รีวิว mr.dick ทั้งสองสูตร ได้ผลดีเกินคาด

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว mr.dick ทั้งสองสูตร ได้ผลดีเกินคาด  (อ่าน 3102 ครั้ง)

ออฟไลน์ ครอคโคไดล์

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว mr.dick ทั้งสองสูตร ได้ผลดีเกินคาด
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 01:34:12 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ
ก่อนจะซื้อมากินก็เคยกินของยี่ห้ออื่นมาสองสามยี่ห้อ ได้ผลที่ไม่ชอบเลยคือ กินแล้วรู้สึกหน้าตึง ออกร้อน หายใจไม่สะดวก ส่วนเรื่องแข็งเรื่องอึดได้ผลเหมือนๆกัน ผมไม่ชอบตรงผลข้างเคียงของอาหารเสริมมากกว่า
     หลังจากนั้นก็หยุดกินทุกยี่ห้อ เว้นไปประมาณครึ่งปี ก็เริ่มมาสนใจอีกครั้ง เพราะว่าผมนอนดึก ใช้กำลังพอประมาณไม่มากไม่น้อย อายุ 29 หน้าโทรม. มาอ่านรีวิวของแอดมินก็เจอยี่ห้อ mr.dickนี้ ที่เคลมว่าไม่มีผลข้างเคียงเลย จึงได้ตามอ่านไปถึงหน้าเวปของเค้า สอบถามกับคนขายจึงทราบว่าทำออกมา 2 สูตร สูตรนึงเน้นบำรุงเซกส์ สูตรนึงเน้นบำรุงโทรม ก็เลยจัดมาสองสูตร ทำการกินวันละ 2 เม็ดต่อสูตร ตอนนี้ผ่านไปได้ครบ 15 วันจึงมารีวิวครับ
1.สูตร1 บำรุงเซกส์
ดีมากกก ไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลยทั้งสิ้น ไม่ต้องกังวลว่าจะแข็งกลางที่ทำงานอะไรเลย เป็นธรรมชาติมาก พอจะใช้งานใช้ดีมาก แข็งนานไม่ปวดไข่ น้ำข้นไม่เหลว เยอะด้วย ได้ผลตามนี้ครับกระปุกแรก
2.สูตร 2 บำรุงโทรม
ตัวนี้สุดยอด ตื่นมาไม่โทรม มันรู้สึกเฟรซ กระปุกแรกได้ประมาณนี้โอเคครับ
เลยมารีวิวให้เพื่อนๆทราบ ถ้าเน้นบำรุงเลยจริงๆ ตามยี่ห้อนี้เลยครับ เดี๋ยวหมดกระปุกสอง จะมารีวิวอีก เรื่องขนาดด้วย เรื่องสีด้วย เพราะกระปุกแรกยังไม่เห็นผลตรงนี้ชัดครับ ขอบคุณครับ