ทำไงดีช่วยตัวเองเสร็จมากกว่ากับการมีอะไรกับผู้ชาย

หัวข้อ: ทำไงดีช่วยตัวเองเสร็จมากกว่ากับการมีอะไรกับผู้ชาย  (อ่าน 4051 ครั้ง)

IseeU

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอปรึกษาค่ะ ตัวเองมักจะมีอารมณ์และเสร็จกับการช่วยตัวเองด้วยการหนีบขณะดูหนังโป๊ หรืออ่านเรื่องเสียว มากกว่าการมีเพศสัมพันธ์ ไม่ว่าจะใช้นิ้ว ลิ้น หรืออวัยวะเพศชาย
         ทำยังไงดีค่ะ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้าง (ไม่ได้ติดหนังโป๊นะค่ะ) หรือใครมีแนะนำยากระตุ้นอารมณ์ ขณะมีเพศสัมพันธ์ไหมค่ะ ที่ไม่ใช่สารเสพติดอ่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Relax Spa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 17

ถ้าเรามีอารมตอนทำอะไร ก็ของทำอย่างนั้นตอนมีอะไรกัน เช่น เปิดหนังโป๊ ไปด้วยครับ หรือเราชอบแบบไหน ลองเปิดอกคุยกะฝ่ายชายให้เค้าทำให้เรา ค่อยๆเป็นค่อยไปครับ สร้างบรรยากาศให้ได้^^

#24  Relax spa สูง ขาว ตี๋ บริการนวดผ่อนคลาย สะอาด สุภาพ ปลอดภัยเป็นความลับ สนใจ สอบถามพูดคุยกันก่อนได้นะครับ^^ ติดต่อ  Line: เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

แอดว่าน่าจะเป็นปัญหาที่ฝ่ายชายนะครับ ลองให้เขามาเขียนบทความส่งแลก DVD นวดนะครับ

IseeU

เคยเปิดหนังโป๊ระหว่างมีอะไรกัน ยิ่งไปกันใหญ่เลยค่ะ เพราะหนังกลายไปเป็นดึงความสนใจเค้าไปจากเรา ต้องให้ปิดหนังมาสนใจเราแทน ส่วนที่คุณ snow queen พูดมาก็ถูกบ้างค่ะ เพราะคุยแล้วเหมือนกัน และพี่เค้าก็พยายามเต็มที่ทุกอย่างแล้ว แต่เราความรู้สึกช้า เสร็จช้า ไม่ค่อยไวต่อสัมผัสเหมือนคนอื่น

ออฟไลน์ Relax Spa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 17

ถ้าเรามีอารมตอนทำอะไร ก็ของทำอย่างนั้นตอนมีอะไรกัน เช่น เปิดหนังโป๊ ไปด้วยครับ หรือเราชอบแบบไหน ลองเปิดอกคุยกะฝ่ายชายให้เค้าทำให้เรา ค่อยๆเป็นค่อยไปครับ สร้างบรรยากาศให้ได้^^

จริงเหรอคะ ที่ว่า ถ้าเราเปิดอกคุยกับเค้า มันจะทำให้คนที่ไม่เก่ง กลายเป็นคนเก่งขึ้นมาได้เหรอคะ

เรื่องแบบนี้ มันต้องคุยก่อนเหรอคะ?????

ไม่อาจทำให้เก่งขึ้นครับ แต่อีกฝ่ายก็ได้รู้ว่าเราต้องการแบบไหน อยู่ที่เค้าจะทำให้รึป่าวครับ^^

#24  Relax spa สูง ขาว ตี๋ บริการนวดผ่อนคลาย สะอาด สุภาพ ปลอดภัยเป็นความลับ สนใจ สอบถามพูดคุยกันก่อนได้นะครับ^^ ติดต่อ  Line: เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

แสดงว่าคุณต้องการบรรยากาศแบบในหนังโป๊หรือในเรื่องที่คุณอ่าน
คนที่คุณมีอะไรด้วย สร้างบรรยากาศไม่ได้
ต้องมีปัจจัยดังนี้ครับ
1) คุณต้องรู้สึกรักชอบพอคนที่คุณจะมีเซ็กส์ด้วย บรรยากาศตื่นเต้นถึงจะเกิด เช่น ถ้าคุณชอบชายสะอาดๆ แต่คนที่คุณจะมีอะไร เซอร์ หรือกลับกัน บรรยากาศก็เสีย คุณต้องรู้ตัวเองก่อน
2) คนที่คุณจะมีเซ็กส์ด้วยต้องฉลาดในการสร้างบรรยากาศ การเล้าโลม มีทั้งด้วยคำพูดและสัมผัส ดูหนังโป๊แล้วทำตามไม่ถูกนะ ต้องทำให้คุณตื่นเต้นก่อน จุดให้ติด รีบไม่ได้ แล้วก็จะทำตามใจตัวเองมากก็ไม่ได้ สำคัญก็ห้ามล่มปากอ่าว

สำคัญคือข้อ 1) ผู้หญิงบางคนอาจเสร็จง่ายก็ไม่ต้องซีเรียสมาก

Notear

แสดงว่าคุณต้องการบรรยากาศแบบในหนังโป๊หรือในเรื่องที่คุณอ่าน
คนที่คุณมีอะไรด้วย สร้างบรรยากาศไม่ได้
ต้องมีปัจจัยดังนี้ครับ
1) คุณต้องรู้สึกรักชอบพอคนที่คุณจะมีเซ็กส์ด้วย บรรยากาศตื่นเต้นถึงจะเกิด เช่น ถ้าคุณชอบชายสะอาดๆ แต่คนที่คุณจะมีอะไร เซอร์ หรือกลับกัน บรรยากาศก็เสีย คุณต้องรู้ตัวเองก่อน
2) คนที่คุณจะมีเซ็กส์ด้วยต้องฉลาดในการสร้างบรรยากาศ การเล้าโลม มีทั้งด้วยคำพูดและสัมผัส ดูหนังโป๊แล้วทำตามไม่ถูกนะ ต้องทำให้คุณตื่นเต้นก่อน จุดให้ติด รีบไม่ได้ แล้วก็จะทำตามใจตัวเองมากก็ไม่ได้ สำคัญก็ห้ามล่มปากอ่าว

สำคัญคือข้อ 1) ผู้หญิงบางคนอาจเสร็จง่ายก็ไม่ต้องซีเรียสมาก

เห็นด้วยค่ะ

ออฟไลน์ มะลิ

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 31

ไม่ต้องกังวล...เรื่องนี้เค้าเข้าใจ
มันอยู่ที่คู่ค่ะ ผลัดกันบิ้วไหม
ช่วยเราไหม..หรือว่า..ผ้าหลุด ก็แทงไม่นับ

ลองนวดดูค่ะ  นวดน้ำมันให้เขา
แล้วขอให้เขานวดให้บ้าง
ลูบไปลูบมา....อารมณ์ก็มาเอง

ถ้าไม่รู้ต้องทำไง  ก็เปิดหนังดู
ในเน็ตมีเยอะค่ะ เรื่องนวดน้ำมันนี่เพียบ

ไม่งั้นก็ลองหาหมอที่รับนวดคู่รัก เขาช่วยได้ค่ะ
No sex ก็ได้ไม่มีปัญหา

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。