ขนาดอวัยเพศชายยาวกว่า8นิ้วใส่สุดได้หรอค่ะ

หัวข้อ: ขนาดอวัยเพศชายยาวกว่า8นิ้วใส่สุดได้หรอค่ะ  (อ่าน 10653 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือสงสัยเฉยๆจากอีกกระทู้มีแต่คนบอก8นิ้วทั้งนั้นเลยอยากรู้ใส่เข้าไปไม่เจ็บหรอค่ะแล้วจะเข้าได้สุดไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ yayo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ขนาดอวัยเพศชายยาวกว่า8นิ้วใส่สุดได้หรอค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 06:34:16 am »

8 นิ้ว โดนครั้งที่ 3-4 ก็เข้าได้สุดนะ ครั้งแรกๆ อาจยังไม่สุด เพราะของกิ๊กเรามันใหญ่ด้วย แต่บ่อยๆก็จะรับได้หมด ไม่มีปัญหาค่ะ เสียวดีด้วย มันแน่น เสียวไปถึงข้างใน แต่ปัญหามันจะอยู่ตรงเวลาสลับไปโดนขนาด 5-6 นิ้ว ของแฟนกับกิ๊กอีกคน มันจะรู้สึกโล่งๆ ลื่นๆ แบบมันเข้าไม่ถึงก้นหลุม เสียวได้แค่ปากหลุมประมาณนั้น แต่ทดแทนด้วยความคับแน่นเพราะเค้าใส่พร้อมกัน 2 คน เราก็เสียว เสร็จเหมือนกัน เล่าให้ฟังเพื่อให้เข้าใจว่าของผู้หญิว มันยืดขยายได้ทั้งความลึกและความกว้าง จากประสบการณ์ตรงค่ะ

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 23

Re: ขนาดอวัยเพศชายยาวกว่า8นิ้วใส่สุดได้หรอค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 05:44:02 pm »

ผมช่วยตอบให้นะครับ เผื่อเป็นความรู้แก่ทุกท่าน

โจนาห์ ฟอลคอน (Jonah Falcon)
ผู้ที่ได้ลงกินเนสบุ้คว่าเป็นคนที่มีอวัยวะเพศยาวที่สุดในโลก
ตอนยังไม่แข็ง 9 นิ้ว ตอนแข็งแล้ว 13.5 นิ้ว
จากบทสัมภาษณ์ที่นึงเค้าบอกว่า เค้าเคยมีอะไรกับผู้หญิงมามากมาย
"แต่ไม่เคยมีรายไหนเลยที่เข้าได้ลึกกว่า 9 นิ้ว"

อ้างอิงส่วนหนึ่งจาก http://hilight.kapook.com/view/120022

ดังนั้น 8 นิ้วก็มีโอกาสเข้าสุดครับ แล้วแต่ลักษณะทางกายภาพของช่องคลอดฝ่ายหญิงด้วย

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 172

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 12:45:28 pm »

ผมช่วยตอบให้นะครับ เผื่อเป็นความรู้แก่ทุกท่าน

โจนาห์ ฟอลคอน (Jonah Falcon)
ผู้ที่ได้ลงกินเนสบุ้คว่าเป็นคนที่มีอวัยวะเพศยาวที่สุดในโลก
ตอนยังไม่แข็ง 9 นิ้ว ตอนแข็งแล้ว 13.5 นิ้ว
จากบทสัมภาษณ์ที่นึงเค้าบอกว่า เค้าเคยมีอะไรกับผู้หญิงมามากมาย
"แต่ไม่เคยมีรายไหนเลยที่เข้าได้ลึกกว่า 9 นิ้ว"

อ้างอิงส่วนหนึ่งจาก http://hilight.kapook.com/view/120022

ดังนั้น 8 นิ้วก็มีโอกาสเข้าสุดครับ แล้วแต่ลักษณะทางกายภาพของช่องคลอดฝ่ายหญิงด้วย

แอดขอแบ่งสัก 2 นิ้ว

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:23:26 pm »

