มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา

หัวข้อ: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา  (อ่าน 8540 ครั้ง)

ออฟไลน์ Huppy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 01:17:19 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เข้ามาหาของกิน

เดี๋ยวๆๆ 555

PLEASE RELEASE ME , SET ME FREE.
Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

Re: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 09:57:46 pm »

มาลอกการบ้านค่ะ อิอิ

ลอกเหมือนไหมเอ่ย อิอิ ทำไมไม่เป็นต้นฉบับให้คนอื่นลอกบ้างอ่ะ อยากอ่านของคุณบ้างจัง ต้องคิดว่าสนุกและฟินแน่ๆ ดูจากไอเดียต่างๆ จะรออ่านนะค่ะ ^^
เล่าเรื่องไม่เก่งจ้าา ขอผ่านนน

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 09:59:32 pm »

เอิ่มม ... มีแบบเด็ดๆแนะนำมั้ยคะ
#สายกินเหมือนกัน 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

Reality

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 10:26:00 pm »

ตั้งใจมาหาหมอนวดค่ะ แต่ทำไมอ่านการบ้านแล้วเฉยๆนะ จึงยังไม่นวด(-_-)
ตอนนี้สนใจอ่านหัวข้ออื่นที่น่าสนใจเหมือนคุณ notear ค่ะ สนุกดีได้ความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ และอาจเจอเพื่อนใหม่หลังไมค์ค่ะ :) มิตรภาพดีๆไม่มีขายค่ะ

ทำไมหราค่ะ การบ้านที่มีเพียบขาดความน่าสนใจตรงไหนไป ต้องการแนวไหนหรา อยากรู้ๆ ส่วนของเราที่ไม่ค่อยใช้บริการจากหมอนวดแล้ว เพราะรู้สึกมันไม่ใช่แบบที่เราต้องการค่ะ หมอเค้าเก่งๆ เยอะ เพียงแต่เราไม่ค่อยเหมือนคนอื่น 555
จริงๆสนใจอยู่ท่านนึงคะ อ่านจากการบ้านแล้วอยากนวดเลย แต่ๆๆๆๆ เค้ากลับเลิกนวดไปแล้ว (มั้งคะ) #diffslick เซ็งเลยค่ะ
ตอนนี้เลยสนใจอ่านเรื่องเพื่อนๆในนี้มากกว่าคะ

Notear

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 07:57:41 am »

มารีวิวอาหารเสริมครับ ปกติกินอยู่แล้วแต่ก็อยากแบ่งปันเรื่องราวของยาต่างๆให้ท่านอื่นด้วย จะได้ไม่ต้องลองผิดครับ

เสียดายไม่ได้เป็น ผช. จะได้มาช่วยรีวิวอาหารเสริมด้วนคนค่ะ อิอิ

Notear

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 07:59:10 am »

ตอนแรกสุดเข้ามาอ่านการบ้านนวดเฉยๆค่ะ ตกกะใจ มีเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย 55555

แล้วก็มีความอยากรู้อยากเห็น อยากลองนวด เริ่มเข้ามาหาหมอนวด

จากนั้นก็ลามไปห้องอื่น แต่แอบอ่านเฉยๆไม่ได้คอมเม้นอะไร เลยได้รู้ว่าปัญหาบางอน่างที่เรามีมันไม่ใช่เราเป็นคนเดียว(ไม่กล้าถามใครไง) กลายเป็นว่าเอ๊า คนอื่นก็เป็นเหมือนกันนี่นา แถมมีคนมาตอบข้อสงสัยให้พร้อม เปิดโลกทัศน์มากเลยค่ะ เปิดกะลาออกมาดูชาวบ้านชาวช่องเค้าบ้าง สนุกไปอีกแบบ ^^

เหมือนกันเลยย อิอิ

Notear

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 08:00:34 am »

มีอะไรน่ากิน บอกบ้างนะค่ะ แต่สงสัยคงชอบไม่เหมือนกัน อิอิ

Notear

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 08:05:30 am »

ตั้งใจมาหาหมอนวดค่ะ แต่ทำไมอ่านการบ้านแล้วเฉยๆนะ จึงยังไม่นวด(-_-)
ตอนนี้สนใจอ่านหัวข้ออื่นที่น่าสนใจเหมือนคุณ notear ค่ะ สนุกดีได้ความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ และอาจเจอเพื่อนใหม่หลังไมค์ค่ะ :) มิตรภาพดีๆไม่มีขายค่ะ

ทำไมหราค่ะ การบ้านที่มีเพียบขาดความน่าสนใจตรงไหนไป ต้องการแนวไหนหรา อยากรู้ๆ ส่วนของเราที่ไม่ค่อยใช้บริการจากหมอนวดแล้ว เพราะรู้สึกมันไม่ใช่แบบที่เราต้องการค่ะ หมอเค้าเก่งๆ เยอะ เพียงแต่เราไม่ค่อยเหมือนคนอื่น 555
จริงๆสนใจอยู่ท่านนึงคะ อ่านจากการบ้านแล้วอยากนวดเลย แต่ๆๆๆๆ เค้ากลับเลิกนวดไปแล้ว (มั้งคะ) #diffslick เซ็งเลยค่ะ
ตอนนี้เลยสนใจอ่านเรื่องเพื่อนๆในนี้มากกว่าคะ

กับหมอคนนี้ก็ยังไม่เคยนวดเลย ได้ฟังความเก่งกาจมาเยอะ เสียดายอดพิสูจน์ฝีมือเนอะ 555

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 11:03:20 am »

เข้ามาเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ พบปะเพื่อนใหม่ๆๆ
 เอาประการณ์ที่ด้อยของเรา มาพัฒนาให้ดียิ่งขึ้น

ออนไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 11:28:52 am »

เข้ามาหาเพื่อน แลกเปลี่ยนประสบการณ์มุมลับๆ ด้วยกันคะ

Notear

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:13:27 pm »

เข้ามาเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ พบปะเพื่อนใหม่ๆๆ
 เอาประการณ์ที่ด้อยของเรา มาพัฒนาให้ดียิ่งขึ้น

ได้เพื่อนยางง ^^

Notear

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:15:05 pm »

เข้ามาหาเพื่อน แลกเปลี่ยนประสบการณ์มุมลับๆ ด้วยกันคะ

ขอแลกเปลี่ยนประสบการณ์มุมลับๆ ด้วยคนได้ไหมค่ะ ^^

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:40:33 pm »

ข้าน้อยไม่เชี่ยวชาญเลยต้องเข้ามาฟังประสบกามและถามจากผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายครับ อิอิอิ

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 04:54:06 pm »

ตามไปด้วยน๊า

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 04:55:10 pm »

:o :o :o