สาวใหญ่ใจยังเด็ก

หัวข้อ: สาวใหญ่ใจยังเด็ก  (อ่าน 15276 ครั้ง)

ออฟไลน์ Private guru

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

สาวใหญ่ใจยังเด็ก
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 06:11:27 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาวใหญ่ใจเด็ก
        Private guru ขอขอบคุณสำหรับการตอบรับที่ดีสำหรับประสบการณ์ครั้งแรกในการเขียนเรื่องเล่าอันเกิดกับขีวิตจริง ครั้งนี้กลับมากับความประทับใจกับสาวใหญ่ใจยังเด็ก เธอคือสาวงามอีกท่านนึงที่อายุอานามถือว่าเข้าขั้นทีเดียว
         ****เหตุการณ์เกิดขึ้นจากการติดต่อมาคุยกันตามระบบและในทางที่ทุกท่านทราบกันดีเธอเป็นสาวที่ไม่เหมือนใครบทสนธนาต่างๆมันบ่งบอกได้ว่าเธอไม่ธรรมดาจริงๆพี่สาวคนนี่ถามถึงสิ่งที่เธอต้องการในการนวดผมก็ตอบตามไปเท่าที่มีความรู้ความสามารถจนเราต้องตรงนัดเจอกันและตกลงเวลานัดเจอกันสถานีรถไฟฟ้า จากนั้นผมก็พาเธอไปที่ฐานทัพประจำของผม Hotel and resort เราสนธนากันหลายเรื่องสุดท้ายก็ถึงเวลานวด เธอเปลี่ยนชุดเป็นผ้าขนหนูและนอนคว่ำรออยุ่บนเตียง ผมเริ่มการนวดด้วยฝามือที่ลูบไล้ไปตามร่างกาย ร่างของหญิงสาวที่นอนสั่นบิดกายไปมาเสียงลมหายใจของเธอลากยาวในยามที่ผมใช้ฝามือที่หนาและอบอุ่นบีบนวดที่ต้นคอเธอเป็นระยะๆ จนถึงเวลาต้องหันประจันกันในลักษณะนอนหงาย "คุณพระช่วย"เธอช่างงามเสียจริงๆ ทั้งปทุมถัน และ เนินสวรรค์ที่มีเส้นไหมปกคลุมพอสวยงาม ผมได้แต่นึกในใจนี่หรือความงามของสาวใหญ่วัยตะง่าน ผมอดใจไม่ไหวที่จะใช้ใบหน้า ริมฝีปากตลอดจนปลายลิ้นฉกลิ้มชิ้มรสความงามจากเรือนร่างของเธอ ตอนนี้มีเพียงสองส่วนของร่างกายของเธอที่สัมผัสพื้นนั้นคือ ศีรษะและก้นของเธอเพราะทั้งขาและแขนเธอคงกอดรัดไว้ที่ตัวผม เสียงครางของเธอยิ่งปลุกอารมณ์กำหนัดในตัวผมมากขึ้น ผมยังคงสาระวนกับยอดถันและเม็ดบัวที่บวมเต่งจากความเสียวกระสันต์อันเกิดจากปลายลิ้น ตอนนี้ทั้งมือ ทั้งลิ้น ทำงานประสานกันอย่างลงตัว แล้วค่อยๆลดตัวลงมาถึงเนินสวรรค์ สายตาของเรามองกันเหมือนเป็นสัญญาณบอกว่า"พร้อมแล้ว"ผมจึงค่อยๆกดริมฝีปากลงบนเนินสวรรค์ของเธออย่างช้าค่อยแทรกปลายลิ้นเพื่อแหวกปีกนางฟ้าของเธอจนเจอกับเม็ดพลอยที่แข็งรอการนวดด้วยปลายลิ้น ผมทั้งลากเลียดูดดื่มน้ำสวรรค์ของเธออย่างเอร็ดอร่อย ผลันโสตประสาทของผมก็ได้ยินเสียงร้องครวญครางอันเป็นความหมายของความเสียวส่านที่แผ่ไปตามร่างกาย ผมยังคงใช้ปลายลิ้นรัดเลาะตามซอกกลีบปีกนางฟ้าของเธอจนเอวเธอ..ยกลอย ขาเกียวไว้ที่คอผม
*****และแล้วเวลาแห่งความสุขจริงๆกำลังจะเกิดขึ้นตอนนี้แล้ว ผมค่อยๆแทรกแท่งสวาทเข้าสู่คูหาสวรรค์ที่ฉ่ำเยิ้มไปธารแห่งความสุข ขณะที่แท่งสวาทเข้าสู่ร่างกายเธอ เธอแอ่นอก โก่งตัว หลับตาพริ้มมีเพียงเสียงครางเบาๆก่อนที่ผมจะกดแท่งสวาทจนหมดสิ้น ผมค่อยๆยกเอวดึงแท่งสวาทออกมาจนเกือบสุดแล้วค่อยๆกดลงไปอีกครั้งความเสียวแผ่ส่านไปทั่วร่างของเราทั้งสองร่างกายชุ่มไปด้วยเหงือทั้งที่แอร์เย็นเฉียบผมสาวแท่งสวาทสลับช้าเร็วพร้อมกับยกขาเธอขึ้นสูงอีกเพื่อแท่งสวาทจะได้สัมผัสความลึกของช่องสวรรค์ของเธอได้ทั่วถึงและแล้วสัญญาณแห่งความสุขล้นก็เกิดขึ้น ร่างเธอเกร็งกอดรัดผมแน่นใบหน้าซบที่ไหล่พร้อมส่งเสียงและปล่อยลมหายใจทอดยาว แต่ยังไม่หยุดแค่นี้ผมยังสาวเอวเดินหน้าเพื่อให้เธอได้ถึงสวรรค์อีกครั้งและมันก็ตามมาติดๆ ผมปล่อยให้เธอผ่อนคลายร่างกายลง พอเธอตั้งหลักได้เธอก็พลิกร่างขึ้นมานั่งทับแท่งสวาทผมอีกครั้ง ด้วยท่านี่ทำให้ปลายแท่งสวาทผมชนกับด้านในสุดของเธอจังๆ ผมเสียวที่ปลายแท่งจนอดร้องครางเพื่อระบายความเสียวไม่ได้ เธอกระหน่ำเอวใส่แท่งสวาทผมอย่างไม่ลืมหูลืมตา ความเร็วบวกกับความเสียวส่านทำให้เธอถึงสวรรค์ไปอีกรอบ ผมค่อยๆส่งสายตาไปให้เธอ เราจ้องมองกันด้วยสายตาที่ฉ่ำเยิ้มแล้วเราก็จูบกัน เหมือนเป็นสัญญาณ เอวเธอเริ่มทำงานอีกครั้งแล้วผมก็ย้ายมาดูดยอดถันจองเธอเพื่อเพิ่มความเสียวให้เธออีกด้วยและแล้วเธอก็เกร็งกระตุกอีกครั้งแต่ครั้งนี้ผมไม่ยอมให้เธอไปสวรรค์เพียงคนเดียวเพราะกลัวเธอจะเหงาจึงพลิกร่างขึ้นอยุ่ด้านบนและกระหน่ำแท่งสวาทใส่เธอบ้างทั้งกระแทกทั้งโยกบัดนี้ผมมีแรงเท่าไรผมใส่จนหมดแล้วสายธารแห่งความสุขเสียวก็หลั่งไหลออกมา ร่างเราทั้งสองกอดกันเกร็งแน่น หลังจากนั้เราก็อาบพร้อมกับเสียงโทรศัพท์ดังพอดีเราจึงเป็นต้องกลับ พร้อมกับความเสียดายของผม (แต่ที่ประทับใจคือเธอเป็นคนที่ถึงสวรรค์ได้สวยและมีเสหน่มากเลยครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 07:19:51 pm โดย Private guru »
Facebook Comments

