เมื่อเสือ เจอกับช้าง แล้วจะเกิดอะไรขึ้น การบ้านครั้งแรกของน้องช้าง....

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เมื่อเสือ เจอกับช้าง แล้วจะเกิดอะไรขึ้น การบ้านครั้งแรกของน้องช้าง....  (อ่าน 4021 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kunnine

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะสาวสาว ลัทธิความฟินทุกๆท่าน
ต้องบอกก่อนว่านี่เป็นการบ้านครั้งแรกที่น้องก็ใช้เวลาพอสมควรในการตัดสินใจที่จะเขียนการบ้าน ถึงประสบการณ์ความฟิน เพราะในใจลึกลึกก็เขินไม่น้อย เอ๊ะหรือยังไง...
แต่เอาว่ะในเมื่อเจอของดียังไงฉันก็ต้องบอกต่อ ไอ้ปากต่อปากนั่นแหละ ที่ส่งต่อความฟินให้กับสาวสาวทุกคนแล้วเรื่องอะไรจะเก็บไว้คนเดียว ถูกไหมคะเราต้องเหยียบให้ฟุ้งค่ะ จะได้อรนิสงค์ไปทั่วๆกัน

ต้องบอกรูปพรรณสัณฐานน้องก่อนว่าน้องเป็นสาววัย 20 ตอนปลาย ที่ค่อนข้างจะมีทุกส่วนที่ใหญ่โตมโหฬารไม่ว่าจะเป็น ตัว แขน ขา หน้าอก ก้น และใบหน้า จากการที่อยากจะลองนวดสปาที่ทำให้ฟินฟินแบบ ถึงเนื้อถึงตัวบ้าง เลยทำให้เราได้ลงมือหาข้อมูลในเน็ต แล้วชะตาฟ้าก็ลิขิตให้เราได้มาพบกับเว็บนี้ 'สบูจ๋าย' นี่แหละค่ะ ที่นี่ให้ข้อมูลและดูแลสมาชิคทุกคนอย่างดี ในเรื่องของบริการนวดสปาน้ำมันส์ แบบถึงพริกถึงขิง ถึงข่าถึงตระไคร้  ดีนะน้องไม่ยกมาทั้งสวน เอาเป็นว่าเราเข้าเนื้อเรื่องกันดีกว่าค่ะพี่พี่

น้องได้หาข้อมูลประมาณสักสองอาทิตย์ก่อนหน้าพอ อาทิตย์ที่สามก็เริ่มนัดหมอเลยค่ะ ความที่หมอคนแรกค่อนข้างที่จะไม่ประทับใจค่ะก็เลยขอข้ามไม่รีวิวนะคะ

แต่กับพี่หมอหน้ากากเสือของน้อง ถึงพี่จะไม่ใช้คนแรกแต่พี่ก็เป็นผู้ชายคนแรกที่ทำให้น้องฟินน่ะคะ พี่หมอดูแลดีตั้งแต่เริ่มคุย LINE กันพี่เสือ ให้คำปรึกษาดี ตอบคำถามดี คุยด้วยความสุภาพนุ่มนวล แอบมีมุข นิดๆให้ขำตลอดๆ น้องนัดพี่เสือล่วงหน้าประมาณ2-3วัน และแล้ววันเผด็จศึกก็มาถึง บอกตามตรงว่าวันที่นัดกับพี่เสือเนี่ยะเพลียมากเพราะว่าเมื่อคืนเพิ่งไปนวดกับหมอคนแรกที่ไม่ประทับใจมา กว่าจะถึงบ้านก็เกือบสว่างแถมไป ทำธุระตั้งแต่เช้ากว่าจะเจอพี่หมอแทบจะสลบ แต่...เอาว่ะน้องช้างยังไงก็นัดพี่เขาแล้ว อย่าทำให้พี่เสือเค้า เสียใจ เราเลยนัดเจอพี่เสือตอนประมาณ 1ทุ่ม แถวรถไฟฟ้าซึ่งตอนนั้นบอกเลยว่า เราใช้บริการกับพี่หมอครั้งแรก ก็ยังไม่วางใจ จึงหลอกล่อเพื่อนตุ๊ดให้นางนัดคู่ผัวตัวเมียนางไปเปิดห้องใช้บริการกันห้องข้างๆ เผื่ออะไรไม่ชอบมาพากลยังมี ชะนีในร่างชายมาช่วยเราได้

