ถามผู้หญิงหน่อยครับ เสียบแต่ไม่ซอย...

หัวข้อ: ถามผู้หญิงหน่อยครับ เสียบแต่ไม่ซอย...  (อ่าน 5120 ครั้ง)

ออนไลน์ zakky

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถามผู้หญิงหน่อยครับ เสียบแต่ไม่ซอย...
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 02:11:41 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเวลาใกล้จะเสร็จ ถ้าเราหยุดซอยแต่เสียบคาไว้แล้วโยกๆบดๆเอานี้คุณผู้หญิงโอเคมั้ยครับ เสียวมั้ย หรือแนะนำต้องทำยังไงดีครับกรณีต้องการเบรกระหว่างช่วงนิดนึง

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: ถามผู้หญิงหน่อยครับ เสียบแต่ไม่ซอย...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 02:14:00 pm »

ขอตอบแทนสาวๆหน่อยนะครับ แอดว่าคุณถอดออกมาแล้วเบิร์นฆ่าเวลา หรือเอาฟาดๆเหมือนในหนังฝรั่งน่าจะดูโปรกว่านะครับ มันจะไม่ได้เผยไต๋ว่าคุณกำลังจะเสร็จ

ออฟไลน์ bovy99

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ถามผู้หญิงหน่อยครับ เสียบแต่ไม่ซอย...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 11:44:05 pm »

แล้วคุณคิดว่าคุณหยุดซอยได้ปะหล่ะ แหมมกำลังฟินนน นะ ถ้าไม่งั้นคุณต้องมาเบรินสักแปบ แล้วก้อกลับไปซอยต่อ สลับกัน ขอบอกว่า เด็ดดดดดดดดดดดดมากกกกกกกกกกกกก แต่เราทุกรายนะค่ะ ซอยจนตัวเองเสร็จหล่ะค่ะ เพราะทนไม่ได้ อิอิ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:48:51 pm »

ที่ว่าจะกดนิ่งๆเนี่ย ฝ่ายหญิงเสร็จยังครับ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 11:29:52 pm »

หยุดซอยไม่เป็นไรค่ะ เราซอบเองก้ได้ กำลังเสียวมาหยุดได้ไง...บ้าจริงๆ...

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2016, 11:06:08 am »

สาวๆโอเคอยู่ครับ แต่เจอสาวลีลาดี คุณหยุดซอย แต่เค้าไม่หยุด ยังบดยังขยี้คุณอยู่จากข้างล่าง ก็ไม่รอดอยู่ดีครับ

ออฟไลน์ Tigergirl_jeje

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 09:36:22 pm »

ชอบนะคะ แบบนี้

ซอยถี่ๆนี่ นานๆขอที แต่ชอบช้าๆบดๆ กอดกันกลมๆ.....ฟินนนแล้วฟินอีก