หญิงโก๊ะ

• บุคคลทั่วไป

Re: สาวใหญ่ใจยังเด็ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 07:36:36 am »

Wow !!! That great ! U a good writer . ^0^

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 08:45:17 am »

ออฟไลน์ Originalsin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2
  • อ้วนเลือกไม่ได้นะคะ. *~*

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 09:12:43 am »

เขียนได้ดีมากๆเลยคะ.  ได้อารมณ์ดี :)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 09:47:30 am »

เขียนได้ดีมากๆเลยคะ.  ได้อารมณ์ดี :)
ถ้ามีเหตุการณ์น่าประทับใจจะเขียนให้อ่านอีกนะครับ

ออฟไลน์ nitzuzu

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 11:16:00 am »

ยอมรับเขียนใด้ดีมากและใด้อารมอ่านไปจนนึกถาพตามเลย

ออฟไลน์ มะลิ

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 31

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 08:51:20 pm »

อ่านระทึก ตลอดเรื่องเลย
ชอบๆๆๆ

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

หญิงโก๊ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 05:26:29 am »

อ่านระทึก ตลอดเรื่องเลย
ชอบๆๆๆ
จิ้นว่าตัวเองเปนนางเอกอ่ะซิ หุหุ รู้นะคิดไรอยู่ ^^

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 06:51:48 am »

น้องมะลิ กับ น้องหญิงโกะ ถ้าอยากเป็นนางเอกบอกนะเดี๋ยวพี่เขียนให้  แต่พี่แต่งไม่เก่ง ถนัดแต่เล่าจากประสบการณ์ตรงจ้า.....

