แตกใน กับแตกใส่ปาก ชอบแบบไหนกันคับหนุ่มๆ แล้วสาวๆล่ะ ชอบให้แตกในไหนมากกว่ากันคับ

หัวข้อ: แตกใน กับแตกใส่ปาก ชอบแบบไหนกันคับหนุ่มๆ แล้วสาวๆล่ะ ชอบให้แตกในไหนมากกว่ากันคับ  (อ่าน 11421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Patnaree

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คิดอย่างไร คะ - ที่พบก็มีบ้างที่เป็นกรณีที่นักศึกษามหาวิทยาลัย เพศหญิง มีอะไรกับพ่อของตนเองโดยที่แม่ อนุญาต โดยแม่มองว่าปลอดภัยและการมีเพศสัมพันธ์ กับพ่อตัวเองนั้น แม่มองว่า เป็นการดุแลสุขภาพทางเพศแบบหนึ่งซึ่ง มีประโยชน์คือช่วยให้ช่องคลอดของลูกสาวมีสุขภาพที่ดี และช่วยให้ร่างกายของลูกสาวมีภูมิต้านทานที่ดี ซึ่งการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาหญิงกับพ่อของตัวเองนั้น ในปัจจุบัน เราคิดว่ามีมากพอสมควร ในหมู่ลูกสาวที่กำลังเรียนระดับมหาวิทยาลัย ทั้งในระดับปริญญาตรี และปริญญาโท

Facebook Comments

Notear

• บุคคลทั่วไป

คิดอย่างไร คะ - ที่พบก็มีบ้างที่เป็นกรณีที่นักศึกษามหาวิทยาลัย เพศหญิง มีอะไรกับพ่อของตนเองโดยที่แม่ อนุญาต โดยแม่มองว่าปลอดภัยและการมีเพศสัมพันธ์ กับพ่อตัวเองนั้น แม่มองว่า เป็นการดุแลสุขภาพทางเพศแบบหนึ่งซึ่ง มีประโยชน์คือช่วยให้ช่องคลอดของลูกสาวมีสุขภาพที่ดี และช่วยให้ร่างกายของลูกสาวมีภูมิต้านทานที่ดี ซึ่งการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาหญิงกับพ่อของตัวเองนั้น ในปัจจุบัน เราคิดว่ามีมากพอสมควร ในหมู่ลูกสาวที่กำลังเรียนระดับมหาวิทยาลัย ทั้งในระดับปริญญาตรี และปริญญาโท

???

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

ผมว่า สายเลือดเดียวกันเรา ไม่ควรยุ้งเกี่ยวกันนะครับ ผิดศิลธรรม มากๆๆๆ เอาเสียเลย
  เงิบครับ ถ้้ามีลูกสาว ก็สอนเค้ารู้จักป้องกันสิครับ

ออฟไลน์ jame8509

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบแตกในครับ เวลารัวเร็วๆ ตอนใกล้จะเสร็จแล้วปล่อยพร้อมกันทั้งคู่ฟินมากๆครับ

ออฟไลน์ darkking1

• *

ชอบแตกในมากกว่าครับ

ออฟไลน์ simonsay

• *

ชอบทั้งสองแบบแต่ถ้าให้ฟินจริงต้องแตกใส่ปาก ชอบตอนมองหน้าแฟนเวลาน้ำแตก555

ออฟไลน์ ahhh

• *

ของผมนี่ ทำจนเมียเสร็จ จนเหนื่อยไม่ยอมให้ทำต่อ เลยมาดูดให้ผมจนเสร็จ

นานๆจะมีที่เสร็จเร็วเสร็จข้างใน

แต่จะใส่ถุงนะครับ เคยแตกใส่ปากไม่ใส่ถุง แฟนสำลักแล้วก็ไม่เอาอีกเลย

ตอนนั้นทำที่ทำงานด้วย วิ่งไปห้องน้ำแทบไม่ทัน

ออฟไลน์ Politeman

• *

คำถามนี้มีนัยยะอยู่ในตัวมันเองนะครับ เห็นหรือเปล่าครับว่าผู้ชายชอบเสร็จมากที่สุดแค่ 2 อย่างนี้เท่านั้น การเสิร์ฟในรูปแบบอื่นผู้ชายจะไม่ชอบครับ ถาต้องการให้ผู้ชายติดใจหลงใหลในเซ็กส์ควรจะให้เขาเสร็จแค่ 2 วิธีการนี้เท่านั้น

เทพธิดา คลีนิค เพื่อผู้หญิงขั้นเทพฯ ทุกปัญหาคาใจที่คุณอยากรู้ ทุกเรื่องที่คุณไม่มั่นใจ พูดคุยกันครับ

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

ทราบมาว่าใส่ปากแล้วถ้ากินน้ำด้วยผู้ชายจะฟินมาก แต่ผู้หญิงจะตาย

ออนไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าสอดใส่ก็ชอบแตกในครับ แต่ถ้าใช้ปากก็ชอบที่จะให้แตกคาปากไปเลย
แต่ไม่มีโ่อกาสได้ทำกับแฟน เพราะเค้าไม่ชอบก็ไม่ฝืนใจครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าแตกปาก คิดว่า 100% ผู้ชายไม่จูบปากผู้หญิงแล้วละ