พี่เสือมาถึงสถานีรถไฟฟ้าก่อนเพื่อนสาวค่ะ น้องช้างก็เลยวนรถกลับไปรับพี่เสือขึ้นรถมาก่อน แล้วเพื่อนสาวนางก็ตามมาถึงเวลาไล่ๆกัน ถึงโรงแรมกล้วย เราก็เตรียมเปิดห้องสปาค่ะ "ขอ 2ห้องนะคะ" น้องช้างบอกเด็กรูดม่าน (มั่นไปอีก.......เจรจาราคาพร้อมสรรพ ด้วยตัวของเราเองไม่ต้องให้ใครมาทำแทน ด้วยอำนาจและบารมีของวงศ์ตระกูลคชสารที่รับมา เลยเหมือนเราพกเอาขวามมั่นใจมาเท่าขนาดตัว)

อะไร อะไรมันก็เหมือนจะเข้าที่แล้ว ใกล้จะแฮปปี้เอนดิ้ง ยังมีมารมาผจญค่ะ เด็กรูดม่านบอก "พี่เหลืออยู่ห้องเดียวต้องรออีก 10 นาทีได้ไหมครับ"
ในใจคิดโอ้ยจะอะไรกันนักกันหนาเสียเวลาช้านนน ฉันไม่อยากรอ ตอนนี้ฉันจะแก้ผ้า เดี๋ยวนี้ เดี๋ยวนี้ เดี๋ยวนี้
ตลกตรงที่เมื่อน้องช้าง หันไปมองหน้าพี่เสือ พี่เสือก็ทำหน้าดูกึ่งรับกึ่สู้ "แล้วก็บอกว่าไม่เป็นไรให้เพื่อนสาวน้อง มารอในห้องก่อนก็ได้" ก็เดินไปเดินมา เดินไปที่อ่างจัดนู้นจัดนี่เปิดน้ำนู้นนี่นั่น แต่กลับกันน้องช้างเองดูกระวนกระวายเอ๊ะทำไมเรารีบจัง เดินไปหน้าห้องแล้วก็ตามอยู่นั่นแหละว่าเมื่อไหร่ห้องจะเสร็จสักทีอยากจะไล่เพื่อนสาวตัวดีออกไปให้พ้นพ้น ซะเดี๋ยวนี้!!!!

และแล้วเสียงสวรรค์ก็ดังขึ้น 'ก๊อก ก๊อก ก๊อก' เสียงแว่วมาว่าห้องเสร็จแล้วครับ น้องช้างรีบจัดแจงแทบจะถีบเพื่อนสาวออกจากห้องแล้วล็อกประตูอย่างสบายใจ
'ถึงเวลาสนุกแล้วซิ ถึงเวลาสนุกแล้วซิ ถึงเวลาสนุกแล้วซิ' เอ๊ะน้องช้างดูเทเลทับบี้มากเกินไปหรือเปล่าทำไมได้ยินเสียงก้องในหู ในหัวก็มา

ทันทีเมื่อล๊อคประตูเสร็จ หันกลับมาพี่เสือหยิบผ้าเช็ดตัวแล้วส่งให้ เราก็ถามพี่เสือ อารมณ์แอ๊บไม่รู้เรื่อง ใสๆว่า "หนูต้องถอดเอง พี่จะต้องถอดให้หนูเนี่ยะ เอาเป็นว่าหนูถอดเองดีกว่าเขิน" (ยังมีมารยาจริตใสใส ใส่พี่เสืออีก) และเราก็เปลี่ยนเสื้อผ้า

บอกตามตรงว่าตอนที่จะออกมากำลังคิดว่าจะถอดก็กกนดี หรือไม่ถอดดี ในที่สุดก็ตัดสินใจว่าถอดก็ได้เพราะยังไงเดี๋ยวก็ต้องถอด (จินตนาการเราเนี๊ยะ มันร้ายน่ะค่ะคู๊ณ...)

