แนะนำท่า YES สำหรับผู้ชายไซส์มาตรฐาน ผู้หญิงชอบค่ะ

หัวข้อ: แนะนำท่า YES สำหรับผู้ชายไซส์มาตรฐาน ผู้หญิงชอบค่ะ  (อ่าน 5240 ครั้ง)

ออฟไลน์ papertown

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ อยู่ๆวันนี้ก็อยากแชร์ความรู้ให้เพื่อนๆทราบเป็นวิทยาทานค่ะ (ประสบการณ์ไม่เยอะแต่อยากแชร์ อิอิ)
อย่างที่เคยเล่าว่าตอนเด็กๆเป็นสาวไฟแรงสูง (หรือใจแตกนั่นแหละ 555) ก็เลยได้สัมผัสดุ้นมาหลายแบบหลายขนาดนะคะ สุดท้ายแล้วก็มาหยุดที่พ่อของลูกคนนี้ ไซส์มาตรฐานชายไทยค่ะ
เลยอยากมาเล่าว่า "ท่าไหน" ที่เข้าลึกที่สุด และถูกใจที่สุดค่ะ

ตอนนี้ถูกใจที่สุด เข้ารอบชนะเลิศอยู่ 2 ท่า

1. ผู้ชายอยู่ข้างบน ให้เอาขาผู้หญิงทั้งสองข้างพาดไหล่ผู้ชายไว้ แล้วสอดดุ้นของผู้ชายเข้ามาเลย เอาหมอนรองก้นผู้หญิงไว้ก็ได้ค่ะ ท่านี้จะทำให้รู้สึกลึกมอง ลองดูกันค่ะ

2. ผู้หญิงอยู่ข้างบน (Women on Top) แต่ต้องใช้เทคนิคให้เอาหมอนข้างรองก้นผู้ชายไว้ค่ะ ให้แท่งนั้นมันโด่ขึ้นมาเยอะๆ คราวนี้ละขย่มกันให้หายคันเลยค่ะ

เพื่อนๆมีท่าไหนที่โดนใจกันบ้าง แชร์กันได้นะคะ

ตอนต่อไปติดตามชม วิธีรับมือกับของใหญ่ ทำยังไงไม่ให้เจ็บและจุก ค่ะ :)

Facebook Comments

ออฟไลน์ Cake

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 28

Re: แนะนำท่า YES สำหรับผู้ชายไซส์มาตรฐาน ผู้หญิงชอบค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 11:33:02 am »

ชอบเหมือนกันเรยค่ะ

ของใหญ่... เอิ่ม.. ปกติใหญ่ๆๆไม่ค่อยชอบเท่าไรค่ะ  มันจุกและเจ็บ
คงต้องรอฟังนะคะ  วิธีรับมือกับของใหญ่ ...  อิอิ