะความรู้สึกมันน้อย ต้องขืนมากๆ มันถึงจะแตก แต่ใช้มือเอง มันเสียวมากกว่า และก็แตกเร็ว ไม่ถึง 5 นาที ก็แตกแล้ว

แต่ประเด็นคือ ผมอยากมีเซ็กกับผู้หญิงจริงๆ อยากมีอ่ะ ทุกวันนี้ ก็ได้แต่ดูหนังโป๊ แล้วก็ช่วยตัวเอง อยากเอาจริงๆ ไปเที่ยวกลัวติดโรค (มันจะแย่สุดๆ ถ้าติดโรคมา ถ้าเป็นเอดส์นี่บัดซบเลย ชีวิตหมดเลย)

ทำไงดีครับ มันมีไหม คุณผู้หญิงแบบนี้

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

มีค่ะ เราเองนี่แหละ ประสบการณ์ตรงเลย อาจจะดูแปลกๆ ไปหน่อย
เพราะผญ.น้อยคนจะกล้าก้าวข้ามมาลองความสัมพันธ์แบบนี้ละมั้งนะ
ที่เรามาลองนัดกับผู้ชายดูเพราะเราไม่มีแฟน ไม่มีใคร
หาไม่เจอสักทีก็ขี้เกียจรอ ถ้าต้องรอก็ลองอะไรแบบนี้ไปจนกว่าจะเจอคนของตัวเองละกัน
เราความต้องการก็สูง ดูเอวีก็อยากลองมีอะไรจริงๆ ช่วยตัวเองก็ไม่สุด
ยังไงก็ต้องการสัมผัสจากร่างกายของผู้ชายจริงๆ อยู่ดี นั่นเลยเป็นเหตุผลที่ลองมาสู่เส้นทางนี้นะ

friend with benefits ค่ะ เห็นความสัมพันธ์แบบเป็นเพื่อนกัน แต่ก็มีอะไรกันได้แล้วสนใจ
อยากลองมีบ้าง ก็เพราะเป็นความลับ ไม่ผูกมัดกันด้วย

ลองหา คุยกะคนที่มีความต้องการแบบเดียวกันคุยกันดูค่ะ ยิ่งคุณเป็นผช. ง่ายกว่าผญ. อย่างเราเยอะ
แต่ในการหาคู่ที่ถูกใจน่าจะยากหน่อย ผญ.ที่ดูดีระดับนึงจะมีโอกาสได้เลือกเยอะ ถ้าแสดงความต้องการออกไป
ต่างกับผช.ที่คงต้องรอให้ผญ.เป็นฝ่ายเลือกว่าจะยินยอมพร้อมใจด้วยไหม ลองดีกว่าไม่ได้ลองค่ะ
เป็นความยินยอมของทั้งสองฝ่ายแบบสมัครใจเอง เลือกคนที่ใช่ที่สุด สำหรับคุณเท่านั้น

สำหรับเราแล้วโอเคกับชีวิตแบบนี้นะ แน่นอนว่าให้ใครรู้ไม่ได้ ส่วนใหญ่คนก็ยังยอมรับยาก ในสังคมแบบไทยๆ
แต่ชีวิตมันสั้นค่ะ อะไรที่ทำแล้วมีความสุขก็รีบทำรีบตักตวงไว้ดีกว่า
แต่ยังไงการดับความต้องการด้วยเซ็กส์จริงๆ คือทางออกดีสุดแล้วค่ะ ขอแค่ดูแล ป้องกันให้ดี
ความสัมพันธ์แบบเพื่อนที่ดูแลซึ่งกันและกันแบบที่คู่เราเคยบอกไว้
มันเป็นการแชร์ความสุขของชาย-หญิงให้กันและกันที่วิเศษมากสุดแล้วค่ะ
ไม่ใช่แฟนแต่ก็เติมเต็มให้กันได้ สำหรับเรามันดีกว่าโสดไม่ได้เจอใคร และอยู่แบบเหงาไปวันๆ นะคะ
จากที่ออกจะซึมเศร้าพอมาใช้ชีวิตแบบนี้สุขภาพจิตเราดีขึ้นมากเลยล่ะค่ะ
รู้สึกอบอุ่น ได้การเยียวยาทั้งกายทั้งใจ มีผช.คอยพูดคุย ดูแลตลอดนี่ดีจะตาย