เมื่อ เสร็จสรรพก็เดินออกจากห้องน้ำ พบกับบรรยากาศมืดสลัวสลัวที่พี่หมอปิดไฟให้เรา กลัวเราเขิน แต่ก็ยังมีมารเข้ามาอีก ไฟสปอร์ตไลท์กลางห้องมันปิดตรงไหนหว่าพี่เสือถาม พี่เสือ กับน้องช้างวิ่งกันทั่วห้องเป็นสวนสัตว์หาสวิตช์ไฟกันให้วุ่น และแล้วพี่เสือก็ชนะ ปิดไฟได้แล้ว ก็ไล่น้องช้างไปลงอ่าง...

เบรคสักครู่ค่ะขออนุญาตขับรถไปทำงานเดี๋ยวดึกดึกจะมาเล่าให้ฟังต่อถึงความฟินแบบโลดโผนตีลังกาโจนทะยานและนุ่มนวล ในตอนต่อไปจะพาพวกคุณไปเที่ยวถ้ำเสือ ปางช้าง เมื่อเข้าทำเสือแล้วเจอลูกเสือนั้น น้องช้างจะทำอย่างไรต่อไป จะหฤหรรษ์สักแค่ไหนอีกอึดใจเดียวค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2016, 05:36:19 pm โดย Kunnine »

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 22

รีบๆมาต่อด่วนๆเลยค่ะ
พี่สาวคนนี้รอลุ้นอยู่น่ะค่ะ ^_^

ออฟไลน์ Black rose

• พลังน้ำใจ: 19
  • เสียใจ! ฉันไม่ใช่แม่บุญทุ่ม

ตามด้วยคน สนุกดีจัง

• *

รีบๆมาต่อด่วนๆเลยค่ะ
พี่สาวคนนี้รอลุ้นอยู่น่ะค่ะ ^_^

ใกล้ถึงที่หมายแล้วค่ะพี่เดี๋ยวน้องรีบต่อเลยค่ะ นี่ขับรถไปคิ๊กคั๊กๆไปคนเดียว
อยู่ๆ ภาพมันก็ลอยขึ้นมาเฉยๆ 555

• *

ตามด้วยคน สนุกดีจัง

ขอบคุณค่ะเดี๋ยวน้อง รีบเขียนเลยค่ะน้องกลัวลืมรายละเอียดจำทุกมุม จำทุกช๊อต

• *

#ตอนที่2 มาแล้วค่ะ

น้องช้างเดินนำดุ๋ยๆหน้าหมุ้ยลงอ่าง พี่หมอก็มารับผ้าเช็ดตัวค่ะ แล้วก็พับซะเรียบร้อยไปวางที่ ในใจคิดแหม.....เรียบร้อยกว่าเราอีก แล้วพี่หมอก็ พรึ๊บ!!!         ผ้าหลุด ถ้ำเสือเปิด ตายแล้ว...ลูกเสือค่ะสลึมสลือ กำลังจะตื่น แต่น้องช้างทำใจดีสู้ลูกเสือค่ะทำหน้านิ่งๆ พี่เสือก็อาบน้ำให้ค่ะ เอาสบู่มาถูๆ ถูตั้งแต่นิ้วเท้ายันคอเลย (ถ้ามีครีมล้างหน้าด้วย นางคงล้างหน้าให้แล้ว) ตั้งใจล้างค่ะ ตัวน้องช้างก็เป็นชั้นๆใช่ไหมค่ะ พี่เสือล้างทีละชั้นๆโอ๊ยยย อยากจะเอาเสือไปเลี้ยงที่บ้าน อาบน้ำสะอาดกว่าเราถูเองอีก

