ปรึกษาเรื่อง สถานที่/ขอคำแนะนำคะ

หัวข้อ: ปรึกษาเรื่อง สถานที่/ขอคำแนะนำคะ  (อ่าน 3277 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuki

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ปรึกษาเรื่อง สถานที่/ขอคำแนะนำคะ
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 03:09:32 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หนูกับแฟนคบกันมาหกปีเเล้วเราก็มีอะไรกันปรกติ เเต่เหมือนความต้องการมันมากขึ้นเพราะเเค่มีอะไรกันบนเตียงที่บ้านมันน่าเบื่อจำเจ เลยอยากถามเพื่อนๆพี่ๆ ว่ามีที่ไหนหรือเทคนิคเพิ่มความเสียวมั้ยคะ เคยมีครั้งนึงไปทะเลกันเราไปมีอะไรกันที่ระเบียงละเสียวมากเลยคะกลัวมีคนเห็นนะเเต่มันก็รู้สึกดีมากเลยคะ / เคยคิดว่าถ้าคู่เรากับแฟน ไปเที่ยวกับคู่ของเพื่อนที่สนิทกันละต่างคนต่างมีอะไรกันมันจะเป็นยังไงน้อออ (คิดเฉยๆนะคะ)

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

Re: ปรึกษาเรื่อง สถานที่/ขอคำแนะนำคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 12:35:48 pm »

ลองสิครับ ทุกอย่างจัดได้ตามคุณจินตนาการอยู่แล้วครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: ปรึกษาเรื่อง สถานที่/ขอคำแนะนำคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 01:06:06 pm »

เอางี้สิมา เดี๋ยวแอดจะไปแอบดู ฮ่าๆ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 09:00:06 pm »

แนะนำว่าเป็นทางภาคเหนือครับ เยทแบบเปิดหน้าต่างท้าลมหนาวคับ จะต้องเยทกันจนร้อนให้ได้ รับรองเสียวจริง