ภาษาเซ๊กส สุดฟิน วัยรุ่น วัยทอง..ก็ใช้ได้นะ อิไตๆๆ อิอิ

หัวข้อ: ภาษาเซ๊กส สุดฟิน วัยรุ่น วัยทอง..ก็ใช้ได้นะ อิไตๆๆ อิอิ  (อ่าน 3426 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6Stroke

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลายคนเคยสงสัยรวมถึงผมด้วยว่าคำศัพทในภาษาอังกฤษหลายๆคำเวลาที่เราไปเปิดอ่านตามเว็บบล็อดต่างๆๆในต่างประเทศ ที่มักจะมีคำแปลกๆที่เราค้นหาหรือเปิดใน ดิกชันนารี่ไม่เจอซึ่งเชื่อว่าหลายๆคนก็คงสังสัยเหมือนผม (หรือว่าผมโง่นะ 5555) วันนี้ก็เลยถือโอกาศในการรวบรวมคำศัพทที่น่าสนใจและพบเจอบ่อยๆๆอาจจะไม่หมดทุกคำ มาแปลให้ท่านที่ยัง งงเหมือนผมซึ่งก็น่าจะเป็นประโยนช์ไม่มากก็น้อย อย่างเช่นคำว่า..

1) Bareback คำนี้เป็นมีต้นกำเนิดมาจากชาวเกย์นั่นเอง และพบได้บ่อยตามหนังโป๊ ซึ่งความหมายของมันนั่นก็คือการร่วมเพศกันแต่ไม่มีการป้องกันโดยการใช้ถุงยางนั่นเอง..ไม่ดีน่าครับ ควรจะใสถุงป้องกัน หมอแนะนำ อิอิ

2) Base เบสนั้นถ้าคนที่เล่นเบสบอลจะรู้ว่ามันคือฐานที่วางอยู่บนพื้นในสนามแข่งนั่นเอง แต่พอมาพูดถึงเรื่องเซ็กส์แล้ว มันแปลว่าเป็นระดับความแรงของการเริ่มต้นการเล้าโลมนั่นเอง โดย..

2.1 base หมายถึง มีการทำเฟรนช์คิสอย่างเดียว
2.2 base หมายถึง มีการทำเฟรนช์คิส และมีการสัมผัสลูบไล้กันและกัน
2.3 base หมายถึง มีการทำเฟรนช์คิส มีการสัมผัสลูบไล้ และออรัลเซ็กส์ให้กันและกัน
2.4 base หมายถึง ซั่มแน่นอน Oh god!!!

3) Hotdog in a Hallway เป็นคำอธิบายกริยาที่กระปู๋ของเราเข้าไปในจิมิของสาวๆ นั่นเอง ให้นึกภาพตามนะครับไส้กรอกที่ประกบด้วยขนมปัง สอดเข้าไปตรงกลางพอดีนั่นเอง ความหมายของมัน

4) Puff Puff

หรือจะป๊าบๆ ก็แล้วแต่เลย คำนี้ต้นกำเนิดมาจากประเทศญี่ปุ่น ความหมายของมันคือการที่สาวๆ เอาหน้าอกไปถูหน้าของผู้ชายเพื่อให้เกิดอารมณ์ทางเพศนั่นเอง..โดยส่วนตัวผมชอบนะ ไม่ชอบได้ไงอ่ะ ฟินเว้อรๆๆ

5) Frottage

ความหมายของมันไม่เชิงการร่วมเพศ โดยการทำ Frottage จะเป็นการถูกันไปมาเหมือน body to body ให้เกิดความสุขทั้งสองฝ่ายจนเสร็จกิจ ยิ่งให้ หมอ ชโลมน้ำมันด้วยแล้ว ยิ่งฟินฝุดๆๆๆ เอ้า!! ไม่เชื่อ ก็ลองดูสิ

