ผู้ชายคิดว่าผู้หญิงที่มีสามี 2 คน พร้อมกัน จะมีเซ็กส์แบบไหน

หัวข้อ: ผู้ชายคิดว่าผู้หญิงที่มีสามี 2 คน พร้อมกัน จะมีเซ็กส์แบบไหน  (อ่าน 4802 ครั้ง)

ออฟไลน์ yayo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าผู้ชายที่มาจีบเราและขอเป็นกิ๊ก รับรู้ว่าเรามีสามีพร้อมกัน 2 คน และนอนเตียงเดียวกัน ในเรื่องเซ็กส์ ผู้ชายคนนั้นจะจินตนาการภาพการร่วมรักของเรากับสามี 2 คน ว่าเป็นแบบไหน อยากรู้ค่ะ เพราะมีคนมาจีบเรา ขอเป็นกิ๊ก พอเราบอกแบบนั้นไป ดูเค้ามึนๆไปเลย แต่ก็ยังคงตามจีบเราอยู่ แต่ไม่ถามเรื่องนั้นอีก

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

ถ้าถามแอด แอดก็จะไม่เอาเป็นแม่ของลูกครับแต่ถ้านึกถึงความสนุกมันก็น่าสนุกมากๆเลยแหละ

ออนไลน์ Godzilla44

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

นี่เป็นกระทู้แรกสำหรับผมครับ
ขอตอบว่า ถ้าเป็นผม ผมคงคิดว่าผู้หญิงคนนี้คงจะมีความสุขยามค่ำคืนมากๆเพราะมีให้รับมือ ถึงสองคน แต่จะท่าไหนนี่ไม่ต้องถามเลยครับ เธอคงลองมาหมดแล้ว เพราะมีตั้งสามความคิด ส่วนผมเองถ้าจีบเธอ ก็อาจถอดใจเพราะเรามาแค่เดี่ยวๆแต่เธอไปไกลแล้วครับ