อยากลองเป็นคนนวดดูบ้างครับ

หัวข้อ: อยากลองเป็นคนนวดดูบ้างครับ  (อ่าน 5898 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guess

• สมาชิก VIP
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากลองเป็นคนนวดดูบ้างครับ
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 02:19:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คืออยากเป็นคนนวดดูบ้างน่ะครับ อยากรู้ว่าจะรู้สึกอย่างไร แต่ไม่ได้จะทำอาชีพนี้นะครับ มีธุรกิจส่วนตัวอยู่แล้ว แค่เข้าใจว่าการทำให้ผู้หญิงมีความสุข น่าจะให้ความรู้สึกที่ดีกับผมเองน่ะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 129
  • Just the way ..i am..

Re: อยากลองเป็นคนนวดดูบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 04:32:57 pm »

ติดต่อแอดมินสิคะ

ต้อง verify ให้เป็นเรื่องเป็นราวว

หลายๆ คนที่ verify ก็มีอาชีพหลักทั้งนั้น

ลองคุยกะแอดมินดูค่ะ หุหุ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

Re: อยากลองเป็นคนนวดดูบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 06:52:37 am »

ผมอ่านกติกาของการ verify แล้ว คนที่จะนวดต้องทำเป็นอาชีพ โชว์ส่วนสัด เขียนบทความ ซึ่งมันไม่ใช่สิ่งที่ผมคิดจะทำนี่ครับ ผมแค่อยากรู้ อยากสัมผัสกับความรู้สึกแบบนี้ with or without sex nevermind ครับ ขอไม่ฝืนใจกัน แล้วกว่าจะได้นวดคงสอบถามข้อมูลกันก่อนอยู่แล้ว ซึ่งผมเองก็จริงใจอยู่แล้ว แล้วก็ไม่ได้ทำเพื่อเงินนะครับ ซึ่งลักษณะอย่างนี้ไม่ต้อง verify ได้ไหมครับ

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 07:09:35 am »

คนที่ verify และไม่คิดเงิน...มีนะคะ 
คนที่verifyแล้วไม่เอารุปโชว์ขึ้นทำเนียบก็มีค่ะ
คุณดูสิคะ ว่าสาวๆที่นี่เค้าเลือกคนแบบไหนมากที่สุด พี่บอกให้ก็ได้ค่ะ คือคนที่verify ค่ะ

และแบบนี้น่าจะเป็นการ "หาเพื่อนนอน" รึเปล่าคะ

ความจริงใจนั้นเป็นสิ่งดีค่ะ แต่คงใช้กับที่นี่ได้ไม่ดีนัก ลองคิดดูใหม่ดีๆนะคะ

แต่ก็ไม่แน่... คุณอาจโชคดีพบหญิงสาวที่ไม่เลือกก็ได้ ลองดูต่อนะคะ ได้ผลยังไงกลับมาเล่าให้ฟังด้วยก็ดีค่ะ จะได้เก็บสถิติไว้ด้วยเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2016, 07:25:02 am โดย °SnowQueen° »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 07:53:25 am »

วัตถุประสงค์ไม่ใช่เพื่อหาคู่นอนแน่นอนครับ คิดว่าถ้าจะเพียงแค่เรื่องนี้ ตัวผมเองคิดว่าน่าจะหาได้ไม่ยากครับ เพียงแต่การที่จะได้ลองนวดหรือได้รับทราบประสบการณ์แบบนี้มันหาได้จากเวปแบบนี้นี่ครับ เพราะถ้าให้ไปเที่ยวไปจ้างให้มาเป็นหุ่น มันไม่ใช่นะครับ เพราะเขาคงไม่มีความรู้สึกจริงๆ ทำเพื่อเงิน แต่แบบนี้คือทำด้วยความรู้สึกกันจริงๆ คนที่อยากให้นวด เพราะอยากนวดถึงเข้ามาน่ะครับ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณกับคำแนะนำนะครับ

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 08:00:50 am »

เข้าใจแล้วค่ะ ต้องขอโทษด้วยที่เข้าใจผิด
เอาใจช่วยนะคะ ขอให้พบคนที่มีความต้องการแบบเดียวกับคุณในเร็ววันนี้ค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 10:23:52 am »

ถามตัวเองก่อน นวดเป็นจริงมั้ย
ถามตัวเองอีกที อยากนวดเพราะอยากลองนวด อยากเห็นเค้าฟิน หรือจิงๆเราอยากฟินกะคนอื่น คือมันมองได้หลายมุม

ไม่ได้มีอคติ แค่เข้ามาเม้นเฉยๆ

เพราะป้าเคยนวดกะคนที่ไม่ verify และ บุคคลเหล่านั้น อาชีพการงานก็โอเคนะ .. และเค้าพยายามบอกตลอด .. นวดน้ำมัน โนเซ็ก

แต่หน้างานคือ .. คนละเรื่อง

ต่อให้เราตกลงกันแล้ว และ ข้าพเจ้าใส่เสื้อผ้า และขัดขืน ก็คือ ไม่รอด ~

เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 11:07:01 am »

