การบ้านครั้งที่ 2 กับคนเดิม หมอนวด # 31

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: การบ้านครั้งที่ 2 กับคนเดิม หมอนวด # 31  (อ่าน 4411 ครั้ง)

ออฟไลน์ onzen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

การบ้านครั้งที่ 2 กับคนเดิม หมอนวด # 31
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 03:27:48 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากส่งการบ้านครั้งที่ 1  และมีการทักทายกันทุกวัน  ก้อมีการนัดนวดรอบ 2 กับพระเอกคนเดิม Tiger  เป็นการนัดกันช่วงบ่าย  ย่านพระราม 2  แต่.........เราขอเปลี่ยนสถานที่เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ ได้โรงแรมที่ไม่มีอ่างอาบน้ำ  แต่.....มีโซนอาบน้ำกลางแจ้ง  อืม***ชอบเลย  ไม่ต้องเขินอายหรือปิดบังกันเลย  ได้บรรยากาศดีไปอีกแบบ
*********เริ่มด้วยการที่พระเอกของเราอาบน้ำให้  ไล่ตั้งแต่ช่วงบ่า  หลัง  วนมาที่หน้าอก  เน้นทำความสะอาดทุกสัดส่วนลงมาถึงซอกขา  จนเราไม่อยากอาบน้ำแต่อยากนวดท่ามกลางสายลมและสายน้ำมากกว่า  จนต้องชวน  Tiger  กลับมานวดต่อที่เตียง
         Tiger  เริ่มต้นการนวดด้วยการนวดแผนไทยบริเวณบ่าและต้นคอ  เพราะรู้ว่าเราทำงานหน้าคอมเป็นระยะเวลานานต่อเนื่อง  ซึ่งนวดได้ดี  รู้ว่าต้องมีการแก้อาการยังงัย  ตามกด้วยการนวดน้ำมันอโรม่าออย  ซึ่งวันนี้มีกลิ่นใหม่มาให้ลอง  นวดไล่ขึ้นมาจากฝ่าเท้า  ตาม step  ที่เคยนวด  จนมาถึงบริเวณเนินสวนดอกไม้  ก้อมีการปีนป่ายด้วยนิ้วมือและสิ่งที่อ่อนนุ่มและเปียกชื้น  จนทำให้เราตัวลอยไปจนถึงดินแดนมหัศจรรย์แห่งมวลดอกไม้
********  ต่อด้วยการนวดเฉพาะจุดสัมผัสของผู้หญิง  ที่ไม่เหมือนใครและไม่เคยมีใครนวดให้มาก่อน (หรือมีแต่จำไม่ได้หว่า  สาวๆ ต้องมาลองนวดเองนะคะ)  /////  และแล้ว Tiger  ก้อต้องสวมเสื้อกันฝน  เพราะท้องฟ้าเริ่มมืดครึ้มจนมีฝนตกหนักอย่างรุนแรงต่อเนื่อง  ท่ามกลางสายฝนและลมแรงที่โหมกระหน่ำ~~~~~ เป็นการนวดที่เน้น รุก - รับ รู้จังหวะได้ดีมาก จนฝนหยุดก้อพากันไปอาบน้ำกลางแจ้งอีกครั้ง  ซึ่งคราวนี้เราเป็นคนอาบให้พระเอกบ้าง  ซึ่งก้อเป็นการอาบที่ตื่นเต้นเร้าใจพอสมควร  และตามด้วยการทาเคลือบผิวด้วยครีมน้ำนมกลิ่นดอกไม้หอม  เพื่อความผ่อนคลายหลังจาก!!!!!!!!  จนมีเสียงมากระซิบข้างหูว่า^^^^ ลองดูมั้ยครับว่าจะทำให้  Tiger  น้อยจะฟื้นคืนชีพได้อีกครั้งรึป่าว  อ่า ~~~~ ท้ากันอย่างนี้เรายอมแพ้ไม่ได้  เวลา  3  ชม.  คงไม่พอต้องต่อเวลาเพื่อไม่ให้มีเสียงรบกวนจากผู้ไม่หวังดี

THE  END

*****  อยากบอกว่า  #  31 ยังคงนวดได้ผ่อนคลาย  และเห็นลูกค้าเป็นคนสำคัญเสมอ  (แรงดีไม่มีตกด้วยนะคะ) 

ออฟไลน์ Private guru

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

Re: การบ้านครั้งที่ 2 กับคนเดิม หมอนวด # 31
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 09:50:46 pm »

