ใครเคยกิน อาหารเสริม OMG บ้างครับ เห็นขายใน lazada

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: ใครเคยกิน อาหารเสริม OMG บ้างครับ เห็นขายใน lazada  (อ่าน 20944 ครั้ง)

ออฟไลน์ somchai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

http://www.lazada.co.th/OMG-30-98281.html

กำลังตัดสินใจว่าจะลองซื้อมากินใครมีข้อมูลบ้างครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 178

Re: ใครเคยกิน อาหารเสริม OMG บ้างครับ เห็นขายใน lazada
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 12:10:54 am »

ใครเคยกิน OMG มีผลข้างเคียงยังไงรีวิวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ross16

• *

Re: ใครเคยกิน อาหารเสริม OMG บ้างครับ เห็นขายใน lazada
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 09:47:04 pm »

ผู้หญิงกินได้มั๊ยค่ะ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 12:37:21 pm »

ผู้หญิงกินได้มั๊ยค่ะ

ยังไงรบกวนฝากยา UROK ของผมไว้พิจจารณาด้วยนะครับ นี่กระทู้แชร์ประสบการณ์การกินครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=39.0 ผู้หญิงก็กินได้ครับ

ออฟไลน์ min_chic

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 12:48:08 pm »

เคยกินคับ
เป็นอาหารเสริมเพิ่มขนาดชาย ทำจากสมุนไพร
ผมกินเป็นประจำทุกวัน  จนเมียผม ถามว่าฟิตมาจากไหน
ผมเลยบอกว่า ผมกิน OMG คับ

เพื่อนๆสนใจ เดี๋ยวผมแนะนำเวปที่ผมซื้อเป็นประจำได้คับ
ผมสั่งซื้อวันเดียวก็ได้แล้ว มีเมสเซนเจอร์มาส่งแปบเดียวเองคับ

ลองเข้าไปสั่งเวปนี้นะคับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=4.0

มีไรสงสัยถามผมได้นะคับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 09:21:28 am »

ออฟไลน์ omgherb

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 12:45:57 pm »

ออฟไลน์ Sojima

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 08:00:27 pm »

เยี่ยมจริงๆครับ ขอค่าเชียร์ซักกล่องสิครับ55

ออฟไลน์ sp

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 07:17:56 am »

เคยกินครับ ถ้าต้องการให้ใหญ่ขึ้นไม่มีผลครับ

แต่ถ้าต้องการให้แข็งใช้ได้ครับแต่ต้องกินวันละเม็ดครับ

ออฟไลน์ โอเอ็มจี สำหรับผู้ชาย

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • พลังน้ำใจ: 1
  • www.omg2u.com
    • OMG2U

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 05:38:37 pm »

ขนาดรับประทานโอเอ็มจี

- สำหรับอาทิตแรก ทานวันละ 2 เม็ด พร้อมอาหารเช้า และ เย็น ครั้งละ 1 เม็ด
- หลังจากอาทิตแรก ทานวันละ 1 เม็ดพร้อมอาหาร
- ทุกครั้ง ก่อนมีเพศสัมพันธ์ 30 นาที ทาน 1-2 เม็ด (1 หรือ 2 ขึ้นอยู่กับสภาพของแต่ละคนไม่เท่ากัน ถ้าไม่มั่นใจ แนะนำให้ทาน 2 เม็ด)