คบกันนานไหมก่อน xxx

หัวข้อ: คบกันนานไหมก่อน xxx  (อ่าน 3827 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

Re: คบกันนานไหมก่อน xxx
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 02:27:16 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุยแชทกันเดือนนึง ไม่เคยเห็นหน้ากันด้วยซ้ำ
เจอหน้าปุ้บก็มีอะไรกันปั๊บ แบบนี้จะนับยังไงดีน้อ???  ;D ;D ;D

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 12:43:45 am »

ก่อนเจอ คิดไว้เปล่าครับ ว่าเจอครั้งแรกกะลงมือเลย
หรือว่าไม่ได้คิด แต่พอเจอตัวแล้วถูกสเปก ถึงลงมือ

คุยแชทกันเดือนนึง ไม่เคยเห็นหน้ากันด้วยซ้ำ
เจอหน้าปุ้บก็มีอะไรกันปั๊บ แบบนี้จะนับยังไงดีน้อ???  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 04:46:30 am »

รอดูตัวจริงก่อนด้วยค่ะ คิดว่าน่ามีอะไรด้วยก็โอเคเลย

ก่อนเจอ คิดไว้เปล่าครับ ว่าเจอครั้งแรกกะลงมือเลย
หรือว่าไม่ได้คิด แต่พอเจอตัวแล้วถูกสเปก ถึงลงมือ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 02:09:29 pm »

ซั่มกันก่อนแล้วค่อยคบค่ะ จะได้รู้ว่าใหญ่หรือเล็ก อึดไม่อึด

ออฟไลน์ simonsay

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 09:43:28 am »

กับแฟนเก่า มีทั้ง 5-6 เดือน 10 เดือน ก็มีรอนานมากครับ
แต่กับแฟนปัจจุบันดีหน่อยชอบเซ็กส์เหมือนกัน จุดติดง่าย คุยแล้วขึ้นทุกเวลาแค่ 2 อาทิตย์เอง
เพราะเขามีแฟนมาหลายคนมั้ง มันเลยไม่ต้องอะไรกันมาก