6) Gloryhole

รูแห่งสวรรค์ ที่มักอยู่ในห้องน้ำสาธารณะ โดยลักษณะของมันจะมีความกว้างเท่าลูกเบสบอลและความสูงจะอยู่บริเวณสะโพกของเรา เอาไว้สอดกระปู๋เข้าไปให้คนห้องข้างๆ ออรัลให้นั่นเอง

7) Pearl Necklace

เพิร์ล เนคเลส สร้อยคอไข่มุกแสนสวย นั้นมีความหมายว่าเมื่อผู้ชายเราเสร็จกิจแล้วไปปล่อยน้ำรักบริเวณหน้าอก คอ ของเธอจนเหมือนเธอกำลังใส่สร้อยไขมุกขาวขุ่นอยู่ครับ

8) Banana Juice

บานาน่า จุ๊ยซ์ ศัพท์คำนี้หลายคนคงจะนึกภาพตามออก น้ำกล้วย อุอิๆๆ โดยคำนี้ก็อย่างที่เราเกริ่นไปแหละ กล้วยที่ไหนมีน้ำไหลออกมาได้ โดยคำว่ากล้วยในศัพท์คำนี้มีความหมายว่าอวัยวะเพศชายของเรานั่นเอง ส่วน น้ำหวาน นั้นก็คือน้ำกระสุนรักของเราที่ปล่อยออกมาเมื่อถึงจุดสุดยอด

9) Toss Salad
ทอส สลัด ความหมายของมันไม่ได้ชวนกันไปกินคลีน กินผักกินหญ้านะครับ คำว่า Toss Salad มีความหมายว่าการใช้ลิ้นกระตุ้นอารมณ์ก่อนร่วมรัก โดยใช้ลิ้นกับทวารหนักนั่นเอง

10) Cliterature

คลิตเตอเรเจอร์ Cliterature ไม่่ใช่ Literature ที่แปลว่าหนังสือวรรณกรรม คำว่าคลิตเตอเรเจอร์นั้นมีความหมายว่าหนังสือปลุกเร้าอารมณ์ หรือพูดง่ายๆ ก็หนังสือปลุกใจเสือป่าที่มีรูปภาพและบทความกระตุ้นอารมณ์นั้่นแหละครับ

11) Cheese Grater

ชีส เกรเตอร์ คำนี้มีความหมายว่าที่ขูดชีส แต่พอมาใช้กับเรื่องเซ็กส์แล้ว มันแปลว่าการทำออรัล ใช้ปากจกผู้ไม่ชำนาญจนทำให้เรารู้สึกเจ็บนั่นเอง

12) Menthol
เมนธอล ประสบการณ์แห่งความเย็นซาบซ่า เหมือนกำลังอมก้อนน้ำแข็ง หรือเอาก้นแช่น้ำเย็นๆๆ 5555!!! ความหมายของมันคือการใช้ปาก ออรัลให้ในขณะที่เจ้าตัวอมลูกอมรสมิ้นท์ที่ให้ความเย็นอยู่ ซึ่งมันจะทำให้ฝ่ายที่โดน กระตุ้นอารมณ์ให้เย็นซาบซ่าไปด้วยนั่นเอง

13) Balls on Chin
คำนี้คงจะนึกภาพตามออก เพราะว่าต่างชาติเขาเรียกไข่ของผู้ชายว่า Balls หรือลูกบอลอยู่แล้ว และมารวมคำเป็น Balls on Chin ก็จะได้ความหมายเป็นการใช้ปากของฝ่ายหญิงแบบลึกสุดคอหอย Deep Throat หมดแท่งจนไข่มาชิดติดส่วนคางนั่นเอง

14) Aussie Kiss
ความหมายแตกต่างจากเฟรนช์ คิสที่เรานำเสนอไปข้อที่แล้วอย่างมาก เพราะว่าจากจูบกันดูดดื่มของFrench Kiss จากฝรั่งเศสนั้น พอเปลี่ยนประเทศมาออสเตรเลีย Aussie Kiss แล้ว ความหมายมันกับกลายเป็นการทำออรัลเซ็กส์ การใช้ปากกันอย่างดูดดื่มนั่นเอง