ขอตอบเป็นข้อๆ นะครับ อาจถูกใจหรือไม่ถูกใจต้องขออภัยครับ ถ้าเป็นการนวดแบบ erotic ใส่ feeling เข้าไป ร่างกายขยับไปตามความรู้สึก คิดว่าตัวเองเป็นอย่างนั้นครับ ผมขอบอกเลยว่าผมไม่ใช่หมอนวดอาชีพ ที่สามารถรับได้ทุกสภาพ แต่บอกตามตรงได้เลยครับ การที่จะได้นวดกัน คงต้องคุยกันก่อนว่าต้องการรูปแบบไหน ต้องไม่ฝืนใจซึ่งกันและกัน ผมก็มีข้อแม้ของตัวเองครับ ไม่ได้มาขาย ไม่ได้อยากมาหาฟันฟรี แต่อยากที่จะเรียนรู้ในสิ่งที่เราไม่เคยได้รู้ ทุกอย่างต้องมีการฝึกฝนไม่ใช่หรือครับ ที่ถามมาว่าอยากนวดเพราะ อยากเห็นเค้าฟิน ลึกๆ แล้วถ้าสามารถทำให้เค้าฟินได้ ก็แสดงว่าเรานวดพอใช้ได้ใช่ไหมครับ แต่ขอบอกก่อนเลยว่า ไม่มีการมาบังคับซึ่งกันและกัน พูดกันตรงๆ ได้ ผมเป็นผู้ชายพอครับ ให้เกรียติผู้หญิงเสมอ และผมก็รู้ว่าผู้หญิงก็คงจะให้เกรียติผมเหมือนกัน ถ้าผมทำตัวให้มีเกรียติใช่ไหมครับ ขอโทษอย่างสูงนะครับ ที่ใช้คำพูดแรง แต่จริงใจนะครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 01:01:27 pm »

ขอให้สมหวังนะคะ

ออฟไลน์ Iwantsomeone

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2
  • Always be honest to feeling

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 02:52:30 am »

คืออยากเป็นคนนวดดูบ้างน่ะครับ อยากรู้ว่าจะรู้สึกอย่างไร แต่ไม่ได้จะทำอาชีพนี้นะครับ มีธุรกิจส่วนตัวอยู่แล้ว แค่เข้าใจว่าการทำให้ผู้หญิงมีความสุข น่าจะให้ความรู้สึกที่ดีกับผมเอง
น่ะครับ

ถ้านวดแล้วคุณทำให้ ผญ ฟินได้ ก้อถือว่าเก่งค่ะ ถ้าไม่ใช่หมอนวดนะ จะลองดูก้อได้ค่ะ ถ้าคิดว่าฝีมือดีพอ อุตส่าห์ส่งเทียบเชิญมาแล้วหนิ เห็นรูปใน line  แล้วหน้าตาตัวก้อโอเคดีนี่คะ  ว่าแต่ว่า. แล้วถ้าติดใจ ให้ทำไงต่ออ่ะคะ  อิอิ ต้องผูกปิ่นโตกันเลยมั๊ยนี่...
เป็นคนแรกรึป่าว จะได้เขียนการบ้านให้ซะเลย5555

Love you my Desperado

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 02:24:14 pm »

ถ้าอยากลองนวดต้องโพสที่ห้องนี้นะครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=21.0 นั่นคือต้องเป็น VIP ก่อน

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 12:40:45 am »

ถ้าได้นวดครั้งแรก ก็คงจะเหมือนผู้หญิง(หมายถึงคนนวด) ที่เสียบริสุทธิให้กับคนที่เราตั้งใจนวด ช่วงแรกอาจมีเกร็งไปบ้าง หนักไปบ้าง เบาไปบ้าง ลีลาไม่มี แต่สักพักความอ่อนโยน ความอบอุ่น จะเข้าแทนที่และคงจะมีแต่ความสุขครับ และผู้ที่ถูกนวดคนแรกคงจะรู้สึกเหมือนกับการที่ชายหนุ่มได้เปิดบริสุทธิหญิงสาวนะครับ เว่อร์ไปสักนิดนะครับ 555

ออฟไลน์ Iwantsomeone

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2
  • Always be honest to feeling

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 10:21:48 am »

ถ้าได้นวดครั้งแรก ก็คงจะเหมือนผู้หญิง(หมายถึงคนนวด) ที่เสียบริสุทธิให้กับคนที่เราตั้งใจนวด ช่วงแรกอาจมีเกร็งไปบ้าง หนักไปบ้าง เบาไปบ้าง ลีลาไม่มี แต่สักพักความอ่อนโยน ความอบอุ่น จะเข้าแทนที่และคงจะมีแต่ความสุขครับ และผู้ที่ถูกนวดคนแรกคงจะรู้สึกเหมือนกับการที่ชายหนุ่มได้เปิดบริสุทธิหญิงสาวนะครับ เว่อร์ไปสักนิดนะครับ 555
พูดซะเคลิ้มเรยนะคะ ก้อตัวติดต่อให้เราเป็นหุ่นไม่ใช่เหรอคะ. เห็นหน้ากันใน Line แล้วหนินะ รอนะคร้าาา

Love you my Desperado