คบกันนานไหมก่อน xxx

หัวข้อ: คบกันนานไหมก่อน xxx  (อ่าน 3949 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

คบกันนานไหมก่อน xxx
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 08:39:18 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามตามหัวกระทู้เลยครับ  ::)

นับเวลาตอนจีบกันด้วยก็ได้นะ
บางคู่อาจจะคุยกันรู้จักกันนานกว่าจะตกลงคบกัน

ของผมจีบกัน 3เดือนคบกันเดือนนึงก็xxxกัน
เรียกว่าใจร้อนไปป่าวหว่า  :-\

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2016, 08:40:58 am โดย GTX »
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: คบกันนานไหมก่อน xxx
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 06:01:25 pm »

แอดว่าเรื่องอย่างนี้มันแล้วแต่คนเลยนะ บางทีมีอะไรกันโดยที่ไม่ใช่แฟนกันก็ถมเถ

ออฟไลน์ Benzos

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 06:02:24 am »

ผมว่าไม่เร็วไปหรอกครับ ยุคนี้ถือว่าปกติมากๆ
ของผมก็จีบๆแฟนใช้เวลา 2-3 เดือน คบกันเป็นแฟนเดือนนึงก็ขอเค้ามีอะไรด้วยเลยเหมือนกัน  เพื่อนๆเท่าที่รู้มาก็ประมาณนี้
สาวๆหลายคนเดี๋ยวนี้เค้าก็ไม่คิดมากกันแล้วเรื่องนี้ จริงๆมันก็เป็นเรื่องธรรมชาติ เป็นการแสดงความรักของคนเป็นแฟนกัน  ผู้ชายหลายคนก็ไม่แคร์เรื่องความซิงของสาวๆกันแล้ว ยุคนี้เริ่มเปิดกว้างแล้วนะผมว่า

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 04:21:57 am »

คุยกันสักพัก 2-3 เดือนอะครับ พอตกลงคบกัน ก็มีได้เลยครับ 555+
ผมว่าไม่เร็วไปนะ เพราะคุยกันทุกวัน แทบทั้งวัน รู้จักกันดีพอสมควรแระ
ที่สำคัญ พึงพอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย

ออฟไลน์ sam16

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 11:19:07 am »

มันแล้วแต่คน แล้วแต่เวลา ความสัมพันธ์กัน

ผมเคยคบแค่เดือนเดียวก็ไป xxx กันแล้ว

บางคนก็นานหลายเดือนกว่าจะได้ไป xxx กัน

สาวๆสมัยนี้ไม่ค่อยคิดมากครับ ถ้าคุยกันแล้วโอเคกันก็ไป xxxกัน

เคยมีอยู่คนคุยกันวันเดียว รุ่งขึ้นนัดไปกินข้าวกัน

แล้วก็ไป xxx กัน พอคบกันซักระยะก็ห่างๆกันไป

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 42

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 12:57:02 pm »

ของผมใช้เวลาเดือนนึง สมัยโน้นนนนนน นะ และมีเซ็กส์กันระหว่างจีบ(ด้วยความเต็มใจทั้ง 2 ฝ่าย) คืนนั้นไปเที่ยวกันและไปส่งเธอที่ห้องพักของเธอ ยังไม่ได้คบกันเป็นแฟนเลยนะนั่นแค่จีบ ๆ

หลังจากผมตกเป็นของเธอแล้ว เราก็เริ่มเป็นแฟนกันอย่างเป็นทางการ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 11:13:41 pm »

ของผมใช้เวลาเดือนนึง สมัยโน้นนนนนน นะ และมีเซ็กส์กันระหว่างจีบ(ด้วยความเต็มใจทั้ง 2 ฝ่าย) คืนนั้นไปเที่ยวกันและไปส่งเธอที่ห้องพักของเธอ ยังไม่ได้คบกันเป็นแฟนเลยนะนั่นแค่จีบ ๆ

หลังจากผมตกเป็นของเธอแล้ว เราก็เริ่มเป็นแฟนกันอย่างเป็นทางการ
55555
พออ่านจบ ภาพผู้ชายนอนซุกผ้าห่มร้องไห้กระซิกๆ โดยมีผู้หญิงลูบไหล่โอ๋ๆแฟนอยู่ ...ก็ลอยขึ้นมา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 12:37:05 pm »

55555
พออ่านจบ ภาพผู้ชายนอนซุกผ้าห่มร้องไห้กระซิกๆ โดยมีผู้หญิงลูบไหล่โอ๋ๆแฟนอยู่ ...ก็ลอยขึ้นมา

55 ก่อนเหตุการณ์นี้ ผมก็ไปนอนห้องเธอมารอบนึง(เที่ยวกันดึก ฟอร์มขับรถกลับไม่ไหว นอนในรถหน้าหอพักเธอ) จนเธอต้องมาตามให้เข้าห้อง(เข้าแผนที่ 1 ผมแล้ว) แต่คืนนั้นผมต้องเสแสร้งแสดงตัวในคราบของสุภาพบุรุษสุดสายหมอก นอนเตียงเดียวกันแต่ไม่แตะเนื้อต้องตัว(นี่แผน 2 โคตรเสี่ยงแห้วสุดๆ)

ความไว้เนื้อเชื่อใจเกิด หรือเธอคิดว่าเราเป็นตุ๊ดวะ 55  คืนพิสูจน์ตามมาอย่างรวดเร็ว ไม่รอดครับ ไม่รู้ใครอ่านกินใคร แต่ผมก็เต็มใจอย่างมาก  หากเป็นสมัยนี้ คืนแรกต้องกระหน่ำเลยครับ เพราะหากหลุด จะไม่มีคืนต่อไปนะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2018, 09:05:06 am »

5 เดือนครับ สาวซิงครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2018, 01:47:05 pm »

สิ่งนี้ เป็นปีก็รอได้ อิอิ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 10:47:43 am »

ใช่ครับ เป็นอะไรที่ ดี สำหรับเค้า สำหรับเรา

themyth

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 02:51:59 pm »

งั้นผมคงจะเร็วกว่าคุณ เพราะ เพราะผมนั้น สาเหตุเกิดจากอยาก xxx กันก่อน หลังจากนั้นก็ xxx กันมาเรื่อย

themyth

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 02:54:59 pm »

งั้นผมคงจะเร็วกว่าคุณ เพราะ ผมนั้นรู้จักกันกับแฟนมาแค่ไม่ถึงเดือน แล้วก็ xxx กันเลย

ออฟไลน์ Noob001

• พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 08:31:08 pm »

สิ่งนี้ เป็นปีก็รอได้ อิอิ
อิจฉาคุณบอลคัน
เห็นด้วยกับคุณ s.chantrai อิอิ

ออฟไลน์ TOPING

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 08:12:33 am »

1 เดือนทุกคนครับ