ทำไมคุณผู้ชายชอบจับขาของเราขึ้นให้จิ๋มเต็งๆ แล้วดู

หัวข้อ: ทำไมคุณผู้ชายชอบจับขาของเราขึ้นให้จิ๋มเต็งๆ แล้วดู  (อ่าน 4178 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาเราจะมีอะไรกับแฟนอ่ะคะ แฟนชอบแก้เสื้อผ้าเราออกหมดแล้วจับขาสองข้างเราพับแล้วดันมาทางเรา คิดภาพออกมั้ยเพื่อให้ ตรงหว่างขาของเราเต็ง (เราเป็นคนชอบโกนขนเพรชเพราะมันดูสะอาดเมื่อไร้ขน) แล้วมองดูซักพักก็เลียค่ะ เราถามว่าทำแบบนี้แล้วเธอเสียวหรอ เค้าก็บอกแค่ว่า ทำแบบนี้แล้วของแกเต่งกลีบมันอ้าออกจากกันเป็นรูใหญ่มาก แต่พลอยก็อยากจะรู้เหตุผลจริงๆอ่ะคะว่าทำแบบนี้แล้วได้อะไร ? คุณผู้ชายที่เคยทำให้ภรรยาตัวเองหรือนึกภาพประกอบออกก็ช่วยตอบด้วยนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

ไม่แน่ใจว่าคุณสงสัยส่วนไหน สงสัยตรงที่เพ่งนานๆ หรือ ว่าตรงที่จับสาวพับขา
เพราะผมไม่ชอบเพ่งเท่าไหร่ เพราะแฟนจะขาดตอน ไม่ต่อเนื่อง บางคนอายอีก
แต่ถ้าตรงพับขากางก็อยากให้ลิ้นทะลวงได้ลึกๆ กวาดได้ทั่วๆมั้งครับ อะไรที่ทำแล้วแฟนเสียอารมณ์ก็ไม่อยากทำ คิดว่าสาวๆคงไม่ชอบโดนแหกขาแล้วเพ่งนานๆทำยังกะเรียนกายวิภาคเลย แต่ผู้ชายนะชอบ เวลาสาวลูบๆคลำๆมองเจ้าโลกนานๆด้วยความชื่นชม ยิ่งใหญ่ๆยิ่งอยากโชว์ หึหึ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

ท่านี้จะทำให้จิ๋มฟิตนะครับเพราะบีบขาผู้หญิงเข้าหากัน