หาชายเดี่ยวหรือคู่ก็ได้

หัวข้อ: หาชายเดี่ยวหรือคู่ก็ได้  (อ่าน 3011 ครั้ง)

ออฟไลน์ yazaooza

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

หาชายเดี่ยวหรือคู่ก็ได้
« เมื่อ: กันยายน 08, 2016, 12:32:51 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ชายคนไหนกล่อมเมียผมได้ทิ้งเฟสไว้คับเมียผมอายุ20เป็นคนเซ็กเเต่ไม่กล้าเเสดงออกใครมีวิธีกล่อมได้เตรียมนัดเจอกันได้เลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ yazaooza

• *

Re: หาชายเดี่ยวหรือคู่ก็ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2016, 12:33:59 am »

อย่าลืมทิ้งเฟสไว้นะคับ

ออฟไลน์ Sixy_Baby

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 01:58:06 pm »

ชายคนไหนกล่อมเมียผมได้ทิ้งเฟสไว้คับเมียผมอายุ20เป็นคนเซ็กเเต่ไม่กล้าเเสดงออกใครมีวิธีกล่อมได้เตรียมนัดเจอกันได้เลย

จะให้กล่อมอย่างไงครับ

ออฟไลน์ 6Stroke

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 09:30:17 pm »

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ 

ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวด ตจว ได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วน จะแก่ รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล้อง

ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิว ขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ
ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย
ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ

แอดมาคุยกันได้ครับ  line ID :  เลิกนวดไปแล้ว