หลังจากที่อาบน้ำเสร็จก็ขัดสครับค่ะ พี่เสือก็ขัดให้เราอย่างดี จำได้ว่าเราชอบเทสพี่เสือค่ะ เลือกกลิ่นทั้งสบู่ และสครับได้เลิศเลย ก่อนจะขัดแอบเอาสครับมาดมค่ะ กลิ่นคล้ายโคล่า พี่เสือบอกพี่เขาชอบมันน่ากินดี โอ๊ยยยยอย่าน่ะอย่ามาขัดน้องแล้วกินต่อน่ะน้องอยากนวด

ขณะขัดตัวเอะมือไปโดนอะไร กรี๊ด.... ลูกเสือตื่นค่ะ ตื่นแบบตกใจน้องไม่คิดว่าลูกเสือจะโตขนาดนี้เอาหน่ะเอาทำใจกล้าๆ จะสนิทกับพ่อก็ต้องทักทายลูกค่ะ เลยทำใจดีสู้ลูกเสือลูบหัวนางเล่น เอะนางก็เป็นมิตรดีหนิ ล้างตัวดีกว่าขึ้นและๆ จะนวดๆ

เราเดินขึ้นจากน้ำพี่เสือก็เอาผ้าเช็ดตัวให้ แล้วเราก็ไปที่เตียง อิน้องหนาวมากเพราะเตียงเป็นจุดที่แอร์ตก เลยเดินไปปิด พี่เสือก็ไม่ว่า เพียงแต่บอกว่า "เดี๋ยวนวดก็ร้อนแล้วน่ะ" หึหึหึหึหึ คารมเสือมันอย่างนี้นี่เอง เราก็นอนเลยค่ะทำตัวเหมือนคนเก๋าเกมส์ 555

เริ่มจากพี่เสือนวดปลายเท้าขึ้นมาค่ะ แต่แปลกน่ะค่ะมือพี่เสือไม่ค่อยไม่ค่อยมาเฉี่ยวเขื่อนหน้าปางช้างเหมือนคนอื่นเลย... แต่ลูกเสือค่ะ!!มันทำท่าป่วนเปี่ยนหน้าเขื่อนปางช้าง ขนลุกสิค่ะทีนี้ จากที่กดมือถืออยู่ หยุดเล่นค่ะนอนนิ่งๆ แล้วพี่เสือก็เอาหนวดค่ะ ที่เราบอกชอบอ่า มาจุ๊บทั่วตัว คำว่าสยิวเป็นอย่างนี้นี่เองขนลุกหนักกว่าเดิมตอนพี่เสือมานัวเนียแถวหู โอ๊ยยยยย พอถึงจุดนั้น เขื่อนหน้าปางช้างของน้องมันเริ่มจะปริ่มและ

หันหน้าค่ะ... พี่เสือกระซิบ อิน้องค่อยๆพลิกกายขึ้นมา พี่เสือค่ะ ร่างกายน้องไม่มีเห็บหมัดน่ะค่ะ พี่จะจุ๊ฟอะไรละเอียดขนาดนั้น ทำยังกับหาทุกซอกทุกมุม ในที่สุดประตูเขื่อนก็เปิด พี่หมอไวมากอ่าใส่ชุดกันฝนให้ลูกเสือตอนไหนรู้อีกทีลูกแกแต่งตัวเสร็จพร้อมเที่ยวปางช้างแล้ว

