ตุ๊กตายาง sex doll น้องอั้มสาวมอดังเอกชนอดีตพริตตี้มอเตอร์โชว์ปี 2014 หน้าสวย

หัวข้อ: ตุ๊กตายาง sex doll น้องอั้มสาวมอดังเอกชนอดีตพริตตี้มอเตอร์โชว์ปี 2014 หน้าสวย  (อ่าน 9063 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตุ๊กตายาง sex doll น้องอั้มสาวมอดังเอกชนอดีตพริตตี้มอเตอร์โชว์ปี 2014 หน้าสวยตาหวานหุ่นปัง

คุณสมบัติ
ทำจากซิลิโคนทางการแพทย์ทั้งตัววัตถุดิบจากญี่ปุ่น โครงกระดูกเป็นโลหะสามารถปรับอิริยาบถได้เหมือนคนปกติ เหมาะสำหรับชายหนุ่มทุกเพศทุกวัยที่ชอบไปยืนดูพริตตี้ตามงานมอเตอร์โชว์ ถ้าอยากมีพริตตี้ระดับท๊อปไปไว้ที่บ้านก็จัดน้องคนนี้ได้เลยครับ

น้ำหนัก 31kg
ความสูง 165cm
สัดส่วน 82*62*82cm
ความลึกช่องคลอด 18cm
ทวารหนักลึก 17cm
ปากลึก 12cm
ราคา 50,000-63,000 บาท

อยากเก็บรูปทั้ง 12 รูปขนาดต้นฉบับ ไว้สะสมหรืออวดเพื่อนคลิ๊กที่ปุ่มข้างล่างนี้เลย

เว็บฝากรูป ของคนไทยออกแบบมาสำหรับโพสรูปกับเว็บบอร์ดโดยตรง www.sovix.org

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2016, 12:57:49 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

แอดฯขายเหรอครับ?

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

แอดฯขายเหรอครับ?

ไม่ได้ขายครับแอดไปหาข้อมูลมานำเสนอเฉยๆ คาดว่าอีกไม่กี่ปีน่าจะเป็นที่นิยมในไทย เมื่อก่อนตัวเป็นแสนตอนนี้หลักหมื่นอีกไม่นานน่าจะตัวหมื่นกว่าบาท เผื่อใครจะซื้อมาเล่นแอดจะได้ยืมมาถ่ายรูปบ้าง

ออฟไลน์ Tasaki

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

จัดว่าดีเลยครับ ผมขอถามเพิ่มนิดนึงนะครับถึงการดูแลรักษา ว่าดูแลรักษายากไหมครับ