15) French Kiss
คำนี้น่าจะรู้จักและทำเป็นกันทุกคนอยู่แล้วครับ การทำ French Kiss นั้นคงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก เพราะมันก็คือการจูบอย่างดื่มด่ำ มีการใช้ลิ้นพันกันไปพันกันมานั่นเอง

16) lick my boobs หมายถึงเลียหน้าอกหน่อยสิ ผมไม่เลียหรอก ชอบ ดูด อิอิ

17) wanna suck =  ขอดูดหน่อยน้า
horny =  want มากกกๆๆๆ
pussy = จีมี้
cock = ปิ๊กาจู
will cum  =  จะเสร็จแล้วน้า

jerk off, wank , beat off  , jack off  , stroke , rub one out:   
กลุ่มคำเหล่านี้แปลว่า ช่วยตัวเอง  ชักว่าว ครับ ชักบ่อยๆไม่ดีน่าวัยรุ่น 555 ไม่ดีไม่ดี ตั้งใจเล่าเรียนล่ะ อิอิ

hard on  , boner  ,stiffy  ,cum ,jizz , splooge:
คำเหล่านี้แปลว่า ถึงจุดสุดยอด

ass fuck , rim job , greek  ,fetching:
แปลว่ามีอะไรกันทางประตูหลัง อ้าวใครชอบประตูหลังยกมือขึ้น

pearl necklace:
แปลว่า สร้อยมุก เป็นคำเปรียบเปรยครับ สร้อยมุกเป็นของประดับที่ผู้หญิงชอบ ในทางเซ็กซ์จึงเปรียบการพ่นน้ำขาว ๆ ใส่คอผู้หญิง เสมือนสร้อยมุกนั่นเอง อย่าลืมซื้อสร้อยมุกให้แฟนล่ะ แฟนรักตายยเลย อิอิ

muff dive muff
แปลว่า ฮมอยครับ   dive ดำน้ำหรือดำ รวมกันก็คือการดำเข้าไปในป่าดงดิบ นั่นเองเราสามารถเรียกผู้ดำได้ว่า muff diver ผมเป็นคนชอบดำน้ำมาก ดำๆๆ โผล่ๆ ผุดๆๆ โผล่ๆ..แต่ผมไม่ใช้ถังออกสิเจนนะพี่..ทำไมล่ะ ก็น้ำไม่ลึกไงเพี้ยๆๆๆ.

ลองเอาคำศัพทแบบนี้ไปพูดกับคนที่คุณรักนะครับ เวลาปฎิบัติกิจบนเตียงจะได้อารมณ์ บรรยากาศที่โรแมนติกไปอีกแบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2016, 08:30:52 pm โดย 6Stroke »
Facebook Comments

sudachan

• บุคคลทั่วไป

Yesๆ I will cum. Please, hurry up.

dumpling

ชอบจังค่ะ ได้ศัพท์ใหม่เพียบ เฉพาะทาง Technical Terms มว๊ากกก 555
go inter ได้ละคราวนี้ อิอิ

Will cum honey;  Will cum baby

Notear

เขียนสนุก เห็นตัวตนของคนเขียนดีค่ะ แถมรูปติกเกอร์ทะลึ่งๆ ขำๆ

ออฟไลน์ Rinny

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

สนุกดีค่ะ ได้ศัพท์เพิ่มเยอะเลย

ปล.ข้อ6 นี่อย่าให้เจอนะ
แม่จะถีบให้หัก พิการใช้งานไม่ได้ไปเลย 8)

อุ๊ต่ะ..555 อยากเจอคุนพี่ จัง บ่ย่านๆๆ

ออฟไลน์ Rinny

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

อุ๊ต่ะ..555 อยากเจอคุนพี่ จัง บ่ย่านๆๆ

แหม มีรสนิยมแบบนี้ก็ไม่บอก 55555