ขอยืนยันค่ะว่า 8 นิ้วเข้าได้ลึกสุดโคนเลยค่ะ ทำให้ลืมสามีไปเลยค่ะขอบอก

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 07:54:11 am »

เจ็บอ่ะเข้าไม่สุดเลยค่ะ8นิ้ว-.-

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 07:49:48 pm »

แบ่งมาทางนี้บ้างครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ veee

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 09:59:50 am »

ขอแบ่งมาให้ชอลิ้วเฮียงอย่างผมด้วยคนครับ

ออฟไลน์ nok45

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 01, 2017, 09:08:40 pm »

ยืนยัน นั่งยัน นอนยันคะ ว่า 8 นิ้วเข้าได้หมดคะ ครั้งแรกกับกิ๊กนี่อ้าขากว้างๆ แล้วยังเจ็บนิดหน่อย สักพักกิ๊กโยกขยับเอวเริ่มแน่นและเริ่มจุกตรงท้องน้อย พอนานเข้าเริ่มโยกขยับเอวเอง บอกเลยว่าเสียวมากๆ ยิ่งจังหวะส่งท้ายก่อนกิ๊กจะระเบิดน้ำแตกข้างในนี่ กิ๊กอัดเข้าไปมิดดุ้นเลย รู้สึกเลยว่าข้างในของเรามันขยายดูด ตอดแรงมาก(ชอบมาก....) ...ลืมของ(เล็ก)สามี ไปเลยคะ...

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 03:47:43 pm »

ยืนยัน นั่งยัน นอนยันคะ ว่า 8 นิ้วเข้าได้หมดคะ ครั้งแรกกับกิ๊กนี่อ้าขากว้างๆ แล้วยังเจ็บนิดหน่อย สักพักกิ๊กโยกขยับเอวเริ่มแน่นและเริ่มจุกตรงท้องน้อย พอนานเข้าเริ่มโยกขยับเอวเอง บอกเลยว่าเสียวมากๆ ยิ่งจังหวะส่งท้ายก่อนกิ๊กจะระเบิดน้ำแตกข้างในนี่ กิ๊กอัดเข้าไปมิดดุ้นเลย รู้สึกเลยว่าข้างในของเรามันขยายดูด ตอดแรงมาก(ชอบมาก....) ...ลืมของ(เล็ก)สามี ไปเลยคะ...
มันไม่ชนหรอค่ะ ยาวเกินสะดือเลยมั้ง ครั้งแรกก็สุดเลยสุดยอดจริงๆค่ะ

ออฟไลน์ TETA

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 04:15:43 pm »

เจ้าโลกมันหดตัวลงและยืดหยุ่นได้ครับ อยู่ข้างนอกยาวพอใส่เข้าไปมันหดตัวและมีการยืดหยุ่นด้วยครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 04:24:37 pm »

เจ้าโลกมันหดตัวลงและยืดหยุ่นได้ครับ อยู่ข้างนอกยาวพอใส่เข้าไปมันหดตัวและมีการยืดหยุ่นด้วยครับ
อ่อแบบนี้เองหรอค่ะ งั้นก็แสดงว่าพอใส่เข้าไปมันหดตัวไม่ถึง8นิ้วเหมือนข้างนอก (หรือเราเข้าใจอะไรผิด)

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 07:49:16 pm »

ผมชอบคุณตอบจังเลย บรรยายได้อารมณ์มาก อ่านไปชักไปน้ำจะแตกเอา

ออฟไลน์ Sw_370

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 03, 2017, 02:00:07 pm »

ถ้าดูจากหนังโป้ฝรั่ง ก็ต้องบอกว่าเข้าได้แน่นอน อาจขึ้นกับสรีระ และความเคยชินของฝ่ายหญิงด้วย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 03:53:20 am »

จากที่เคยลองนะค่ะไม่ได้เอาเข้าไปสุดกลัวเจ็บ แต่พอไม่กลัวแล้วจะหาขนาดแบบนี้ได้ที่ไหนอีกล่ะค่ะคงยากที่จะถึง8นิ้ว :'( :'(