รีวิวอาหารเสริม playman ครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริม playman ครับ  (อ่าน 2782 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yoyosang

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวอาหารเสริม playman ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2016, 02:58:29 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ผมลองหาข้อมูลเรื่องอาหารเสริมชาย เคยได้ลองทานมาบ้าง พบว่ามีอาการปวดหัวหลังจากทานไปได้สักครึ่งชั่วโมง ถึงชั่วโมง เลยอยากลองยีห้ออื่นบ้าง หาข้อมูลจากเน็ทครับ จึงมาเจอในบอร์ดและมีการรีวิวจากหลายท่าน เบื้องต้นลองแบบ 10 เม็ด กินวันละเม็ด เริ่มมาเห็นผลหลังจากทานไปได้ 7 เม็ด มีอะไรกับแฟน น้องชายตอบสนองได้ดี ใช้เวลาได้นานขึ้น จากไม่ถึง 5 นาที เป็น 10 นาที ได้ผลเป็นที่น่าพอใจมากครับ

หมดชุดนี้จะสั่งมาเพิ่ม ลองทานให้ครบเดือนดูครับ ผมเป็นอย่างไรจะมาแชร์ใหม่ครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: รีวิวอาหารเสริม playman ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 09:12:55 am »

ขอบคุณสำหรับอาหารเสริมผู้ชายดีๆครับ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: รีวิวอาหารเสริม playman ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 11:20:24 pm »

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ ขายอาหารเสริม PLAYMAN

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 05:12:30 pm »

ซื้อครั้งต่อไปอย่าลืมทวง 2 เม็ดนะครับ