ขอบพระคุณพี่ Onzen ที่ให้ความเอ็นดูและเรียกใช้บริการรอบ 2 ผมหวังว่าคงไม่เบื่อน้อง Tiger ซะก่อนนะครับ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 01:22:57 pm โดย Private guru »

ออฟไลน์ มะลิ

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 31

Re: การบ้านครั้งที่ 2 กับคนเดิม หมอนวด # 31
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 11:56:07 pm »

ไปมาแล้วเหรอคะ ดีใจด้วยที่พี่หมอแรงดีไม่มีตกนะคะ..อิอิ

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 11:58:56 pm »

ขอบพระคุณพี่ Onzen ที่ให้ความเอ็นดูและเรียกใช้บริการรอบ 2 ผมหวังว่าคงเบื่อน้อง Tiger ซะก่อนนะครับ.....

มีแต่มะลิมั้งที่ไม่ได้ทาครีมหอมๆ
ไม่ได้นวดสบายคลายเส้น...
...งอน...หนักมาก..บอกเลย

T_T

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 11:56:44 am »

ขอบพระคุณพี่ Onzen ที่ให้ความเอ็นดูและเรียกใช้บริการรอบ 2 ผมหวังว่าคงเบื่อน้อง Tiger ซะก่อนนะครับ.....

มีแต่มะลิมั้งที่ไม่ได้ทาครีมหอมๆ

T_T
มาๆๆ..น้องมะลิ พี่หน้ากากเสือ จะนวดเต็มอัตราศึกเลยค่ะ....555555

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 12:22:07 pm »

Tiger  พิมพ์ผิดหรือตั้งใจให้เบื่อคะ  ตอนนี้ยังต้องเปลี่ยนบรรยากาศอีกหลายที่น๊า

น้องมะลินัดรอบ 2 ซิคะ แล้วต่อ ชม. ความฟิน พี่เสือคงเตรียมครีมหอมๆ ไปทาให้น้องมะลิจนชุ่มฉำ ;) ;)

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 12:14:11 am »

T_T
มาๆๆ..น้องมะลิ พี่หน้ากากเสือ จะนวดเต็มอัตราศึกเลยค่ะ....555555

เต็มอัตราศึก...แค่ได้ฟังก็เริ่มเคลิบเคลิ้มแล้ว
ชอบอ่า คนไร

。^‿^。

ออฟไลน์ September

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 08:40:28 pm »

ได้อ่านการบ้าน ที่ส่งให้ ผู้พันเบิร์ด ของแต่ละคน เข้าใจละ ว่าทำไม ผู้พันถึงคิดหนักกับเคสเรา เพราะ สองการบ้าน ต้องต่อเวลากันทีเดียว ของเราเวลายังไม่หมด ก็รีบกลับก่อนแล้ว 555 เล่นเอาหมอคิดมากเลย คือติดธุระเลยรีบก็แค่นั้นเอง 555

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 12:07:08 pm »

น้อง september  ต้องพิสูจน์รอบ 2 นะคะ ตามรอยพี่เสือของน้องมะลิ กับ tiger lover ของพี่ onzen  หมอติดจะขี้อาย คุยไม่เก่ง แต่นี่ก้อคือเสน่ห์อย่างนึง

ออฟไลน์ Nevermine

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 65

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 02:19:10 am »

อั๊ยย่ะ...ตกลง tiger น้อยคืนชีพรึเปล่าอ่า
อิอิอิ...ฟื้นได้กี่รอบอ่า...เค้าอยากรู้^^
#งานเผือกต้องมา^^

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

ออฟไลน์ nitzuzu

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 09:13:06 am »

ใด้อ่านการบ้านของน้องมะลิเลยต้องขอลองบ้างจัดการนัดเลยแต่ก็ต้องรอคิวนานเหมือนกันต่างคนต้องหาเวลาว่างให้ตรงกันแต่ทุกอย่างก็ลงตัวค่ะแต่ก็ยอมรับค่ะน้องเสือนี้สุดหยดมากไม่ผิดว่างเลยแรงดีจริงๆๆ@@@@@@ใว้เดียวมาวิวต่อนะค่ะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 01:27:48 am »

ใด้อ่านการบ้านของน้องมะลิเลยต้องขอลองบ้างจัดการนัดเลยแต่ก็ต้องรอคิวนานเหมือนกันต่างคนต้องหาเวลาว่างให้ตรงกันแต่ทุกอย่างก็ลงตัวค่ะแต่ก็ยอมรับค่ะน้องเสือนี้สุดหยดมากไม่ผิดว่างเลยแรงดีจริงๆๆ@@@@@@ใว้เดียวมาวิวต่อนะค่ะ
อุ้ย...ขอบคุณครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<