หญิงโก๊ะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 10:06:16 am »

พี่มะลิว่างัย พี่เค้าจะเขียนให้น่ะ พี่มะลิจะได้เปนคนอ่านเรื่องตัวเอง กรี๊ดๆๆ เด่วหญิงโก๊ะชูป้ายไฟเชียร์ หุหุ ชื่อเรื่อง มะลิบานที่ยอดต้น ^_^

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 08:03:39 pm »

อร๊ายยยย..พี่หน้ากากเสือ
มะลิจะได้เป็นนางเอกกะเขาแล้วเหรอคะ

ก็..ถ้า..พระเอกว่าดี..มะลิก็ว่าดี

พี่ชี้นกเป็นไม้..น้องก็ว่าไม้..ตามพี่

หญิงโก๊ะ

แหม ชื่อเรื่องน่ารักเชียว แซวแต่พี่ล่ะนะ
ตัวเองไปหาการบ้านใหม่มาส่งเลย อยากอ่านอ่า
(หมอใหม่เพียบบบบ)

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

หญิงโก๊ะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 09:12:49 pm »

อร๊ายยยย..พี่หน้ากากเสือ
มะลิจะได้เป็นนางเอกกะเขาแล้วเหรอคะ

ก็..ถ้า..พระเอกว่าดี..มะลิก็ว่าดี

พี่ชี้นกเป็นไม้..น้องก็ว่าไม้..ตามพี่

หญิงโก๊ะ

แหม ชื่อเรื่องน่ารักเชียว แซวแต่พี่ล่ะนะ
ตัวเองไปหาการบ้านใหม่มาส่งเลย อยากอ่านอ่า
(หมอใหม่เพียบบบบ)
ดีใจด้วยค่ะ เมื่อไหร่เรื่องมะลิบานที่ยอดต้น on air จะรีบเข้ามาชมเปนคนแรกเลย ส่วนเค้าตอนนี้ยังหาพระเอกแสดงจิงไม่ได้ เลยขอพักไว้ก่อนค่ะ ขออ่านการบ้านคนอื่นแทนไปก่อน ^^

หญิงโก๊ะ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 09:19:26 pm »

หนุงหนิง หนุกหนานกันใหญ่เลยน๊าาาา
พี่snow queen มาร่วมด้วยกันค่ะ บางทีมีความสุขกว่านวดอีกน่ะ กับการได้แซวเรื่องทะลึ่งๆ ปนจีบหนุ่มนิดๆ ^_^

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 12:16:21 am »

หนุงหนิง หนุกหนานกันใหญ่เลยน๊าาาา
พี่snow queen มาร่วมด้วยกันค่ะ บางทีมีความสุขกว่านวดอีกน่ะ กับการได้แซวเรื่องทะลึ่งๆ ปนจีบหนุ่มนิดๆ ^_^

จริง..มีความสุขดีเนอะ
เป็นมิตรภาพน่ารักๆ ทะลึ่งๆ
ช๊อบ ชอบ

。^‿^。

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 12:25:41 am »

ได้เลยค่ะ พี่ขอตั้งชื่อเรื่องให้ก่อนเลยละกันนะคะ

"ไฟรัก มะลิร้าย" 28+ 
เพิ่มตอนให้ด้วยค่ะ... ตอน - สลับฝันวิมานเสือ

จะนอนอยู่แล้วเชียว แวะเข้ามาดูซะหน่อย
เห็นชื่อเรื่องจากพี่SnowQueen แล้วอดใจไม่หวาาายยย
ล็อคอินเลยจ้า

ง่า..อุตส่าห์จะได้เป็นนางเอก ก็ดันได้เป็นนางเอก
แบบร้ายๆอีก งุงิงุงิ...
มีชื่อตอนด้วยเหรอ   "วิมานเสือ" แหมๆ ๆ

#### ถูกใจคร้า ####

ตอนนี้  นางเอกพร้อม  ผกก.พร้อม  ผู้จัดละคร พร้อม
เหลือแค่รอเช็คโลเคชั่น หาฤกษ์เปิดกล้อง

ว่าแต่ คิวพระเอกอ่ะ ได้ยังคะ^^
(ค่าตัวน่ะลดๆหน่อย..ดังแล้ว อย่าคิดแพงนะตัวเอ๊ง)

。^‿^。