เรามีคู่ประจำ 2 คนค่ะ ก็ต้องหานะคะกว่าจะได้มาลงตัว และเป็นผญ.ด้วยต้องระวัง ทั้งทางกายและความรู้สึก
ที่จะต้องไม่หวั่นไหวกับคู่ของตัวเองไปมากกว่าแค่เป็นเพื่อน อยู่ด้วยกันแบบสบายใจไปนานๆ
แรกๆ มีเอาความรู้สึกมาปน ก็จะเจ็บและสับสนบ้าง เราเต็มใจเข้าสู่วังวนนี้เอง ต้องรับผิดชอบเอง
ไม่ว่าผลจะเป็นยังไงก็ต้องยอมรับมันให้ได้ค่ะ แต่ตอนนี้ปรับตัวได้ เข้มแข็งพอกับความสัมพันธ์นี้แล้ว
เป็นความสัมพันธ์ที่บอกใครไม่ได้ แต่ก็ดีต่อกายและใจมากๆ เลย เวลาที่ได้คุย และสัมผัสกันไม่ต่างจากคนรักเลย
อนาคตจะเป็นยังไงไม่รู้ แต่ตอนนี้ที่มีกัน จะคอยดูแล และมีความสุขให้กันและกันเท่านั้นก็พอ

=======

ดีงามพระราม 8 เลยครับ ใจเรา กายเรา ใช้ให้ถูกที่ถูกทาง เรามีสุข คนอื่นก็ไม่ทุกข์ จบปิ๊งกระดิ่งแมว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2017, 11:21:22 am โดย s.chantrai »

LadyPeony

• บุคคลทั่วไป

มี แต่หายากมากๆนะ เพราะธรรมชาติผู้หญิงต้องการความอบอุ่นมากกว่าเซ็กส์ คุณต้องเข้าใจตรงนี้ก่อน ถ้าคุณสามารถให้ความรู้สึกอบอุ่นกับเธอได้ เรื่องเซ็กส์เธอไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว ความอบอุ่นบางทีมันก็ต้องใช้เวลา จะมาขึ้นเตียงอย่างเดียวยากหน่อย ผมว่าหาเมียน้อยยังง่ายกว่าเยอะ

มีค่ะ มาเพิ่มให้อีกเสียงนะคะ  ว่ามีเยอะด้วย แต่
ก็ตามที่คุณผู้ชายกล่าวไว้ค่ะว่า ต้องผ่านด่านค่ะ ไม่ใช่ว่า มีแล้วทำได้เลย 

ถ้าถามว่านานมั้ย  ขอตอบแบบผู้ใหญ่ว่า เป็นปีค่ะ
และระหว่างปี จะต้องมีพัฒนาการด้วยนะคะ 

ของที่ได้ง่ายก็จากไปง่าย ของที่ใช่และมีคุณค่าจะต้องแลกมาด้วยความพยายามเสมอ   

เว่อป่ะ  เว่อเนอะ แต่คิดดูนะคะ เป็นผู้หญิงดีๆ เซกส์ดีๆ และมีอะไรด้วยแบบไม่ผูกมัด ไม่ยึดติด มีแต่ความรู้สึกดีๆให้ จะว่าไปก็คือเป้นเพื่อนที่ดีมากๆๆๆ  ต้องเป็นคนแบบไหน ระดับไหน และคุณ จะใช้อะไรแลก เพื่อให้ได้อะไรแบบนี้มาล่ะ

LadyPeony

• บุคคลทั่วไป

คนที่ทำตัวบ้าบอ กดลบกดบวกแต้มอยู่ ฟังนะคะ

เรารู้ว่าคุณคือใคร ต่อให้สร้างชื่อเพิ่มมาอีก ฉันก็รู้ว่าเธอคือใคร นะคะ

เพราะอะไร ? เธอตัวเธอมันอ้วนใหญ่ ก้นใหญ่ อกเล็ก พุงแน่นปั่ก  เป็นผู้หญิงร่างใหญ่ยักษ์จนฉันหรี่ตาทั้งสองข้างแล้วก็ยังมองเห็นได้ 

อายุก็สามสิบกว่าแล้ว ยังจะทำพฤติกรรมแบบนี้อีก

คนที่ทำก่อนหน้านี้ กดให้ตัวเองซะล้นหลาม  แค่เงียบๆไม่ออกมาพูด ก็อยากนึกว่าจะไม่มีใครรู้นะ 

ออฟไลน์ Dark_heaven

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: อยากมีเซ็ก แต่ไม่มีแฟน และก็ไม่อยากเที่ยวกลางคืน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 12:21:39 am »

ผู้ชายหาคู่ยากครับ
แต่ผู้หญิงแค่เอ่ยคำสั้นๆนิดเดียว ผู้ชายก็ต่อคิวยาวแระ

เห็นกระทู้บ่อยๆ ผู้ชายตั้ง แนวว่ารับหมด จะแก่ จะอ้วน ผู้ชายรับได้หมด
แต่สำหรับผู้หญิง ผู้ชายคนนั้นต้องหุ่นดี สูงกว่า หัวไม่ล้าน คารมดี บลาๆๆ

