มาฟังเรื่องของสาวใหญ่รุ่นลายครามนวดกันบ้างนะคะ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: มาฟังเรื่องของสาวใหญ่รุ่นลายครามนวดกันบ้างนะคะ  (อ่าน 7752 ครั้ง)

ออฟไลน์ PA-xi-DA

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: มาฟังเรื่องของสาวใหญ่รุ่นลายครามนวดกันบ้างนะคะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 11:42:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สนุกมากมายอ่ะค่ะทั้งหมดทั้งมวลของกระทู้นี้เลย
คิดๆ ดูว่า ถ้ามีรวมรีวิวเด็ดนะ ของคุณ Snowqueen เข้าวินมาเลย

ตอนนี้เรื่องจอมมาร...ตามกันถึงไหนแล้วง่า
^^

ออฟไลน์ Cake

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 29

Re: มาฟังเรื่องของสาวใหญ่รุ่นลายครามนวดกันบ้างนะคะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 09:38:50 pm »

เรื่องของ จอมมาร

จะขอเกริ่นถึงนะคะ ว่าจอมมารเป็นแบบไหน... สารภาพว่า ณ เวลานี้ ยังเขียนไม่ออกค่ะ มันไม่มีรูปแบบเลย

ทุกครั้งที่นวดกับจอมมาร พี่จะคิดถึง ม้าเซ็กเธาว์... รู้จักกันมั้ยเอ่ย? ใครที่อ่านสามก๊กจะต้องร้องอ๋อ แน่ๆ

ม้าเซ็กเธาว์เป็นสุดยอดม้า ในยุคสามก๊กค่ะ คือเค้าจะมีลำตัวสีแดงทั้งตัว และวิ่งได้วันละพันลี้

เดิมทีเป็นม้าของตั๋งโต๊ะนะคะ แล้วแกเอามายกให้ลิโป้ (คนนี้พี่แอบหลงรักเค้าสมัยสาวๆมาตลอด แบบว่า ชอบแบดบอยน่ะค่ะ อิอิ)

ตอนหลังลิโป้โดนโจโฉประหารชีวิต แล้วม้าเซ็กเธาว์ก็เลยตกมาเป็นของกวนอู

คิดดู... กวนอูขึ้นขี่ได้ วิ่งได้เป็นวันละพันลี้... มันคืออารายยยยยย

เห็นเปรียบหมอนวดเป็นม้าเซ็กเธาว์แล้วนึกภาพออกเลยครับ เมื่อขุนศึกขึ้นควบม้าม้าก็ห้อตะบึงไม่หยุดหย่อน พาขุนศึกตีหัวเมืองนี้แตก ตีหัวเมืองนั้นแตก เมืองแล้วเมืองเล่า แตกแล้วแตกเล่าม้าตัวนี้ยังมิได้แสดงอาการเหนื่อยอ่อน ผิดกับขุนศึก ยามนี้เรี่ยวแรงยังจะไม่มีให้ทรงตัว ทรุดไปกองอยู่บนหลังม้า ปากก็พร่ำบอกให้ม้าหยุดวิ่งก่อนๆ ม้าเซ็กเธาว์เห็นดังนั้นจึงวิ่งเหยาะๆไปหนุดที่ริมธาร ให้ทั้งม้าและขุนศึกได้ดื่มน้ำ คลายเหนื่อย หลังจากกรำศึกมาด้วยกัน

อัยย๊ะ !!  ที่แท้ จอมมาร..ม้าเซกเทา ก็แข็ง แรง มาก นี่เอง  ..
พาขุนศึกตีหัวเมืองน้อยใหย่ ซะ แตกแล้วแตกอีกเรยหราาาาา หุหุ 

มโนไปไกลเรยยยย อิอิ

ออฟไลน์ Nevermine

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 65

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 02:10:49 am »

เรื่องของ จอมมาร

จะขอเกริ่นถึงนะคะ ว่าจอมมารเป็นแบบไหน... สารภาพว่า ณ เวลานี้ ยังเขียนไม่ออกค่ะ มันไม่มีรูปแบบเลย

ทุกครั้งที่นวดกับจอมมาร พี่จะคิดถึง ม้าเซ็กเธาว์... รู้จักกันมั้ยเอ่ย? ใครที่อ่านสามก๊กจะต้องร้องอ๋อ แน่ๆ

ม้าเซ็กเธาว์เป็นสุดยอดม้า ในยุคสามก๊กค่ะ คือเค้าจะมีลำตัวสีแดงทั้งตัว และวิ่งได้วันละพันลี้

เดิมทีเป็นม้าของตั๋งโต๊ะนะคะ แล้วแกเอามายกให้ลิโป้ (คนนี้พี่แอบหลงรักเค้าสมัยสาวๆมาตลอด แบบว่า ชอบแบดบอยน่ะค่ะ อิอิ)

ตอนหลังลิโป้โดนโจโฉประหารชีวิต แล้วม้าเซ็กเธาว์ก็เลยตกมาเป็นของกวนอู

คิดดู... กวนอูขึ้นขี่ได้ วิ่งได้เป็นวันละพันลี้... มันคืออารายยยยยย

เห็นเปรียบหมอนวดเป็นม้าเซ็กเธาว์แล้วนึกภาพออกเลยครับ เมื่อขุนศึกขึ้นควบม้าม้าก็ห้อตะบึงไม่หยุดหย่อน พาขุนศึกตีหัวเมืองนี้แตก ตีหัวเมืองนั้นแตก เมืองแล้วเมืองเล่า แตกแล้วแตกเล่าม้าตัวนี้ยังมิได้แสดงอาการเหนื่อยอ่อน ผิดกับขุนศึก ยามนี้เรี่ยวแรงยังจะไม่มีให้ทรงตัว ทรุดไปกองอยู่บนหลังม้า ปากก็พร่ำบอกให้ม้าหยุดวิ่งก่อนๆ ม้าเซ็กเธาว์เห็นดังนั้นจึงวิ่งเหยาะๆไปหนุดที่ริมธาร ให้ทั้งม้าและขุนศึกได้ดื่มน้ำ คลายเหนื่อย หลังจากกรำศึกมาด้วยกัน

อัยย๊ะ !!  ที่แท้ จอมมาร..ม้าเซกเทา ก็แข็ง แรง มาก นี่เอง  ..
พาขุนศึกตีหัวเมืองน้อยใหย่ ซะ แตกแล้วแตกอีกเรยหราาาาา หุหุ 

มโนไปไกลเรยยยย อิอิ

หึหึหึ...แต่ม้าเซ็กเทา ตัวนี้
แลดูอายุอานาม...จะมากละน้า
แต่ยังดีนะเนี่ย...ที่ฟิตอยู่ หุหุหุ

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

ออฟไลน์ closerspa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 27
  • ID: เลิกนวดไปแล้ว

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 11:59:01 am »

;)

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 12:37:44 pm »

:)

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2016, 10:05:28 pm »

:)

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<