แฟนใคร ไม่ยอมมีsexบางท่าบ้าง

หัวข้อ: แฟนใคร ไม่ยอมมีsexบางท่าบ้าง  (อ่าน 2208 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

แฟนใคร ไม่ยอมมีsexบางท่าบ้าง
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 09:22:26 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เพื่อนผู้ชายเคยเจอปัญหาบนเตียง แฟนไม่ยอมให้จัดบางท่าไหมครับ
อย่างแฟนผม บอกว่าไม่ชอบท่าDog เธอบอกเพราะจุก  ???
แต่มันเป็นท่าเบสิคที่ผมอยากจะจัดทุกครั้งเลยนะ

เพื่อนๆที่เคยเจอแบบนี้แล้วสรุปยังไงครับ
ยอมแฟนสาวหรือไม่ยอมครับ  ;D

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: แฟนใคร ไม่ยอมมีsexบางท่าบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 09:44:09 am »

เป็นเรื่องปกตินะครับ การมีเซ็กส์มันคือการมีเซ็กส์ร่วมกันระหว่างสองคน ก็ควรจะมีจุดมุ่งหมายไปเพื่อให้ทั้งสองคนมีความสุข ถ้าหากแฟนคุณบอกว่าจุกท่าหมา คุณก็มีอีกเป็น 100 ท่าให้เลือกทำ แต่ถ้าคุณยังจะยืนกรานจะทำท่าหมาทั้งๆที่รู้วาแฟนจุก นั่นแสดงว่าการมีเซ็กส์มันเป็นการมีเซ็กส์ของคุณคนเดียวแล้วครับ