ควรทำอย่างไรกับหมอนวดแบบนี้

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ควรทำอย่างไรกับหมอนวดแบบนี้  (อ่าน 2721 ครั้ง)

ืน้ำฟ้า

• บุคคลทั่วไป

ควรทำอย่างไรกับหมอนวดแบบนี้
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 03:36:32 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เป็นสมาชิกมา1เดือน.  ใช้บริการหมอนวดในเวปนี้มาแล้ว 3คน
แต่ละคนโปรไฟรค์ที่สาวเขียนมาดีทุกคน
เราก็เลยลองใช้บริการดู. ตอนนวดก็ดีคบทุกอย่างตามสเตปที่คุณหมอบอก
แต่หลังจากนวดเสร็จก็คุยไลน์เรื่อยๆมาก็มีนัดนวดครั้งที่สองบางกับหมอบางราย
แต่จะมีหมอบางรายนิสัยไม่ดีมากเลยเราไลน์ไปก็อ่านนะแต่ไม่ตอบอ่านเฉยๆ
ไม่ตอบไม่พอแถมบล๊อกไนล์เราแล้วก็เปลี่ยนไอดีไลน์ใหม่ด้วย
สงสารเขาคงจะมีลูกค้าเยอะหรือเปล่าไม่รู้แต่เพื่อนของเราบอกว่าเขามีลูกค้าประจำอยู่
เขาเลยไม่คอยใส่ใจเราเท่าไหร่สงสัยคงจะรับงานไปเฉยๆๆๆช่วงเวลาว่าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2016, 03:58:16 pm โดย blue water »

ออฟไลน์ อันเดรียว เล็กสั้น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ควรทำอย่างไรกับหมอนวดแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 04:55:23 pm »

อย่าไปใส่ใจสิครับ

เงินอยุ่ใน กป. เรา เอาไว้ไปซื้อการให้บริการนวด กับใคร คนไหนก็ได้ที่เราพึงพอใจ

ออฟไลน์ Kunnine

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ควรทำอย่างไรกับหมอนวดแบบนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 05:18:01 pm »

ช่างเขาค่ะเพราะเงินก็เงินเราเขาไม่อยากได้ก็เรื่องของเขา เราก็ไปเล็งคนใหม่ค่ะ ดีมาเราดีตอบร้ายมาเราก็เลิกคบค่ะ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 05:48:08 pm »

แอดมองในมุมมองกลางๆนะครับ ก็แสดงว่าเขาไม่อยากนวดกับเรา ก็ปล่อยเขาไปครับอย่าไปคิดให้มันมากกว่าการ จ่ายเงิน = นวด  มีหมอนวดอีกหลายท่านยังไงขอให้เจอคนที่ถูกใจจนได้เป็นลูกค้าประจำนะครับ

ออฟไลน์ Coco

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 06:01:07 pm »

คนไหนไม่อยากนวดก็ปล่อยไปเลยค่ะ อย่าแคร์ นวดกับหมอที่เค้าอยากนวดให้เรา feeling มันดีกว่ามากๆค่ะ คุณหมอนิสัยน่ารักๆในนี้มีอีกหลายคนค่ะ ลองเลือกดูนะคะ  ขอให้เจอคนถูกใจค่ะ :)

ออฟไลน์ อ้วน

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 06:51:38 pm »

อย่าได้แคร์เลยคะ...หมอนวดก็เลือก ลค. เหมือนที่ ลค. เลือกหมอนวดคะ...❇
ไม่รับงาน ก็ไม่ต้องจ่ายเงิน...เท่านี้เองคะ ... เลือกใหม่ๆ นะคะ หมอนวดน่ารักๆ เยอะแยะคะ...555

ออฟไลน์ Relax Spa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 07:51:29 pm »

ขออนุญาติ แนะนำตัวนะครับ verify #24ครับ ยินดีให้บริการครับ ^^

#24  Relax spa สูง ขาว ตี๋ บริการนวดผ่อนคลาย สะอาด สุภาพ ปลอดภัยเป็นความลับ สนใจ สอบถามพูดคุยกันก่อนได้นะครับ^^ ติดต่อ  Line: เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ อันเดรียว เล็กสั้น

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 07:53:21 pm »

ช่วงนี้ หมอแกอาจจะลูกหมากเคลื่อน ไม่เข้าอู่ และยังไม่เข้าที่เข้าทางก็เป็นได้ 

มาๆ นวดกับผมนี่   ไม่ต้องจ่ายซ๊ากกกบาท  จะให้นวดด้วยครีม น้ำมันอะไรๆ ก็เตรียมมาด้วยนะ ผมมีแต่สบู่นกแก้ว 

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 09:17:18 pm »

นวดกะคนอื่นสิครับ คนเต็มใจนวดเยอะไปครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 09:33:41 pm »

อย่าใด้แคร์คะหมอดีๆมีเยอะถัาเคยนวดแล้วขอนัดอีกเขาไม่รับก็อย่าใด้สนเรามีเงินจ่ายหาใหม่ใด้คะพี่คนหนึ่งละไม่แคร์

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<