ไม่ยุติธรรมเลย ทำไมพระเจ้าสร้างให้ผู้ชายหื่นขนาดนี้ 555

แต่อย่างที่ด้านบ่นว่าไว้ ต้องผ่านด่านให้ได้ก่อน แล้วผู้หญิงคนนั้นจะดีกับเรามาก

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:08:37 pm »

เจ้าของกระทู้ เดินออกจากชีวิตที่จำเจ  ออกมามาบ้างครับ ให้ร่างกายมีสีสัน ที่คุณคิดว่ามีผู้หญิงแบบนั้นไหม  ผมตอบเลยว่ามี แต่ครับแต่  มั่วให้เค้าเดินมาหาคุณ เหรอไม่มีทางครับ ยิ่งที่ถ้าคบเวลายาวนานนั้น ต้อง จีบ แบบแฟนเลยนะครับ ที่เหลือคือข้อตกลง เเต่ถ้าเเค่คืนเดียว ไปอาบน้ำแต่งตัวไป ชวนเพื่อนไปผับ ถ้ากล้าๆๆ เดียวก็มีมาครับ  โลกออนออนไลท์ มันไม่เหมือนชีวิตจริงครับ ใช่เป็นเพียงเเค่สื่อเท่านั้น  ลุกขึ้นออกจากมุมเดิมครับ ไปจีบสาวครับ   
   ปล.เท่าที่ผมอ่านที่ ผญ.ที่ท่านตามหาอยู่ในวัยทำงาน ในวัยเดียวกับท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 11:02:23 am »

ไม่ใช้เงินก็ต้องซื้อใจผู้หญิงให้ได้ค่ะ หลักๆ มันคือการต่อรองกัน ถ้าคุณให้ในสิ่งที่อีกฝ่ายต้องการได้ มันก็เกิดขึ้นได้แล้ว

เท่าๆ ที่สังเกตมา
ผู้ชาย อยากได้ - ผู้หญิงที่ดูโอเค ไม่มั่วกับผช.อื่นมากไปแบบสาวบริการ เน้นสัมพันธ์ทางกาย ไม่ต้องวุ่นวายให้เยอะเหมือนแฟน
ผู้หญิง ต้องการ - ผู้ชายที่ดูดี รู้สึกอยู่ด้วยอบอุ่นใจ เร้าใจ ปลอดภัย ยอมที่จะเอาใจตอบสนองเธอได้ แต่ต้องไม่แสดงความเป็นเจ้าของออกนอกหน้าจนน่ารำคาญ ญ.แต่ละคนต้องการไม่เหมือนกัน ต้องค้นหาเอาเอง แต่รวมๆ ก็ดูแลเหมือนแฟน แต่ไม่จำเป็นต้องอยู่ด้วยกัน หรือติดกันแจแบบนั้น

คุณเป็นฝ่ายต้องการก็ต้องเป็นฝ่ายออกล่าตามหาค่ะ ความยากง่ายขึ้นอยู่กับคุณสมบัติที่คุณมีจะตรงใจกับผู้หญิงไหม รูปร่าง หน้าตา คารม ที่จะดึงดูดความต้องการของผู้หญิง แน่นอนล่ะ ไม่ได้มีการตอบแทนในรูปแบบของการซื้อบริการ ไม่มีผู้หญิงคนไหนยอมเสียเปรียบเป็นระบายความใคร่ฝ่ายเดียวหรอก ผู้หญิงที่ต้องการแค่เซ็กส์ มีคนเอาใจดูแลไม่ผู้มัด ในยุคสมัยนี้มีเยอะแยะค่ะ อยู่ที่คุณจะตามหาและปรับความต้องการให้เข้ากันได้รึเปล่าแค่นั้น

มัวแต่โอดโอยไม่ลุย ไม่ลงมือทำมันก็เท่านั้นแหละ... เวลามีน้อยค่ะ รู้ความต้องการของตัวเองแล้วก็รีบๆ ทำก่อนไม่มีโอกาสได้ทำดีกว่า สำเร็จไม่สำเร็จก็ใช้เป็นประสบการณ์ปรับปรุงตัวเองไปเรื่อยๆ ได้

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 02:02:16 pm »

เห็นด้วยเม้นนี้ เจ้าของกระทู้ ออกมาจากมุมเดิมได้เเล้ว

ออฟไลน์ artit1

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 11:30:14 pm »

เอิ่ม...ผมว่ามันจะยากหรือง่ายนั้น ขึ้นอยู่กับหนังหน้า อายุ น้ำหนัก ส่วนสูง ซิคแพค ร่างบึก อึดถึก ฯลฯ ตามสเปคที่
ผญ.ตั้งไว้ครับ มีสิ่งใดผิดพลาดเขาก็หนีไปไกลแล้วครับ เหมือนคนที่ไม่ได้เป็นดาราเพราะเขาไม่เลือกนั่นแหละครับ อดทนไว้ครับ สู้ต่อไปขอให้เจอของจริงครับ...