ทางไปมันคดเคี้ยวมากค่ะบอกเลยพี่เสือแกพาขึ้นเขา ลงห้วย เลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา ตอนท้ายลากน้องช้างไปลัดเลาะตะเข็บขอบเตียง (คนอะไรลากช้างได้ แข็งแรงมาก) แล้วก็ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วแสงจ้าๆข้างหน้าปางช้างนั้นเองอีลูกเสือดื้อค่ะกว่าจะยอมออกจากปางช้างได้นี่คืออิแม่ช้างตระคริวกินกันเลยทีเดียว

หลังจากนั้นเราก็นั่งคุยเล่นกันค่ะแล้วพี่เสือก็บอกว่า
"ไป! พี่อาบน้ำให้" เราก็คิดในใจดีๆ กลัวของแถมพี่เสืออีกเลยรีบเดินไปที่อ่าง พี่แกก็ลงสบู่ค่ะแกถูเหมือนเดิมถูทุกชั้น แต่รอบนี้อาบนานเพราะพี่แกบอกว่าต้องล้างน้ำมันให้หมดเดี๋ยวมันจะลื่น อาบน้ำใกล้จะเสร็จแล้ว พี่ก็ลุกขึ้นค่ะ ส่วนน้องก็นั่งอยู่ แล้วก็ก้มตัวมาถูหลังให้เรา เอาสิคราวนี้ ลูกเสือมันมางัวเงียแถวงวงช้างก็เลย กัดเข้าให้ ลูกเสือเกือบตายตรงนั้น นี่เห็นสงสารน่ะเลยให้ไปตายที่อื่น แล้วแกก็ถูตัวแกเองเราถามว่าให้ช่วยไหมพี่เสือบอกเดี๋ยวลูกก็ตื่นอีกหรอก น้องนี้ชักมือกลับเลยกลัวจะไม่จบแค่3ชม. จะปาตะเหลิดไปทั้งคืน

และแล้วประตูนรกก็เปิด 'กริ๊ง กริ๊ง กริ๊ง' พี่เสือเดินไปรับสายซึ่งปลายสายบอกว่า "หมดเวลาสนุกแล้วซิ หมดเวลาสนุกแล้วซิ หมดเวลาสนุกแล้วซิ" เราเลยวงแตกรีบแต่งตัวเตรียมกลับบ้าน

วัดถัดมาค้นพบว่าน้องช้างไข้ขึ้นด้วยการอาบน้ำนานกลางแอร์ ไอ้เราก็โมโหหาคนรับผิดชอบ ก็ไปแจ้งพี่เสือ ที่ไหนได้ รอบนี้แกจะสวมบทเป็นหมอ บอกจะฉีดยาให้อีก โอ๊ยยยยยยย ยาวไปไหมค่ะ แต่นี่ละเอียดละออละเมียดละไมมากอ่า

ขอบพระคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านที่อดทนอ่านการบ้านยาวๆแบบนี้น่ะค่ะ
น้องจะส่งผลงานชิ้นใหม่ให้ในเร็วๆนี้ค่ะ น้องเป็นพวกชอบหาสิ้งที่ดีที่สุด
น้องจะลองจนกว่า เจอคนที่เราคิดว่าจะหยุด..

คะแนนที่ให้ หน้าตา 8.5/10 จริงๆน้องชอบกินเด็ก เพราะอยากเป็นอมตะ
คะแนนการนวด 10/10 พี่แกตั้งใจนวดมากใจเย็นไม่บิ้วเพื่อ....อย่างเดียว
คะแนนความฟิน 10/10 บอกเลยว่าถึงจุดฟินพร้อมกับผู้ร่วมกิจกรรมครั้งแรก
ความเอาใจใส่ 10/10 พี่เสือเห็นเราบ่นว่าตอนนี้ข้อศอกด้าน พี่แกก็จำได้มานั่งขัดให้น้อง และเอาแค่บอกว่าชอบหนวดตอๆนี่แหละแกเลยจัดให้เลยโดยไม่ต้องบอก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2016, 08:15:21 pm โดย Kunnine »

dumpling

• บุคคลทั่วไป

ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ฟินๆนะคะ
ยังไม่ได้ลองนวด อยู่ระหว่างศึกษาหาข้อมูล
หวังใจว่าครั้งแรกจะเจอฟินๆแบบนี้บ้าง ไม่รู้จะหวังมากไปไหมนะคะ อิอิ

• *

ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ฟินๆนะคะ
ยังไม่ได้ลองนวด อยู่ระหว่างศึกษาหาข้อมูล
หวังใจว่าครั้งแรกจะเจอฟินๆแบบนี้บ้าง ไม่รู้จะหวังมากไปไหมนะคะ อิอิ

แป้งว่าการบ้านที่พี่ๆเขาส่งมาก็สามารถประกอบการตัดสินใจได้ระดับนึงน่ะคะและการคุยกับพี่หมออย่างเปิดใจก็เป็นอีกข้อนึง กว่าแป้งจะนัดก็นั่งอ่านการบ้านของเกือบทุกคน น่าจะครบน่ะค่ะ แล้วเลือกที่เราสนใจผลงานแล้วลองคุยกับพี่หมอดูค่ะ

ออฟไลน์ dark angel

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 7

การบ้านน่ารักมากค่ะ น้องใหม่มาแรงแซงทางโค้งจริงๆ

ออฟไลน์ Private guru

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 11

ขอบคุณนะครับ...ที่ให้ความไว้วางใจใช้บริการพี่เสือ...แม้ว่าพี่เสือจะไม่ใช่สิ่งดีที่สุดแต่ก็ทำสุดหัวใจ

ออฟไลน์ Eaglewood

• พลังน้ำใจ: 22

เขียนการบ้านครั้งแรกได้ดีมากเลยค่ะ  ไปเป็นนักเขียนได้เลยน่ะเนี้ย เล่าเรื่องราวได้ละเอียดยิบเลยแถมน่าอ่าน น่าติดตาม รอฟังเรื่องต่อๆไปน่ะค่ะ

ปล.ขอให้เจอหมอคนที่ใช่น่ะจ้ะ

• *

การบ้านน่ารักมากค่ะ น้องใหม่มาแรงแซงทางโค้งจริงๆ

ขอบคุณมากค่ะ มีหลายช่วงน้องก็เกือบจะแหกโค้งเหมือนกัน ถึงกับต้องดึงสติบ่อยๆ555

• *

ขอบคุณนะครับ...ที่ให้ความไว้วางใจใช้บริการพี่เสือ...แม้ว่าพี่เสือจะไม่ใช่สิ่งดีที่สุดแต่ก็ทำสุดหัวใจ
พี่เสือออออ ยังไงตอนนี้พี่ก็ยังติดtopในดวงใจน้องอยู่น่ะค่ะ

• *

เขียนการบ้านครั้งแรกได้ดีมากเลยค่ะ  ไปเป็นนักเขียนได้เลยน่ะเนี้ย เล่าเรื่องราวได้ละเอียดยิบเลยแถมน่าอ่าน น่าติดตาม รอฟังเรื่องต่อๆไปน่ะค่ะ

ปล.ขอให้เจอหมอคนที่ใช่น่ะจ้ะ

ขอบคุณค่ะพี่ น้องก็อยากเจอหมอที่ใช่ ที่ทำให้หนูหยุดอยู่นิ่งๆกับเขาได้

ออฟไลน์ อ้วน

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

เขียนการบ้าน ได้ดีมากๆคะ แล้วสนุก น่ารัก น่าติดตามทุกตัวอักษร ชอบๆคะ ขอบคุณนะคะที่เขียนการบ้าน แนวสนุกๆให้อ่าน.....
ชอบตรงการให้คะแนนนี้ด้วยนะคะ...
...... หน้าตา 8.5/10 จริงๆน้องชอบกินเด็ก เพราะอยากเป็นอมตะ....
พี่ละสงสัยจริงๆ กินเด็กแล้วเป็น อมตะจริงเปล่า...555

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<